Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6889|Trả lời: 106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ ba nhà Song nói lời chào tạm biệt trong tập cuối tham gia “The Return of Superman”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ba cậu bé đáng yêu nhà Song cuối cùng đã nói lời chào tạm biệt sau 19 tháng xuất hiện và đánh cắp không ít trái tim của người hâm mộ.
Tập đặc biệt tết nguyên đán phát sóng vào ngày 07 tháng 02 với sự có mặt của tất cá các “Superman” cũng như lần xuất hiện cuối cùng của gia đình nhà Song.
Mở đầu Song Il Gook đã hỏi Daehan, Minguk, Manse “Đây là lần quay hình cuối cùng của The Return Of Superman, tụi con nhớ nhất điều gì?"

Minguk nhớ nhất lúc cả ba đi trải nghiệm ở trạm cứu hỏa và có một ngày trở thành những anh chàng lính cứu hỏa. Trong khi đó Manse lại nhớ đến khoảng thời gian ở trong quân đội, còn Daehan lại nhớ khi cả ba đến thăm bố ở phim trường“Jang Young Shil.”

Cả ba cũng chuẩn bị một món quà dành cho mẹ của mình. Song Il Gool giải thích “Lý do mà tôi quyết định tham gia The Return Of Superman là để mẹ bọn trẻ có thể nghỉ ngơi.” Nhưng khi anh nói chuyện với vợ thì anh đã xin lỗi cô ấy vì họ đã có nhiều kỷ niệm mà không có cô.

Jung Seung Yeon, mẹ của cả ba cho biết “Thật khó để lưu giữ sự lớn lên chóng mặt của bọn trẻ. Điều tốt nhất về chương trình là chúng tôi đã có một bản lưu giữ những khoảnh khắc trưởng thành của cả ba. Hiện tại điều tôi lo lắng là làm thế nào chúng tôi có được những ký ức vui vẻ như thế này trong thời gian tới.”

“Trong tập đầu tiên tôi đã lo lắng là mình sẽ không làm tốt.” Song Il Gook cho biết “Nhưng một khi tôi đã thực hiện được lại càng khiến tôi thêm tự tin. Sau đó, niềm hạnh phúc của tôi là nghĩ ra những điều mới mẻ để chúng tôi cùng nhau thực hiện. Cá nhân chúng tôi rất hạnh phúc, nhưng chúng tôi càng vui hơn khi biết rằng có những người theo dõi chương trình đã quyết định có con.”
Khi cả ba nói lời chào tạm biệt trong một cuộc phỏng vấn, trong sự luyến tiếc khi song song phát sóng lại khoảnh khắc cả ba lần đầu tiên xuất hiện  trên chương trình, Manse đã làm vỡ òa trái tim của đội ngũ sản xuất khi nói rằng “Con sẽ không buồn đâu. Vì con buồn các chú khủng long cũng sẽ buồn”

Tạm biệt Song Il Gook và Daehan, Minguk, Manse. Chúc bố và cả ba sẽ gặp nhiều may mắn!

Cre: soompi
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
littleghost2509 + 5 Bài viết hữu ích
MrStyle + 5 Ủng hộ 1 cái!
DominiqueVu + 5 quá buồn,k nói nên lời ><
phuongha109 + 5 Nhớ lắm :'(

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-2-2016 15:15:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bộ 3 xinh và dễ thuơng quá cơ
chúc Bố con nhà cháu năm mới nhiêu may mắn và hạnh phúc nhé
chúc chủ thớt năm mới xèng vô như nước, cóa gấu ôm ))

Bình luận

K coi cũng chém gió nhận xèng được mà :P  Đăng lúc 8-2-2016 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-2-2016 15:24:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ba con ỉn dễ thương
Tuy em không có coi chương trình này, mà có đọc tin với xem hình
Muốn 3 bé gặp Mai Nầu thêm vài lần nữa
Cám ơn quà năm mới của ss, cả lì xì nữa

Bình luận

Mino của Winner đó ss =)))))))))))  Đăng lúc 8-2-2016 03:30 PM
Mai Nầu là gì?  Đăng lúc 8-2-2016 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-2-2016 15:27:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hôm qua cuối năm mà phải chia tay 3 đứa đúng là không thể vui nổi
Nhờ có 3 con ỉn mà TROSM được biết đến nhiều hơn, có nguyên một lượng fan quốc tế đông đảo nữa
3 đứa hãy lớn lên khoẻ mạnh ngoan ngoãn nhé,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-2-2016 15:32:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ôi, vậy là không được gặp 3 thèng cu nì nữa rồi :'(
MỚi hôm nào xem còn bé tẹo...h nhìn chúng nó kìa ...
@thanks bợn chủ thớt :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-2-2016 15:57:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Vậy là không còn được nhìn thấy 3 ỉn trên chương trình nữa rồi Buồn ghê cơ
Han-Guk-Se của chị, chị sẽ nhớ các em lắm, hay ăn chón*g lớn nhé, yêu các em nhiều lắm
Mong sẽ dược gặp lại các em vào một ngày nào đó không xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-2-2016 16:07:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Mặc dù đã sớm biết 3 ỉn sẽ rời khỏi chương trình cơ mà khi rời thật rồi vẫn rẩt rất buồn í
Chị sẽ nhớ các em nhiều lắm, những đứa trẻ đáng yêu của chị
Các em hay ăn chóng lớn nhé, trở thành những chàng trai đẹp trai, tốt bụng nè, thành những soái ca luôn nà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-2-2016 16:11:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chia tay 3 cậu bé thật là buồn. Tuy không thường xuyên theo dõi nhưng sức hút từ 3 cậu quả là không cưỡng được.
Mà rất ấn tượng với câu nói của: bé Manse đã làm vỡ òa trái tim của đội ngũ sản xuất khi nói rằng “Con sẽ không buồn đâu. Vì con buồn các chú khủng long cũng sẽ buồn”.
Hy vọng sẽ gặp lại 3 anh em trong chương trình khác
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-2-2016 16:21:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chưa gì đã cảm thấy nhớ ba đứa rồi Tập cuối chắc để dành không dám coi quá

Bình thường cứ ngày chủ nhật chiếu tập mới là trong tuần ngồi chờ sub của 3 thằng giặc rồi Giờ phải cày lại tập cũ rồi

Những câu nói của Manse toàn những câu bất hủ Con nói hộ nỗi lòng của các chế rồi Sau này chắc chế sẽ nhớ Manse nhất đấy

Cuộc đời cũng không thể tránh khỏi dòng chảy của thời gian được, mấy đứa rồi cũng sẽ lớn, không sớm thì muộn cũng tới ngày này, thôi thì mong mấy đứa ở nhà ngoan ngoãn, nghe lời bố mẹ, nhanh ăn chóng lớn, khỏe mạnh nhé

Sau này nếu có thể Manse đi làm diễn viên, Minguk làm ca sĩ, Daehan debut làm visual cho chế ngắm cái cho đỡ nhớ nhé Yêu Hangukse <3

Cảm ơn thớt dịch tin!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-2-2016 16:30:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Vậy là cũng đã đến lúc nói lời tạm biệt vs 3 nhóc rồi!
Chúc 3 nhóc hay ăn chóng lớn và sớm trở lại trg 1 dự án nào đó nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách