Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1942|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

BEAST Doo Joon và Kim Seul Gi tái hợp trong dự án cuối tuần mới của SBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bạn có yêu thích cặp đôi này trong bộ phim ngắn đài MBC "Splash Splash Love"? Nam ca sĩ BEAST Doo Joon và nữ diễn viên Kim Seul Gi có khả năng sẽ tái hợp trong dự án cuối tuần mới của nhà đài SBS có tên gọi "Second to Last Love" (tên cũ: Second Love / tạm dịch: Mối Tình Thứ Hai Cũng Là Tình Cuối).

"Second to Last Love" là phiên bản remake (làm lại) của bộ phim truyền hình Nhật Bản cùng tên xoay quanh mối tình lãng mạn hay xung đột giữa một người phụ nữ rất muốn có gì đó xảy ra trong cuộc sống và một  người đàn ông chỉ muốn có cuộc sống yên bình. Kim Hee Ae và Ji Jin Hee đã nhận được lời mời tham gia đóng chính và đã xác nhận tham gia.

Kim Seul Gi sẽ đóng vai em gái của Ji Jin Hee, một họa sĩ webtoon. Lee Soo Min đã xác nhận đóng vai con gái của Ji Jin Hee. Nhân vật của Yoon Doo Joon vẫn chưa được tiết lộ nhưng được đoàn làm phim cho biết là một trong những nhân vật chính.

"Second to Last Love" được chỉ đạo bởi PD của "High Society" và "One Warm Words". Biên kịch của "Emergency Couple" và "Mister Back" sẽ đảm nhiệm phần kịch bản. Bộ phim sẽ phát sóng ngay sau khi "Beautiful Gong Shim" kết thúc vào tháng 7 tại khung giờ cuối tuần của SBS.

Cre: dramabeans, soompi
Dịch: [email protected]

*Có khả năng đây là bộ phim chiếu trước "Saimdang, the Herstory" nên "Second to Last Love" sẽ  mang trách nhiệm khá nặng nề.
*SBS đang thực sự cố gắng lấy lại phong độ của mình tại khung giờ cuối tuần. Tại khung giờ 8h45 T7-CN (phim cuối tuần), SBS cũng đã thuyết phục biên kịch "Wang's Family" đảm nhiệm phần kịch bản cho bộ phim phát sóng sau "Yeah, That's How It Is" từ tháng 9.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2016 22:00:46 | Chỉ xem của tác giả
TRước tiếc vì phim kia của 2 anh chị ngắn quá
Giờ thỏa lòng mong đợi rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2016 08:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này trong Splash Splash love dễ thương kinh khủng, cặp đôi bóng nước, dù mình không thích cái giọng hơi bạc hà của chị nữ diễn viên lắm
Nhưng mà kì này là trong dự án phim cuối tuần, lại của SBS nữa nên không biết thế nào, dù gì cũng là hai diễn viên trẻ
Hi vọng sẽ có khởi sắc chứ phim cuối tuần thuộc về KBS roài, rate cao kinh khủng
Thanks bạn đưa news

Mời ghé thăm: Like ảnh page, nhận ngay sức gió
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2016 08:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Mất sofa rồi ._.

Hôm qua đọc báo thấy Dujun đang thử vai và sẽ đóng cùng với tiền bối Kim Hee As, Ji Jin Hee

Nay có thêm bạn Seul Gi thì quá tuyệt luôn. Ai coi Splash Splash Love sẽ thấy hai bạn trẻ này đóng cực ăn ý với nhau luôn

Mà mình để ý Seul Gi ít khi nhận vai trong drama cuối tuần lắm. Dujun nhà mình thì chỉ có All My Love lúc mới debut. Ko biết hai người có đồng ý không nữa

Trùng hợp và Gi Kwang đã từng hợp tác với ss Kim Hee Ae trong Mrs.Cop và giờ thì đến lượt bạn Dujun. BEAST nhà tui có duyên với ss quá mà

Bình luận

nhưng mình tin tưởng vào quyết định của leader :))  Đăng lúc 26-5-2016 10:09 AM
đứng trên lập trường của một mọt phim và một fan chân chính thì khác nhau bạn ợ ;)  Đăng lúc 26-5-2016 10:08 AM
trời......................  Đăng lúc 26-5-2016 08:05 AM
Cơ mà Doo Joon từ chối rồi bạn. Lão kêu muốn tập trung vào hoạt động của B2ST hehe :3  Đăng lúc 26-5-2016 08:00 AM
Kim Seul Gi đồng ý rồi bạn  Đăng lúc 24-5-2016 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2016 09:07:36 | Chỉ xem của tác giả
Nếu hai bạn tái hợp thì mình ủng hộ 100%
Có điều nghe phim remake từ phim Nhật thì không khoái lắm, mà dạo này Hàn remake lắm thế nhờ @.@ Thật lòng mà nói chả thích kiểu remake phim nước khác đâu, kiểu gì cũng bị so sánh khen chê lằng nhằng, hai nữa là kịch bản sẽ phải sửa cho hợp bối cảnh từng nước nên túm lại mình đang bị cái dớp của Cantabile Tomorrow nên lo lo.

Nói vậy chứ nếu hai bạn confirm thì tôi lại phải quan tâm rồi huuh )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-5-2016 22:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rùi Doo Joon ko đóng phim nhỉ.
Mình ko nghe hát nhưng thích em này đóng phim.
Lần đầu xem Iris 2 rất ấn tượng vs vai diên của DJ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách