Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: babykitty76767
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ ba nhà Song nói lời chào tạm biệt trong tập cuối tham gia “The Return of Superman”

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-2-2016 22:53:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật buồn khi phải tạm biệt 3 chú nhóc đáng yêu họ Song Mặc dù các bé khác cũng đáng yêu nhưng phải thừa nhận rằng, chương trình hay hơn hẳn khi có sự tham gia của 3 cậu bé- mỗi bé một tính, 1 vẻ, thông minh, hiếu động, rất lễ phép với bố mẹ và người nhiều tuổi, đặc biệt là rất háu ăn, mình toàn thích tua đến đoạn các bé tự xúc ăn ngon lành- nhìn mà lên cơn thèm ăn luôn
Chỉ ước mong sao lại có dịp gặp lại 3 bé trong 1 chương trình dài hơi nào đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-2-2016 22:58:13 | Chỉ xem của tác giả
Trong The return of Superman cũng có nhiều bé dễ thương nhưng bộ 3 nhà Song là đáng yêu nhất đấy.
Không còn 3 bé tham gia nữa sau này khi xem show chắc sẽ nhớ 3 bé lắm.
Hy vọng bố Il Gook sẽ lại mang các bé tham gia show nào đó.
Chúc các bé ăn ngoan chóng lớn và gia đình nhà Song năm mới sẽ gặp nhiều may mắn, thành công.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-2-2016 23:06:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem ba đứa từ những ep đầu tiên
Cùng cười cùng khóc với ba thiên thần đáng yêu này
Sẽ nhớ ba đứa nhiều lắm, hãy lớn lên thật khoẻ mạnh nha. Nuna yêu mấy đứa nhiều lắm
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-2-2016 00:48:39 | Chỉ xem của tác giả
Ba em be rat la de thuong , nhin giong nhu tranh ve vay.
Nho ma da len san dien xuat roi, rang noi nghiep bo nhe.
Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 10-2-2016 08:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Thấy buồn lắm vì giờ không được nhìn thấy 3 ỉn con nữa rồi, 1 năm qua đã chứng kiến 3 đứa lớn lên rất nhiều từ ngoại hình cho tới tính cách, chẳng phải con cháu gì của mình nhưng mà thấy thương lắm, nên không thể chứng kiến quá trình trưởng thành của 3 đứa nữa cảm giác buồn và hẫng DaeHan à, lớn lên hãy cứ là 1 người anh đáng tin cậy yêu thương 2 em và bố mẹ nhé, MinGuk hãy vui vẻ đáng yêu nhiều nhiều nha con, vì con chính là Happy virus đó, còn ManSe thì cứ hồn nhiên yêu đời nhé, cả 3 đứa hãy lớn lên thật khỏe mạnh và cả đẹp trai hơn bố béo nữa hen! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-2-2016 17:17:20 | Chỉ xem của tác giả
thế là phải thực sự phải xa 3 con ỉn  nhà Song thật rồi. Quả thực có chút không nỡ, nhưng biết rằng cha mẹ nào cũng muốn những điều tốt nhất cho con cái của họ nên không thể trách được việc bố Song đưa ra quyết định này. Mong 3 con ỉn lớn lên khỏe mạnh và trưởng thành thành những người đàn ông tuyệt vời sau này .
Bộ 3 5ting !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-2-2016 20:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình kiếp trước giải cứu Hệ Mặt Trời đây
Hình ảnh 5 người cùng rời đi ở tập cuối cảm động ghê gớm
Hy vọng sẽ sớm gặp lại Nhà khoa học Daehan, Vocal Minguk và Diễn viên Manse.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-2-2016 21:55:58 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước nghe mấy tin rumor thôi,mình đã có chút hụt hẫng rồi, nhưng khi biết tin chính xác thì cảm xúc nó cũng khác, buồn nhưng chấp nhận, không đến mức chẳng thể tin nổi. Ai cũng có cuộc sống riêng của mình, và bố Song có sự lựa chọn chính xác khi rời khỏi chương trình bởi 3 bé cần có sự tự do và riêng tư để có thể trưởng thành trọn vẹn...Mãi yêu quý 3 tình yêu bé nhỏ này, mong sẽ được gặp gỡ các em một ngày không xa !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-2-2016 19:42:40 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của Manse thiệt làm mình càng muốn khóc
Bộ ba dễ thương quá xá, mình đến với show này vì bộ ba thần thánh này
Mong cả ba bé ngày càng ngoan, mong bố vẫn rò rỉ hình ảnh ba em cho fan nhờ
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-2-2016 23:30:24 | Chỉ xem của tác giả
Ba cậu nhóc nổi tiếng showbiz Hàn đây Mặc dù chưa kịp xem độ dễ thương của cả ba chú, nhưng thấy mọi người yêu quý các nhóc ghê
Chúc các bé mau ăn chóng nhớn  
Cảm ơn bạn đã đưa tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách