Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 924|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Biên kịch "Punch" gặp khó khăn trong việc viết kịch bản dự án mới "Advance"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Biên kịch Park Kyung Soo đang gặp khó khăn trong việc viết kịch bản cho dự án mới "Advance".

Biên kịch Park Kyung Soo, vốn được biết đến với các tác phẩm thành công như "Punch", "The Chaser" đã được lên kế hoạch dự án mới từ tháng 2 để lên sóng sau khi "Doctors" kết thúc vào đầu tháng 9. Tuy nhiên "Advance" đã được dời lại sang năm sau.

Những sơ thảo đầu tiên cho thấy "Advance" sẽ là một bộ phim y khoa. Tuy nhiên gần đây "Advance" đã được đổi sang chủ đề cảnh sát.

Chưa dừng lại ở đó, vào 31/10, biên kịch Park Kyung Soo tuyên bố một lần nữa viết kịch bản lại từ đầu và cũng cho biết thêm do thời gian gấp rút nên sẽ không viết lại lần thứ 4.

Từ tháng 6, nữ diễn viên Lee Bo Young đã xem xét tham gia bộ phim này, dù chưa nhận được một kịch bản nào. Nữ diễn viên sẽ chờ đến khi bản sơ thảo kịch bản hoàn tất để đưa ra quyết định chính thức. Theo thông tin mới nhất, kịch bản sơ thảo sẽ được hoàn tất trong tuần này.

"Advance" sẽ lên sóng vào tháng 3 năm 2017 sau khi "Defendant" kết thúc. SBS tiếp tục thể hiện lập trường chắc chắn trong việc đảm bảo suất phát sóng cho những tác phẩm của biên kịch Park Kyung Soo.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 17:27:54 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích những bộ phim của biên kịch này
viết chắc tay, kịch bản hấp dẫn, dàn diễn viên trong phim được chọn lựa tốt
nếu dời lại sang năm sau mà mang đến một bộ phim hay thì với mình chờ đợi như vậy cũng xứng đáng
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 17:51:32 | Chỉ xem của tác giả
y khoa đổi sang cảnh sát á gần đây y khoa đc khai thác sâu thật may thay đổi để khác chút
chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 18:15:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oài, mình thì thích đề tài y khoa hơn là điều tra. Phim điều tra của Hàn ít bộ hay lắm, mà cái ko khí mình cũng ko thích nữa, nói sao nhỉ, người Hàn nóng tính và có xu hướng bạo lực ấy, nhất là nam giới, mấy phim điều tra ít dùng mưu kế mà thường rượt chạy vòng vòng là nhiều nên ko thích lắm. Khoái cảnh sát mà đa mưu túc trí cơ, hoặc giàu tính nhân văn và nhiều lý trí như Signal hơn. Hy vọng bk cho nhân vật thú vị vào, một cảnh sát đáng tin cậy và có đầu óc dùng tốt nhé.

Bình luận

Wanted đi theo hướng truyền thông nhiều hơn là cảnh sát. Mình ngại những phim kiểu You're all surrounded ấy, nhạt dễ sợ. Mà bk này là của Punch nên hy vọng mát tay tí   Đăng lúc 16-11-2016 07:35 PM
wanted là phim điều tra đó bạn, mà có vài cảnh hành động thôi à  Đăng lúc 16-11-2016 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 18:24:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng quá trình viết kịch bản suôn sẻ. Và quá trình làm phim thuận lợi hơn. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 18:24:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa thik SBS, vừa thích BK Park, vừa thik Bô Già nên hóng phim này từ hồi tháng 7 tới giờ...Mong là Bà Bô bả nhận phim này...Đợi bả lâu qá rồi...Comeback phim của BK Park để tạo hit cho 2017 đi nào...Yêu chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 19:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Punch thực sự rất hay
Không có tình cảm trai gái mà là tranh đấu quyền lực
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 19:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Mong là chú sẽ lại viết được kịch bản hay như Punch.
Dù sao thì mình cũng thích mấy phim điều tra, nhưng mà phải nhiều cảnh hành động tí, chứ động não không hơi kén người xem thì phải
Cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 21:08:17 | Chỉ xem của tác giả
Punch với cả The Chaser vừa hay mà cũng vừa đau khổ nên xem xong cảm thấy cứ bị day dứt buồn thươhg , có muốn xem lại cũng chả dám . Loveline lại cực ít nữa , để tôn vinh lên những thứ tình cảm ràng buộc hơn , nên kết thúc  cũng đau lòng hơn
Đợt này , kịch bản thay đổi , viết đi viết lại liệu sẽ trau chuốt hơn hay sẽ có nhiều lỗ hổng vì gấp rút ? Thời gian sẽ trả lời , nhưng trước mắt đặt 60% niềm tin vào chú nhé
Thanks bạn dịch tin !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 22:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Chú biên kịch này là xuất sắc lắm nhen, hi vọng kịch bản mới của chú sẽ thật hay
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách