Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bất chấp phản đối, KBS vẫn quyết định cắt ngắn "Beautiful Mind" // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-7-2016 00:15:46 | Chỉ xem của tác giả
À ừ! KBS làm ăn tuyệt vời ông mặt giới luôn Phim chiếu tới tập 10 r mà đòi ngưng ở tập 12 mấy ông KBS chắc là thánh thần nhẻ Bắt cắt tập mà méo có tí cảm giác có lỗi với ekip sản xuất, với khán giả coi BM luôn À mà KBS quan tâm tiền thoi chứ lỗi phải cái quái gì Hy vọng sẽ ko có cái gì làm tui ghét cái đài này thêm nữa

Ekip phim à, cô biên kịch à, chú PD à, dàn diễn viên à! Còn có 4 tập nữa thôi, sẽ rất khó khăn, phim có lẽ sẽ ko thể truyền tải hết thông điệp như ý định ban đầu nhưng mọi người hãy hoàn thành bộ phim một cách xuất sắc nhất có thể nhé! 5ting, Beautiful Mind
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-7-2016 09:34:39 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Jang Hyuk của tuiiii huhuhu
Film thực sự xem sẽ thấy thấm mà dạo này nhiều film hot quá nên con rết nó mới thê thảm vậy
KBS không nên làm như thế này chỉ vì rating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-7-2016 11:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì nếu suy nghĩ cho phía KBS, với rating thấp như vậy không phải ai cũng dám mạo hiểm, cho dù kịch bản phim rất tốt, diễn xuất của dàn cast tuyệt vời đến thế. Nhưng cách làm này lại khiến khán giả cảm thấy phẫn nộ vì họ không có cơ hội xem trọn vẹn tình tiết của 1 bộ phim mình thích nữa, âu cũng thật đau đầu.
Không nói KBS đã chính xác hay thất bại khi đưa ra quyết định này, nhưng có thể nói là họ đã mất đi một lượng khán giả của mình và "siết cổ" một tác phẩm xuất sắc.
Thôi thì xin chia buồn cùng kịch bản, đạo diễn, dàn cast và các staff của Beautiful Mind. Cảm ơn mọi người đã luôn cố gắng hết mình trong thời gian qua và hi vọng mọi người vẫn luôn biết rằng có rất nhiều khán giả ủng hộ phim.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-7-2016 18:43:30 | Chỉ xem của tác giả
KBS xưa nay vậy
Phim thì k lo PR, tối hồi rating thấp thì đòi cắt càng nhiều càng tốt
Phim rating cao thì cò cưa nhây nhưa tăng tập
Bực k thể tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-7-2016 23:21:39 | Chỉ xem của tác giả
phim hay vậy mà cắt bớt tập
kbs điên rồi, toàn chạy theo lợi nhuận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-7-2016 09:01:38 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này xong lại muốn phim truyền hình sau nay nên quay 100% trước khi chiếu. Đội ngũ SX ko áp lực ratting mà nhà đài cũng khó cắt tập. Tiếc cho 1 bộ phim. Hi vọng những tập còn lại của phim sẽ mang đủ nội dung mà BK muốn truyền tải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách