Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

BLACK LIST - Nơi báo cáo vi phạm và đóng góp cho box | Thông báo #12

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 24-4-2013 23:06:45 | Xem tất
BabyMoon gửi lúc 24-4-2013 22:57
Nhờ Mod ban hộ 2 nick BlueMin và xpechanhx này 3 ngày. Lý do dùng CLONE theo quy định của  ...

Ban nick 3 ngày đối với BlueMinxpechanhx

Lý do: như trên

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 Xie xie :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2013 15:48:59 | Xem tất
QUỸ PHÁT TRIỂN GAME BOX LET'S STUDY

Nhằm tạo ra một nguồn quỹ ổn định để duy trì và tổ chức các game cho box về lâu dài, từ bây giờ mình sẽ là thủ quỹ của box {:408:} (đố biết là ai) ). Mọi việc trao thưởng sẽ do mình trao tặng.
Và mình đã nhận được sự tài trợ của một số bạn sau

• Nhận từ MrStyle: 10000 Kite$
  • Nhận từ Smod Tuyến: 1500 Kite$
  • Một Mem giấu tên: 10000 Kite$
  • Nhận từ Tiffani: 5000 Kite$
  • Một Mem giấu tên: 30000 Kite$

Xin chân thành cảm ơn các bạn, mong nhận được sự tài trợ nhiều hơn nữa  từ các đại ra phố diều và hi vọng danh sách trên sẽ dài ra thêm nữa

Ký tên
Thủ quỹ Study

Bình luận

hê hê  Đăng lúc 6-5-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2013 09:54:30 | Xem tất
Em muốn góp ý 1 tý:
Trong box "tư vấn du học"; mình sửa thành "tư vấn - hướng nghiệp - du học" không ạ?
Em có mấy bài viết hay về tư vấn nghề nghiệp mà không biết nên post ở đâu, mong MOD xem xét, góp ý và đóng góp cho em ạ :D

Bình luận

dạ  Đăng lúc 23-5-2013 11:23 PM
em cứ post ở đó rồi chị sẽ xem xét việc đổi tên nhé  Đăng lúc 23-5-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2013 15:08:57 | Xem tất
Oh, dạo này lại có quảng cáo lại vào

Lập thread sai quy định, các mod ới :http://kites.vn/thread/bao-gia-b ... -my-393334-1-1.html

hehehe, trời đi đâu cũng dính luật, haizzzz

Bình luận

Đã xóa và ban nick 1 tháng đối với chủ thread  Đăng lúc 24-5-2013 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2013 13:47:24 | Xem tất
Xin lỗi, cho mình hỏi sao các bài viết của mình đều BỊ xóa, như bài Học tiếng Thái mặc dù mình đã post đúng vào Lets Study là phần chia sẻ kinh nghiệm học tập ??????

Bình luận

mình sẽ chek lại thông tin rồi trả lời bạn  Đăng lúc 19-6-2013 08:55 PM
me 2, mình cũng post lên hỏi về bằng học cao học thôi, vậy mà cũng bị xóa ko rõ nguyên do. Who can tell me why :))  Đăng lúc 17-6-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 13:40:32 | Xem tất
min.breeze gửi lúc 17-6-2013 13:47
Xin lỗi, cho mình hỏi sao các bài viết của mình đều BỊ xóa, như bài Học tiếng Thái  ...

Chào bạn, mình là Mod froidgarcon của Box

Người thực hiện thao tác xóa thread của bạn là mình

Thread của bạn không phải là 1 Topic mà chỉ là chia sẻ kinh nghiệm

Nên không nhất thiết phải lập 1 thread như vậy, sẽ gây loãng box

Nếu bạn muốn chia sẻ, hãy post bài viết tại đây: http://kites.vn/thread/noi-chia- ... tap-383130-1-1.html

Bạn nói bạn đăng đúng vào thread: Nơi chia sẻ kinh nghiệm học tập. Mình đâu thấy có. Đó là bạn lập thread

Gửi cả bạn duagangdam, trường hợp của bạn cũng tương tự của bạn min.breeze vừa nói trên, bạn mục đích là hỏi về bằng cao học, vậy hãy post vào thread trên.

Các bạn nên ngó nghía qua các thread của box và đọc nội quy trước khi muốn đăng một bài tại box

P/s: Theo như mình nhớ thì mình mới xóa đúng một bài của bạn min.breeze, chứ không xóa thêm một bài nào khác, nếu có bạn vui lòng cho biết "các bài khác" của bạn là bài nào để mình xem lại

Thân mến!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 14:06:02 | Xem tất
Chào bạn,
Cảm ơn đã giải đáp thắc mắc của mình. Mình nghĩ thế này, mình lập topic mới vì mình chỉ muốn giao lưu cùng các bạn có cùng sở thích. Nếu post bài vào thread như bạn nói thì trong cái thread đấy có rất nhiều mục, mình thấy hơi khó tìm và rối mắt. Mình thấy các diễn đàn khác cũng đều đc lập topic mới. Dù sao cũng là nội quy nên mình cũng ko có ý kiến thêm gì. Vậy nếu mình muốn post topic mới phải làm thế nào ?
Cả bài mình post trong phần Actress Thai cũng bị xóa chắc do lập thread mới. Anyway, thanx :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 18:35:41 | Xem tất
min.breeze gửi lúc 20-6-2013 14:06
Chào bạn,
Cảm ơn đã giải đáp thắc mắc của mình. Mình nghĩ thế này, mình lập topic ...

Nếu bạn chỉ muốn chia sẻ và trao đổi về việc học tiếng Thái thì bạn post vào thread mình có đăng ở trên

Khi các bạn trao đổi với nhau nên dùng chức năng " Trả lời ", khi dùng chức năng này, sẽ có thông báo đến người mà bạn trả lời. Như vậy, việc trao đổi sẽ trở nên dễ dàng. Từ trước đến giờ, mình thấy mọi người vẫn trao đổi trong thread trên không có ý kiến gì về việc rối mắt gì cả

Còn bạn muốn lập hẳn 1 thread mới thì chỉ lập các  thread việc: Hướng dẫn cách học tiếng Thái, các cấu trúc câu hay đại loại về việc hướng dẫn học tiếng Thái

Các Thread mang tính chất giao lưu trao đổi chỉ nên post vào thread: "Nơi chia sẻ kinh nghiệm học tập"

Nếu lập các thread có nội dung tương tự như trên sẽ bị xóa

Thân mến!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-8-2013 10:34:38 | Xem tất
Ban nick vĩnh viễn đối với chongiaban
Lý do: Lập thread Spam quảng cáo nhiều lần, mặc dù đã nhắc nhở và ban nick 1 tháng nhưng vẫn tái phạm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2013 20:04:36 | Xem tất
Tiêu chí hoạt động của thớt 88 tại box là nơi mọi người giao lưu làm quen, trò chuyện sau khi đi làm cũng như đi học. Là nơi mọi người có thể 88 trên trời dưới biển, chuyện vui chuyện buồn, đây là nơi công khai và mở cửa tự do, tức là ai cũng có thể nói chuyện và đương nhiên ai cũng có thể đọc được.

Tuy nhiên, dù có tự do tới mấy cũng không thể không theo rule của box nói riêng cũng như của cả diễn đàn nói chung:

1. Không post bài liên tiếp, từ 2 bài trở lên sẽ bị tính double và đương nhiên sẽ dị del bài
2. Không dùng những từ nhạy cảm, phản cảm, nói xấu nhau tại thớt 88

Rule của box rất đơn giản như thế, nếu các bạn đã tham gia tại box thì nên tuân thủ chấp hành theo

Cảnh cáo lần đầu và rate trừ với các nick :

- congaden
- wooyoung_baby

Lý do: dùng từ phản cảm tại thớt 88

Nếu tái phạm sẽ bị ban nick 1 tháng

Thân!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách