Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anhkiu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Báo link die - Giải quyết thắc mắc

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 3-1-2016 21:46:03 | Chỉ xem của tác giả
Forum mình có làm sub chương trình Hidden Singer bên Hàn Quốc không vậy mọi người
Mình xem 1 số Raw thấy cũng hay

Bình luận

bạn có thấy mình nói gì về yêu cầu ko mình chỉ hỏi là bên 4rum có làm sub ko thôi xem kỹ trc khi phán nha  Đăng lúc 18-5-2016 12:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
thanhhau_99 -2 Không yêu cầu sub tại thread này

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 19-5-2016 22:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Link không die, nhưng bị lỗi video. Running Man Tập 110, 119 HD link fshare bị giật video, tập 185 HD link fshare bị lỗi không có hình, không có tiếng, video dài 9 tiếng @@

Bình luận

ok bạn. Mình sẽ giải quyết  Đăng lúc 21-5-2016 03:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 7-7-2016 10:29:43 | Chỉ xem của tác giả
dạ em chỉ muốn hỏi là bên mình có sub weekly idol không ạ em khá thích chương trình đó nếu có thì hay quá xem buồn cười giải trí hihi

Bình luận

Bên mình không vietsub show Weekly Idol bạn nhé!  Đăng lúc 8-7-2016 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 17-8-2016 11:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi mình không thể tải link torrent này http://forum.kites.vn/thread/-kb ... ed-470973-1-1.html. Vậy mình có thể báo lỗi ở đây được ko? Kiểm tra lại giúp mình nhé. Cám ơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 25-8-2016 14:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Sao mấy bữa nay sub của Running Man ra chậm vậy ạ? Trước đây tối t2 hoặc sáng t3 là có online Vivo r. Vậy mà bây h chờ mỏi mòn đến t4, t5 vẫn chưa có. Mong ad giải đáp thắc mắc dùm mình.
Chứ mình chỉ xem sub của Kites thôi, mấy trang khác ra sớm nhưng cũng mặc kệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 13-11-2017 22:52:52 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn, cho mình hỏi là show Tân Tây du ký 2 sao mình down trên torrent không được vậy ạ ??? có phải link bị die không ạ ??? Do mình down bắt đầu từ tập 1 đến tập 5 mà mãi từ hôm qua đến giờ vẫn chỉ thấy dòng "connecting to peers 0.0%". Mong các bạn kiểm tra lại nha, mình thích show này lắm và cảm ơn các bạn đã sub full show này nha
P/s: Tiện thể cho mình hỏi là ST vẫn còn sub Tân Tây du ký mùa 4 quay ở VN không ạ ? Do thấy ST up ep 3 mà đợi mãi vẫn chưa thấy up tiếp cứ sợ show này bị drop thì buồn lắm. Mặc dù biết những trang khác đã sub full nhưng mình chỉ đợi sub của Kites thôi, đó giờ coi của Kites quen rồi đi ra chỗ khác coi cảm khác không hay bằng Kites sub ạ.
Mình cảm ơn ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách