Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1434|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BoA nhận được mưa lời khen ngợi về diễn xuất trong bộ phim truyền hình "My Wife Is Having an Affair This Week"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ca sĩ nổi tiếng toàn Châu Á BoA hiện đang xuất hiện trong bộ phim truyền hình mới của đài JTBC “My Wife Is Having an Affair This Week”. Nữ ca sĩ đóng vai Kwon Bo Young – biên kịch của một chương trình truyền hình.

Nhân vật của BoA trong bộ phim này có tính cách vô cùng thực tế và không ủy mị hay đa cảm, xử lí công việc một cách lạnh lùng và hiệu quả. Do Hyun Woo ( Lee Sun Gyun ) đã giới thiệu về cô  ấy như sau: Kwon Bo Young là biên kịch chính trong chương trình của chúng tôi. Cô ấy có bản năng tốt và là một nhân viên chăm chỉ. Át chủ bài của công ty chúng tôi.”

Trong buổi ra mắt vào ngày 28 tháng 10 đã tiết lộ rằng Kwon Bo Young đã ly hôn và hiện tại cô ấy đang kết hôn cùng với công việc của mình, nữ biên kịch thường xuyên ngủ lại tại văn phòng làm việc công ty. Nhân vật của BoA sẽ có một mối tình lãng mạn với một PD nam – Ahn Joon Young ( Lee Sang Yeob ).

Mặc dù đây là dự án phim truyền hình đầu tiên của BoA sau một thời gian dài, mô –tip nhân vật và diễn xuất của cô ấy đang nhận được những phản hồi vô cùng tích cực cho lần trở lại này. Nữ ca sĩ cũng đang được khen ngợi bởi đã quyết định nhận một nhân vật có tính cách cũng như cá tính mạnh mẽ, cứng rắn và không quan tâm đến ngoại hình của mình, đây có lẽ là một thách thức không nhỏ với hình ảnh ca sĩ luôn xinh đẹp vốn có của BoA.

“My Wife Is Having an Affair This Week” phát sóng vào mỗi thứ Sáu, thứ Bảy hàng tuần trên kênh truyền hình cap JTBC.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-10-2016 20:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới ra mấy tập nhưng xem vui lắm này có chị Ji ngố phim này xinh kinh khủng
Mà tại mọi người quen chị ấy chạy ở RM chứ thấy đợt này bà ấy đóng ổn mà hehe
Phim này có ba nữ mình đều thích cảm ơn chủ thớt dịch tin nha, sofa êm ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-10-2016 21:03:08 | Chỉ xem của tác giả
BoA à, cố gắng lên nhé chị, sẽ xem phim để ủng hộ chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-10-2016 21:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim này Kites không sub phải không, mình qua box drama nhưng không thấy có thread phim? Muốn coi BoA đóng phim quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-10-2016 22:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Chị Boa và mợ Ngố đều diễn xuất tốt trong phim
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-10-2016 22:20:38 | Chỉ xem của tác giả
hihi chị xinh quá
chúc chị thành công với dự án này
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-10-2016 22:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thích tất cả tất cả tất cả dàn cast mới coi 2 tập đầu rồi, ổn phết, thích nhất Mr. Voice với cái chất tửng tửng điên điên của ổng hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-10-2016 23:10:50 | Chỉ xem của tác giả
hihi chị cố gắng lên nhé ^^
hi vọng chị sẽ thành công với dự án lần này
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 00:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim của đài cáp bao giờ nội dung và diễn xuất cũng khá là ổn, nên mong chụy già sẽ nhận được phản ứng tốt.
Không biết bao giờ chị lại ra album ở hàn đây, lâu quá rồi.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 08:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chị BoA, nhưng công nhận bộ film này hay lắm nhé, nên xem. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách