Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7594|Trả lời: 55
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng rating - Yong Pal tự phá kỉ lục của chính mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2015 05:57:34 | Xem tất |Chế độ đọc
Bảng xếp hạng rating_ Yong Pal tự phá kỉ lục của chính mình

"Yong Pal"_ Bộ phim truyền hình ngày thứ tư, thứ năm của SBS đang thể hiện một sức hút không gì cưỡng lại được và ngày một tăng cao. Theo bảng xếp hạng rating của Agbnielsen, mức rating của tập 3 bộ phim được phát sóng trong ngày 12 tháng 8 là 14,5%. Cao hơn 0,4 % so với tập phim được phát sóng tuần trước (14,1%)

Trong khi đó, hai bộ phim phát sóng cùng khung giờ là "Thư sinh bóng đêm" (đài MBC)  ghi nhận mức rating 6,9 % và "Assembly" (đài KBS2) ghi nhận mức rating 5,9 %.

Kể từ tập đầu tiên được phát sóng tuần trước với mức rating thu được 11,6% và không ngừng tăng lên trên bảng xếp hạng rating. Không chỉ như vậy, bộ phim còn có mức theo dõi áp đảo trên mạng và luôn là chủ đề nóng bình luận của những người yêu thích phim truyền hình.

Trong vai trò trung tâm của bộ phim, Joo Won (Kim Tae Hyun) và Kim Tae Hee (Han Yeo Jin) đã có những tiếp xúc đầu tiên trong mối quan hệ của họ, hứa hẹn vào những diễn biến phát triển trong những tập tiếp theo.

Ngoài ra, bộ phim tiếp tục khai thác tài năng phẫu thuật xuất chúng của Kim Tae Hyun và những tình huống trớ trêu khi anh bắt đầu buộc phải dấn thân vào tầng 12 của bệnh viện Hanshin_ nơi hội tụ những bệnh nhân giàu có xa hoa nhưng cũng đầy những góc khuất đen tối.

Source
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sara_chan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 06:10:27 | Xem tất
Yongpal là tuyệt nhất năm nay rồi các bác ạ, dàn diễn viên xinh lung linh, Hee nhà em thì khỏi phải nói, cứ gọi là tiên nữ í ạ
tối qua đu theo live bên hàn dù hiểu câu được câu mất nhưng không dứt ra được, diễn xuất của hee nhà em cực ổn, chắc chắn bộ phim này sẽ chứng minh cho diễn xuất ngày càng tiến bộ của hee
Cuối cùng thì hai bạn í cũng gặp nhau, đoạn ấy Hee đẹp kinh khủng luôn, bạn tae Hyun đã trở thành ánh sáng của bạn Yeo Jin rồi
Hóng tập ngày mai quá đi, rating ơi mau lên 18% đi, để tui được thấy Pà Hee nhà tui dắt tay ông Bi đi picnic

Bình luận

mặc dù chưa xuất hiện nhiều nhưng mỗi phân cảnh của Hee đều rất ấn tượng, tui chẳng thấy gì để phải lo lăng cả,@aodaitrang: mãi iu và ủng hộ Hee  Đăng lúc 13-8-2015 11:36 AM
@star19689: Thay vì bạn ngồi lo lắng vô ích không biết KTH diễn xuất có làm ảnh hưởng đến film hay ko? Thì bạn hãy xem film và ủng hộ Yong pal, nó còn có nghĩa hơn.   Đăng lúc 13-8-2015 09:25 AM
@irisluvjessica: Chúng ta đồng lòng, đồng sức ủng hộ chị Hee nào bạn ơi. Dù Hee diễn như thế nào thì chúng ta vẫn yêu chị ấy.  Đăng lúc 13-8-2015 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 06:21:30 | Xem tất
Ôi hụt sofa rồi!
Ss vẫn chưa coi sub trên Viki, chắc đợi sub của kites luôn.
Rết cứ tăng đều đều từ từ cũng được! Hahaha... Nói nghe như bình thường lắm ý!
Tập 3 các nhân vật khác cũng dần xuất hiện hết rồi nhưng chuyện trước kia của nữ chính cũng còn nhiều uẩn khúc quá!
Hy vọng mấy tập sau sẽ hấp dẫn hơn nữa!

Bình luận

Haizzz! Đôi chị em này! Không biết khi nào mới gặp lại nhau! :(  Đăng lúc 13-8-2015 06:29 AM
cảnh phơi đồ lãng mạn quá ss ơi :">  Đăng lúc 13-8-2015 06:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 06:45:31 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới có bộ phim rating cao như thế
Phá đổ thế ảm đảm rating gần đây của drama Hàn
Nhưng cũng hy vọng happy ending đừng sad ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 06:54:03 Từ di động | Xem tất
Phim Hàn sau bao nhiêu tháng dậm chân tại chỗ thì giờ đã có dấu hiệu hồi sinh rồi. Phải nói là đã khá lâu từ hồi Man From The Stars thì mình mới thấy một phim truyền hình có rating cao như thế (không tính mấy phim gia đình nhiều tập vào cuối tuần nhe). Mong phim sẽ tiếp tục tăng nữa vào những tập tiếp theo. Đang chuẩn bị vô hồi gay cấn rồi, vì lang băm cuối cùng cũng đã tìm thấy công chúa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 06:58:29 | Xem tất
14,5%.. chỉ mới là tập 3 thôi đấy
Hôm qua thấy rating onl cũng cao
Khung giờ ngày ko có Hwajung cản đường như Mrs.Cop
Phim đài SBS bữa nay rating cao dữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 07:00:53 | Xem tất
hóng rating lên 18% để các diễn viên
thực hiện lời hứa và nhất là chị Hee
kêu anh Rain lại chơi cho vui (nếu chị làm thiệt)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 07:24:20 | Xem tất
chúc mừng con rết của phim lại tăng, rết cao và ổn định như thế mong là sẽ sớm chạm mốc 18%
cho mình cười vào bạn nào bảo 2 tập đầu do phim mới lên sóng, phim chỉ có mấy cảnh máu me, hành động, phim xem không cần suy nghĩ nhiều nên rết mới cao nhé chấp nhận thực tế thôi
tks chủ thớt

Bình luận

khi nào leo lên 18% mị sẽ mò vào xem, giờ còn lâng lang cái Mask chưa ra được :))))))))))  Đăng lúc 13-8-2015 08:15 AM
vào đây mà ném, tui sẵn sàng tiếp chiêu =)) có sao nói vậy thôi, có phải bịa đặt ra đâu =))))))))))  Đăng lúc 13-8-2015 07:35 AM
Thanh niên manh động cẩn thận hứng gạch bh =))  Đăng lúc 13-8-2015 07:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 07:37:35 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng Yongpal, ngày mai thẳng tiến lên 15% nhé
Lâu lắm rồi mới có một bộ phim rating đột phá như thế
Hóng sub tập 3, đang chờ cảnh phẫu thuật :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2015 07:48:31 | Xem tất
Cơn sốt Yong Pal dậy sóng rồi!!!! Hi vọng rết phim tiếp tục thẳng tiến ở các tập tiếp theo !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách