Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10511|Trả lời: 43
Thu gọn cột thông tin

Big Bang bị phát hiện tham gia ghi hình show Running Man!!!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2012 18:11:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Sáng hôm nay, tất cả 5 thành viên trong nhóm Big Bang cùng làm khách mời ghi hình chương trình Running Man. Từ sớm, những người chứng kiến Big Bang quay film cùng với các thành viên Running man khác đã lan truyền tin tức qua các mạng SNS khác nhau, khiến các fans rất hứng khởi. Cư dân mạng viết, “Big Bang đang quay Running man tại Bảo tàng lịch sử quốc gia” và còn tiết lộ nhiều điều khác.

Đại diện show RM cho biết “G-Dragon, Daesung, Taeyang, TOP và Seungri cùng tham gia ghi hình Running man hôm nay. Họ hiện tại đang quay film tại sông Han ở Seoul".

Trong lúc đó, Big Bang sẽ có màn comeback đang cực kỳ được mong đợi vào ngày 29 tháng 2 tới với việc phát hành mini album thứ 5 có tên “Alive”

Cre: soompi http://www.soompi.com/news/big-bang-films-running-man
Vtrans by cun_xu @ kites.vn

p.s: 1 màu xanh, 1 màu trắng trắng, 2 quả đầu thiệt là   kỳ này phải xem raw là chắc rồi, lâu quá mới lại gặp Sung ngố xD  

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
lùn.babie♥ + 5 Cảm ơn bạn
chini106 + 3 :-bd

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:14:00 | Xem tất
   Như đã Biết Big Bang đã tham gia gameshow cực hấp dẫn hiện nay là Running Man vào ngày 20/02. Sau đây là một vài hình ảnh của Big Bang trong RM.

Trans: [email protected]
Sour: http://www.bigbangupdates.com/20 ... nning-man-news.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:15:07 | Xem tất
hay quá , bình thường RM đã rất hay rồi h có khách mời là cả 5 ng BB lại càng hay hơn .Mong chờ màn tái ngộ của Ngốc & đại Ngốc :))
Nhưng với quả đầu nổi bần bật như của T.o.p và Daesung thế kia thì khác nào lạy ông tôi ở bụi này nếu có vụ tìm khách mời.
Mong chờ ep này quá đi >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:21:29 | Xem tất
Hay quá là hay
Thiệt là hấp dẫn ^^
Không biết là tập mấy nhỉ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:22:20 | Xem tất
Ôi hot quá cơ.
Ep này bằng mọi giá phải xem được
Running man đã hot nay còn hot hơn.
Hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:47:12 | Xem tất
akkkkkkkkkkkk!!!
Mấy ổng tham gia Running man ư 0_0
Đã quá!!!!
Kakaka, cuối cùng mong ước Big Bang xuất hiện trên Running man cũng đã thành hiện thực rùi ^_^
Hóng tập này quá >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:50:30 | Xem tất
Lại có cái để mà ngóng rồi này, mấy anh trai này có quả comeback hoành tráng quá trời.
RM vốn đã có rating cao giờ có thêm 5 giai thì thể nào cũng cao ngất ngưỡng.
Mà chừng nào mới chiếu đây trời  >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:52:36 | Xem tất
ôi mẹ ơi, mình đang suy nghĩ gà nhà YG ít tham gia gameshow, ai dè, tham gia RM là đúng, chương trình đang thu hút khán giả tiện thể pr cho Blue lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:54:01 Từ di động | Xem tất
trời ơi, lâu lắm rồi không được xem bất kì show nào của bigbang... hơn nữa mình lại la fan cuồng của running man nữa chứ. hehe, kiểu này Song Ji Hyo ngố nhà ta tha hồ mà sướng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2012 18:55:27 Từ di động | Xem tất
Thật sao !!!!!
Ôi, mình là mình rất mê RM rùi giờ lại có thêm 5 zai nữa, ep này là ta phải hóng.
Ko biết bao giờ mới phát sóng nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách