Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1460|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim điện ảnh mới "Burning" của Kang Dong Won, Yoo Ah In và Sulli sẽ hủy bỏ sản xuất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tin tức này cho biết rằng bộ phim điện ảnh mới của Kang Dong Won, Yoo Ah In, Sulli có thể sẽ không xảy ra nữa.

Trước đó, các tin tức đều đã thông báo rằng hai nam diễn viên nổi tiếng của điện ảnh Hàn Quốc Kang Dong Won và Yoo Ah In đã xác nhận sẽ tham gia dự án này với vai nam chính trong bộ phim điện ảnh mới “Burning”. Một thông báo tương tự cũng được đưa ra nói rằng Sulli đang cân nhắc với vai nữ chính trong bộ phim này. Tuy nhiên, theo tin tức mới nhất lại cho rằng việc sản xuất bộ phim này đã bị hủy bỏ hoàn toàn.

Theo một nguồn tin nội bộ, đạo diễn Lee Chang Dong, người đã lên kế hoạch để trở lại sau 7 năm xa rời việc chỉ đạo sản xuất. đã quyết định hủy bỏ việc sản xuất bộ phim điện ảnh “Burning”. Đây không phải lần đầu tiên đạo diễn Lee hủy bỏ sản phẩm của mình. Quay trở lại năm 2013, một sự cố tương tự cũng đã xảy ra đối với một bộ phim đang trong cuộc đàm phán với các diễn viên nổi tiếng như Sol Kyung Gu, Won Bin, và nữ diễn viên hàng đầu Trung Quốc Chương Tử Di (Zhang Ziyi ), đạo diễn Lee đã tuyên bố: “Tôi sẽ không làm điều đó”.

Tại “Liên hoan phim Quốc tế Busan” vào tháng trước, đạo diễn Lee cũng nói về bộ phim mới của mình, “Tôi đang chuẩn bị sản xuất một dự án. Nếu nó hoạt động tốt sau đó sẽ bắt đầu quay phim vào tháng Mười Một. Tuy nhiên, quá trình chuẩn bị luôn luôn khó khăn. Có rất nhiều vấn đề có thể xảy ra. Vì vậy, tôi chưa có bất kì thông báo gì rõ ràng cả.”

Hãy theo dõi để cập nhật.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 15:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Haizzzz mới xem lại Hạnh phúc bất ngờ của anh Kang Dong Won zì không thể thấm bản remake năm 2016
Vại mà bi giờ lại nghe tin dữ
Thoai chờ chủ thớt edit để xem tình hình sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 15:44:06 | Chỉ xem của tác giả
dự án này casting thay đổi tới lui
thôi bỏ đi cho con dân mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 15:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng phim vì có cả anh Kang và bạn ngựa điên
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 15:56:18 | Chỉ xem của tác giả
trời ns hủy là hủy thật ý hả bó tay hic dự án hot vậy
chia buồn cùng dv
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 17:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Cái tin này ko chính xác. Burning chưa bao giờ có xác nhận sự tham gia từ bất kỳ diễn viên nào cả. Nó chỉ liên quan đến ông đạo diễn thôi, còn nhà báo thì giật tít lung tung về diễn viên trước đó, rồi giờ viết cái bài này lại giật tít diễn viên tiếp nữa, thật là một trò mánh lới câu view đáng xấu hổ. Cái tít phù hợp hơn mà allkpop nên viết là 'Dự án movie Burning của đạo diễn Lee Chang Dong bị hủy bỏ'.

Trước đó đã có tin phủ nhận liên quan tới Kang và Yoo rồi, mà là phủ nhận nhiều lần chứ ko phải một lần vì nhà báo cứ mượn tên họ giựt tít hoài (http://forum.kites.vn/thread/con ... an--482917-1-1.html)

Mà dự án thì chỉ là dự án mà thôi, bị hủy bỏ là chuyện bình thường có thể xảy ra trong quá trình lên kế hoạch. Họ thấy ko khả thi thì họ ko làm nữa, vậy thôi, nhà báo cứ thích làm to chuyện, cái dự án này đáng lẽ ngay từ đầu ko cần giật tít diễn viên nào hết là đã bớt áp lực cho họ mời diễn viên về sau rồi. Ông đạo diễn này cũng quá xui với đám nhà báo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 18:19:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cũng thấy tiếc vì dự án bị bỏ. Cảm ơn bạn dịch bài ạ. Thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 18:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, tiếc thúi ruột
Phim nghe nói có vẻ hay lắm
Thanks bạn dịch nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 18:51:52 | Chỉ xem của tác giả
có chút tiếc nuối vì bị bỏ như thế
nhưng dự án này chưa nghe nhiều về tin tức các diễn viên confirm
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 19:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì vụ này mới có ông đạo diễn confirm thôi mà nhỉ, chứ mấy diễn viên đã có ai xác nhận đâu, toàn các bác báo viết bài.
Mà đọc bài thấy cái ông đạo diễn này làm việc cũng tùy hứng ghê.
Cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách