Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chubbymoon
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng rating - Yong Pal tự phá kỉ lục của chính mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-8-2015 00:17:44 | Xem tất
Thích phim này..JooHee love
Nội dung hay, anh JooWoon thì khỏi phải chê luôn, đóng làm bác sĩ là chết mê.
ai chê thì chê chứ em thấy chị Tae Hee luôn đóng tốt vai..chị vừa đẹp giỏi giang còn muốn chi nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 00:42:48 | Xem tất
Chúc mừng Yong Pal rating ngày càng cao, chúc mừng đoàn làm phim, BK, đạo diễn và đặc biệt 2 diễn viên chính.
Phải nhào vô xem ngay.
Bận nên chưa down được tập nào. Thấy rate cao là phải dành thời gian vào xem thôi.
Tks ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 07:48:01 | Xem tất
yong pal - tình tiết nhanh, couple đẹp gây bão bùng Joo Won - Kim Tae Hee, rating cứ tăng vùn vụt là phải rồi. ôi lại lót dép hóng tiếp film mỗi tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 07:50:57 | Xem tất
mặc dù hiện đang hóng Thư Sinh Bóng Đêm nhưng nhìn bảng rating Yong Pal thì đã đưa film này vô list cần phải xem ngay rồi hehe. Joo Won diễn xuất khỏi chê rồi, Kim Tae Hee không những đẹp mà film này cũng được đánh giá là diễn xuất khá lên. Xem hết Thư Sinh Bóng Đêm sẽ down về xem hết cho đã mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 15:20:49 | Xem tất
Yongpal là tuyệt nhất năm nay rồi các bác ạ, dàn diễn viên xinh lung linh, Hee nhà em thì khỏi phải nói, cứ gọi là tiên nữ í ạ tối qua đu theo live bên hàn dù hiểu câu được câu mất nhưng không dứt ra được, diễn xuất của hee nhà em cực ổn, chắc chắn bộ phim này sẽ chứng minh cho diễn xuất ngày càng tiến bộ của hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 19:41:32 | Xem tất
hiệu ứng của kimtea hee đây mà
bây h có phim nào rating trên 10 là cao lắm rồi
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 22:09:29 | Xem tất
Mình thì đang hóng Oh my ghost nhưng nhìn rating phim này thì mình nghĩ phải xem ngay thôi hehe^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 23:27:44 | Xem tất
ôi chưa xem đâu nhưng nghe đồn mọi người bảo hay lắm :-O mà rating cao như này cơ mà
đợi sub team ra nhiều nhiều chút rồi down về xem mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 12:20:10 | Xem tất
Đã trót xa chân vào hố Yong Pal oanh tạc tất cả!!!
Dàn diễn viên siêu siêu chuẩn lại còn nội dung cực đỉnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2015 16:05:59 | Xem tất
Bữa nọ cũng thí thớn vào xem thử tập đầu, nhưng hôm đấy chả hiểu sao không có hứng thú gì nên xem được 10 phút thì tắt đi. Thiết nghĩ phin này cũng không có gì hay nên chả xem tiếp nữa, ai dè lên mạng thấy các bác cứ rần rần bàn tán, rating lại tăng khủng vậy, chắc phim phải hay dữ dội lắm. Lần này em quyết tâm phải xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách