Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AT_PSYCHO-J
Thu gọn cột thông tin

Biên kịch của "W" thảo luận về cái kết "W" và xin lỗi Han Hyo Joo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2016 19:02:00 | Xem tất
"tôi chắc chắn sẽ đền đáp xứng đáng cho cô"
đền đáp gì đây bk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 19:25:58 Từ di động | Xem tất
Chắc đến tập cuối là bí hẳn luôn nên cái kết mới vậy. Nhưng dù sao thì không thề phủ nhận kịch bản tốt chỉ chán phần cuối thôi. Mình không nghĩ HHJ diễn biểu cảm khó đâu. Mình nghĩ nếu đã là diễn viên lâu năm thì những biểu cảm tâm lý đó phải diễn được ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 19:33:34 | Xem tất
tại sao lại xin lỗi diễn viên vì có nhiều cảnh diễn khó, càng khó càng thử thách diễn viên chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 20:08:05 | Xem tất
Đại khái là khá thất vọng về cái kết này nói riêng cũng như cả kịch bản phim nói chung. Kịch bản không đồng nhất, cái kết cũng chẳng trọn vẹn,..  Mà điều buồn nhất là chế Han bị chê nhiều khi đóng phim này( Không biết BK sẽ bù cho chế của em thế nào đây, bù bằng kịch bản khác thì dễ fail tiếp lắm -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 20:18:10 | Xem tất
đây là bộ phim thất bại đối với mình, vì biên kịch đã đẩy mọi thứ đi quá xa và quá khó để rồi không thể nào tìm ra được 1 cái kết hợp lý cho tất cả. thật tiếc vì một bộ phim hay và kịch tính như vậy lại đi đến cái kết lãng xẹt như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 20:57:47 | Xem tất
Hix hix đúng là thương Joo lắm mà, Joo trong lẫn ngoài phi, luôn. Phim đã kết thúc rùi, dù sao chế Han cũng đã cố gắng rất nhiều, mình vẫn yêu thích chế như bình thường, vai diễn này khá nặng kí mà, dù là diễn viên khác cũng sẽ khó có được thiện cảm lắm, thế nên chế đã làm tốt lắm rùi ^^ . Đúng là kết thúc ko hoàn hảo cho Yeon Joo, BK nhớ phải đền đó nha, fan ghim rùi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 21:01:27 Từ di động | Xem tất
Đúng là 16 tập phim ko thể diễn đạt hết nội dung mà bk viết ra, giá mà phim kéo dài 1,2 thêm thì khán giả có thể hiểu đc b
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 21:51:03 | Xem tất
cảm ơn bạn dịch tin nheee
phim hết rồi mà news của phim vẫn ầm ầm về cái kết
buồn cho Suk vì một bộ phim không được sự hưởng ứng trọn vẹn của khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 22:28:02 | Xem tất
Nếu làm sai rồi xin lỗi thì cảnh sát để làm gì cô biên kịch ơi cô phải làm thêm một bộ nữa cho đôi trẻ hạnh phúc đủ đầy cô ạ cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 22:44:06 Từ di động | Xem tất
Thật sự mà nói biên kịch và Han ca cả hai đều có chút lỗi với nhân vật Oh Yeon Joo. Bởi với biên kịch, cô đã không khai thác hết cảm xúc của một người con yêu thương người cha hết mình. Còn thứ hai về Han ca, dù thích chị nhưng không thể phủ nhận diễn xuất của chị trong phim này bị gượng, nhiều cảnh khóc chưa chân thật và chưa cảm xúc. Tuy nhiên cả 2 đều là nhân tố vô vô cùng quan trọng làm nên W. Tác phẩm mình yêu thích nhất trong năm nay bên cạnh Vịt con - đẹp và đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách