Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bobbypana
Thu gọn cột thông tin

Biên kịch "Misaeng" chuyển thể phim "Cô dâu của thủy thần" cho kênh tvN

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-7-2016 19:38:46 | Xem tất
Tin vui đến nao lòng
Còn gì bằng nữa khi siêu phẩm lên phim
Việc duy nhất bay giờ là ngồi dài cổ chờ công bố diễn viên và thời gian lên sóng nữa thôi :3
Tạm thời vẫn chưa nghĩ ra ai đóng vai chính sẽ hợp nhưng mà So Ah thì nhất định phải là một nữ diễn viên mềm mại và có vẻ đẹp thoát tục :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2016 23:29:04 | Xem tất
Hóng quá. Thích bộ này từ lâu lắm rùi Cảm ơn admin đã đăng thông tin hot thế này
Mong dàn cast sẽ thật ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 00:22:46 | Xem tất
Biên kịch "Misaeng" : gây chú ý
chuyển thể phim "Cô dâu của thủy thần" cũng gây chú ý
cho kênh tvN : cũng đang gây chú ý
Tóm lại là casting rất được chú ý cho mà xem
Hóng xem tvN làm gì với dự án này
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 12:49:05 | Xem tất
Phim mà hot thì xác định bộ này sẽ được hét giá ầm ầm trên các group buôn bán truyện tranh nhé
Chứ giờ Kim Đồng vẫn đang túc tắc ra mà hình như không được nhiều fan lắm
Mình cũng chưa đọc nên ko bình luận được là có hay ko

Bình luận

Về chất lượng thì mình thấy webtoon hay hơn manhwa thông thường, ko biết truyện đã dở thì phim phải làm thế nào :))  Đăng lúc 3-7-2016 05:05 PM
Về chất lượng thì mình thấy webtoon hay hơn manhwa thông thường, ko biết truyện đã dở thì phim phải làm thế nào :))  Đăng lúc 3-7-2016 05:05 PM
truyện này chán lắm, nhưng art thì khỏi chê, manhwa Hàn ko một bộ nào có phần nhìn đẹp hơn  Đăng lúc 3-7-2016 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 13:52:07 Từ di động | Xem tất
Cứ mời nguyên dàn hot của năm nay thôi. Mấy bạn năm nay diễn xuất hay quá mà đẹp trai xinh gái nữa vào phim cổ trang miễn chẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-7-2016 16:09:22 | Xem tất
hóng tin hành lang thì fan hy vọng thủy thần sẽ do Yoo Seung-ho hoặc Park Bo-gum đóng, hai bạn này đẹp không cần son phấn, nhưng xác suất nhận vai ko cao vì Yoo thì muốn tránh thể loại tình cảm, Gum thì đang đóng chính trong Moon/cloud gì gì cũng chuyển thể từ webtoon rồi
không thì cho chúng tôi Ji-soo cũng ok
vè phía nữ chỉ nhắm có Park Bo-young nhưng cũng chỉ là hy vọng thôi

chờ ngày tvN lên tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2016 20:43:45 | Xem tất
Wao, nhìn manhwa đẹp qá

Nếu chuyển về hiện đại sẽ mất đi cái thần vốn có của truyện

Liệu có ổn k?

Nghĩ đến việc ban ngày là trẻ con, đêm mới là ng lớn thì tự dưng liên tưởng đến The Beauty inside của chị Han Hyojoo đóng

Khi ny chị  bị biến thành đứa trẻ

Thấy dễ thương ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 09:34:27 | Xem tất
Truyện này mê mẩn 1 thời, hình vẽ đẹp, trang phục đẹp, nội dung ok. HI vọng việc chuyển thể và diễn viên không làm dân tình thất vọng. Với trình trang phục thì hi vọng được đầu tư 1 cách cẩn thận và chu đáo. Hức. 2017 mới chiếu. Vậy phải hơn 6 tháng nữa sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2016 22:56:54 | Xem tất
Bộ Cô dâu của thủy thần phải nói là quá nổi luôn. Truyện hay mà còn vẽ siêu đẹp nữa. Tui muốn thấy mấy bộ outfit trong truyện ngoài đời quá đi. Mong là sẽ kiếm được dàn cast phù hợp nữa. HÓNG!!! HÓNG!!! HÓNG!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách