Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chubbymoon
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng rating - Yong Pal tự phá kỉ lục của chính mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2015 21:11:16 | Xem tất
cái hẹn rết cán mốc 18% chắc không còn xa nữa
mặc dù cũng thích thư sinh bóng đêm nữa nhưng vẫn đặc biết ưu ái với Yong pal hơn
mong phim thành công hơn nữa các tình tiết tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 22:17:37 | Xem tất
uầy cứ đà này thì chắc con rết cán mốc 18 với 20 mất thôi
lâu rồi mới thấy có 1 bộ phim mà ngay từ những tập đầu rating đã cao và tăng ổn định
quyết tâm đợi ra hết rồi coi chứ giờ dính vào sợ ko dứt nổi mòn mỏi chờ 2 tập 1 tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 22:55:29 | Xem tất
hy vọng con rết vẫn cứ ổn định tăng đều đều
thật ra mấy tập đầu phim hấp dẫn vì mình thấy vẫn đang chú ý về Joo Won, câu chuyện hoàn toàn đang xoay quanh anh bác sỹ, mà diễn xuất của JW thì khỏi cần bàn nên rết cao là bt
còn lại ss Hee, mấy tập sau này bắt đầu khai thác nhân vật của ss, hy vọng mình không phải thấy cảnh sống sượng khi diễn, nếu kỹ thuật diễn tiến bộ thì rết chắc chắn sẽ tăng tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 07:27:01 | Xem tất
luôn ủng hộ...!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 09:50:22 | Xem tất
Đây được gọi là hiệu ứng Joo Won sao các bạn, quá dã man với 2 chữ số đi, thực ra là chưa xem phim nhưng đọc tin không cũng thầy hay lắm rồi, thank chủ thót nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 11:22:51 | Xem tất
Hầu như phim nào mà có Joo Won thì rating đều cao cả ^^
Chúc mừng bộ phim thành côn, mình chỉ mới xem tập đầu thôi
Kim Tae Hee diễn xuất cũng có vẻ tốt hơn kì trc nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 11:47:44 | Xem tất
Joo Won đúng là đóng phim nào phim đó rating cao ngất luôn nha
Lâu lâu mới có phim hay để xem. Dạo này bị nghiện phim này ^^
Kim Tae Hee với Joo Won nhìn cũng đẹp đôi lắm á.
Cảm  ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 14:25:30 | Xem tất
yeah yeah, lâu lắm rồi mới có phim đạt rat cao thế ạ, hehe, youg pal dậy sóng với sự trở lại của kim tae hee và joo won, chúc mừng bộ phim, chúc mừng hai diễn viên nhá, hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 18:52:48 | Xem tất
Cứ đà này rồi hơn 20 cũng nhanh thôi. hehe. Rõ là hay. Joo Won chưa bao giờ làm khán giả thất vọng. Nhìn Knet Hàn còm men là biết. Khen bay lên mây luôn. Cả cái phim đóng với em Kyung (Khúc nhạc thăng trầm í) dù bảo bị flop nhưng mình thấy hay chán.
Cứ sau một tập, hẳn nào cũng cso tin tự phá kỉ lục rate cho mà xem. haha. Lại làm mưa làm gió rồi đây! hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 23:19:21 | Xem tất
Trời ơi phải công nhận là ngoài việc sức nóng của ông hoàng raiting Joo Won và sự tái xuất của mĩ nữ quốc dân Kim Tae Hee thì phim cũng quá là hay đi
Kịch bản mới đầu mình nghe thấy bthg mà vào phim xem cuốn thật. Thích nhất là đoạn tập 1 lúc Yong Pal trốn đc k phải nhờ tài lái xe mà là nhờ sử dụng chiêu của y học, dựng phim logic cực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách