Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5927|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Binh nhì Kim Ki Bum sợ cool boy Jin Goo hay baby face Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Kim Min Suk - người thủ diễn vai binh nhì Kim Ki Bum trong Hậu duệ mặt trời mới đây nhất có cuộc trò chuyện với "Entertainment Weekly" trên đài KBS 2. Trong chương trình anh đã có những tiết lộ thú vị về 2 bạn diễn Jin Goo và Song Joong Ki

Trong cuộc trò chuyện, Kim Min Suk thừa nhận trong thời gian quay HDMT anh rất sợ Song Joong Ki "Song Joong Ki là tiền bối đáng sợ một cách ngạc nhiên. Anh ấy nghiêm khắc hơn tôi tưởng, vì thế tôi rất hồi hộp mỗi khi gần anh ấy. Nhưng tôi cũng học được rất nhiều điều từ anh ấy"

Bên cạnh đó, Kim Min Suk hết lời ca tụng Jin Goo "Jin Goo là kiểu người mang lại nhiều khích lệ". Và thậm chí sau khi kết thúc quay film, họ vẫn giữ mối liên lạc thân thiết với nhau.

Source: http://www.soompi.com/2016/04/09 ... -min-suk-afraid-of/
Lời người dịch: Thì ra ngoài đời, Baby face nghiêm khắc đáng sợ hơn lạnh lùng boy nha )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2016 05:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Drama Hậu Duệ Mặt Trời quá hot, càn quét cả châu á Những diễn viên chính không nói làm gì, họ sẽ càng trờ nên nổi tiếng hơn. Các diễn viên phụ tham gia phim này, là thời cơ của họ, cũng sẽ được đổi đời Chúc cho tất cả mọi người thành công.
Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2016 08:53:40 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem phim đến tập 4
Ngiêm túc mà nói, bộ phim chỉ có diễn viên và ngoại cảnh, nội dung hết sức nhạt nhẽo
Bk phim sở trường là lãng mạn, nhất là sau khi xem những phim như reply hay misaeng
Khi xem tập 4 đã thấy buồn ngủ, và phải tua đến những đoạn nam chính nữ chính đấu khẩu tay đôi, được cái lời thoại những đoạn này sễn sẩm đến ấn tượng
SJK là động lực duy nhất khiến mình sẽ xem hết phim
Là một fan điện ảnh chân chính, nhưng dù sao mình cũng đam mê cái đẹp )

Bình luận

phim này là minh chứng quá rõ cho việc rằng hàng k cần quá tốt, quan trọng là mẫu mã đẹp và đánh trúng thị hiếu thì sẽ bán đắt như tôm tươi  Đăng lúc 10-4-2016 06:46 PM
Bỏ bớt tâm lý bom tấn thì t thấy film khá hay, nhẹ nhàng, vui vẻ. Yêu tính cách và chuyện tình của 4 nv chính ^^  Đăng lúc 10-4-2016 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2016 10:51:53 | Chỉ xem của tác giả
Tui biết mà. Song Joong Ki ở ngoài khá lạnh lùng và nghiêm túc. Còn Jin Goo thì đúng kiểu style nhí nhố, lại còn có chút "Tôi không phải nam tử hán". Có gia đình rồi nhưng nhắng nhít chả thua ai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-4-2016 10:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Hahaha ko tưởng tượng dc luôn
Baby face vậy mà lại nghiêm khắc dữ vậy ta
Sao thấy với mợ Song có vẻ lầy lắm mà
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2016 14:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Kim Ki Bum này đáng yêu quá cơ.
Mình thì không ngạc nhiên với phát biểu của bạn này. chưa tính chuyện ngoài đời, thì trong phim Babyface cũng là Big Boss cơ mà, nói 7 vòng thành 27 vòng mà ai cũng công nhận là đúng thì hẳn là Babyface phải có sức mạnh và quyền lực áp đảo cool boy rồi. SJK trong DOTS thì khỏi bàn, nhưng ngẫm kỹ 1 tý thì mình vẫn thích kiểu ngoài lạnh trong nóng của Coolboy hơn. Hy vọng không ai tranh giành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2016 14:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ki nghiêm khắc vậy sao
Anh binh nhì này sắp tham gia WGM thỳ phải
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-4-2016 14:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Vãi cả baby face nhà anh nhá anh Ki )) Anh làm gì mà thằng bé nó sợ anh khiếp thế ))
Nhìn cái bản mặt baby vậy đấy, những Ki vốn là người cực kỳ nghiêm túc và tập trung trong công việc mà, đây cũng là lý do tại sao mình theo ổng lâu đến vậy :3

Ông baby thì đáng sợ )) Ông mặt sắt thì đáng yêu )) Ôi chết mất ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-4-2016 15:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết bạn này qua phim Nàng Mẻo Đỏng Đảnh...diễn vai người bạn thân của Yoo Seung Ho...một người bạn trung thành và luôn quan tâm bạn bè. Nhớ nhất câu nói của bạn í khi ngồi cạnh Yoo Seung Ho lúc mà đã vượt qua được bài thi vẽ truyện tranh..." Có ai sống trên đời mà không hối hận...rồi từ bỏ...cứ thế rồi cuộc sống cứ tiếp diễn..."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-4-2016 19:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Hầu như ai có mặt trong " Hậu duệ của mặt trời " đều
được phỏng vấn , họ được hỏi về các diễn viên cùng
có mặt trong phim cảm tưởng thế nào ? có thích hay
không ? ai nấy cũng nói là hai diễn viên Song đều khó
tính , nhay cả anh nuôi binh nhì Kim Ki Bum cũng có nói
sợ Song Joong Ki và ss Song Hye Kyo vì họ nghiêm quá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách