Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1298|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim mới về vụ tai nạn máy bay bí ẩn xác nhận diễn viên phụ và tổ chức buổi đọc kịch bản

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên Chanyeol của nhóm nhạc nổi tiếng EXO, Lee Sun Bin, Choi Tae Joon, và nữ diễn viên tân binh thuộc JYP Entertainment Ryu Won được xác nhận sẽ tham gia bộ phim truyền hình sắp tới “Missing Nine” ( dịch theo nghĩa đen ).

Bộ phim truyền hình này mới đây đã công bố Jung Kyung Ho và Baek Jin Hee sẽ đóng chính trong tác phẩm này, và đến hiện tại dàn diễn viên còn lại của bộ phim đã được xác nhận.

Nam ca sĩ thần tượng EXO Chanyeol sẽ vào vai Lee Yeol, một nhạc sĩ ở trong nhóm nhạc của nam chính Jung Kyung Ho. Lee Yeol được miêu tả là một người nhạc sĩ trưởng thành cùng kĩ năng sáng tác của mình và đã thành công với tư cách một nghệ sĩ solo. Nhân vật này cũng là người duy nhất đồng cảm với nhân vật của Jung Kyung Ho.

Nam diễn viên Choi Tae Joon – người hiện nay đang tham gia chương trình truyền hình We Got Married. Trong bộ phim này anh ấy đóng vai Choi Tae Ho, một cựu thành viên cùng nhóm với Jung Kyung Ho. Hiện tại anh ấy đang quảng bá hoạt động với tư cách diễn viên. Nhân vật của Choi Tae Joon mâu thuẫn với nhân vật của Jung Kyung Ho, nhiều người tò mò xem sự tương tác của hai nam diễn viên sẽ diễn ra như thế nào sau khi họ cố gắng sống sót sau tại nạn máy bay.

Lee Sun Bin sẽ xuất hiện như một diễn viên ngôi sao tên là Ha Ji Ah, trong khi đó nữ diễn viên tân binh trẻ tuổi Ryu Won sẽ vào vai nữ diễn viên Yoon So Hee thuộc công ty giải trí Legend Entertainment.

Dàn diễn viên của “Missing Nine” gần đây đã tổ chức buổi đọc kịch bản đầu tiên của họ, tại nơi đây các diễn viên hoàn toàn đóng chìm trong vai trò của mình. Jung Kyung Ho kết hợp âm nhạc trong buổi đọc của anh ấy, trong khi nữ diễn viên Baek Jin Hee đã dẫn dắt bầu không khí của buổi đọc kịch bản bằng sự nhiệt tình của mình.

Bộ phim truyền hình “Missing Nine” là một tác phẩm về tai nạn máy bay có vấn đề dẫn đến sự biến mất của chín người. Bộ phim sẽ bắt đầu phát sóng vào tháng 1 năm 2017.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 16:05:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe dự án có vẻ hay quá. Dàn cast lại có cả ca sĩ thần tượng nữa. Chúc phim thành công. Và cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 16:22:31 | Chỉ xem của tác giả
phim có vẻ hay đấy chứ diễn viên cũng ổn lắm chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 17:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên chính là Jung Kyung Ho đã thích rồi, thêm dàn phụ tuyệt đỉnh vậy còn hóng hơn hehe ^^ mong phim quay nhanh, lên sóng nhanh cho fan đỡ mong mỏi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 18:54:02 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2016 20:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này có vẻ hay , dàn diễn viên trẻ và lại có tài
hy vọng sẽ thành công , chuyện về vụ biến mất bí ẩn
qua tai nạn máy bay của cốt truyện cũng thấy lạ , rất
tò mò .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2016 21:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung của phim thấy lạ đối với phim Hàn nhưng lại thấy quen đối với dòng phim Mỹ
Mình cũng thấy hới hứng thú chút vì thể loại này mà Hàn làm hihi
Lee Sun Bin mình cũng ấn tượng em ấy qua tác phẩm 38 Task Force
CÒn Jung Kyung Ho và Baek Jin Hee thì khỏi phải nói rồi
Hi vọng bộ phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2016 22:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Nghe về đề tài thấy có vẻ hay xong dàn cast lại có anh mười nữa
Chúc phim thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 13:26:38 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt là đọc cái title thì thấy hay quá chừng, nội dung thật sự khiến cho người dân sẽ nhớ tới tai nạn máy bay ngày nào.

nhưng đến khi đọc dàn cast tham gia với nội dung cũng là về diễn viên, thần tượng thì nói thật là hết ham hố cái phim này.
với cái nội dung này ấy, tốt nhất là nên có 1 biên kịch thật sự có kinh nghiệm cùng với dàn diễn viên lâu năm, mới có thể lột tả đc đúng nội tâm cùng với sự gian khổ khi phải trải qua quãng thời gian sống dở chết dở. chứ mấy ông bà thần tượng, diễn viên tân binh kia thì chỉ diễn xuất gọi là cưỡi ngựa xem hoa thôi.

thôi, từ hôm nay khỏi đọc news về phim cho mất công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 16:23:01 | Chỉ xem của tác giả
thấy dàn cast là ổn rồi
chúc bộ film thành công
cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách