Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng chỉ số truyền thông các bộ phim từ 4-10/7 : Doctors giành vị trí số một

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-7-2016 13:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Doctors nha .
Ban đầu không ai nghĩ sự lết hợp của nhân vật vốn quen mặt với các vai tâm lý nặng đô Kim Rae Won và bạn nữ "chuyên vai hơi bánh bèo " Park SHin Hye lại bùng nổ như vậy .
Qua phim này , mình đã chính thức xóa bỏ ác cảm với Shin Hye và bắt đầu cảm thấy thích cô nàng
Còn thầy Hong thì khỏi nói , biến hóa quá khác biệt
Chúc phim ngày càng thành công hơn nữa !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-7-2016 14:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Biết ngay mà thể nào chẳng no1
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-7-2016 16:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Doctors đang hot mà nên chỉ số truyền thông được nhất cũng đúng thôi.
Tập 8 kết thúc ngọt quá, làm mình mong chờ thêm cái kiss nữa và lần này Hye Jung cũng chủ động luôn nha
Ráng chờ vài ngày nữa thôi là có phim để coi tiếp roài :3 cuộc đời fangirl, chỉ toàn chờ chực để coi phim >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-7-2016 18:47:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim về đề tài bác sĩ có vẻ được ưa chuộng nhỉ, cá nhân thấy doctors diễn viên tốt, đồng đều, nội dung ok, nên hút khách chăng
Hóng w
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-7-2016 22:14:29 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi tuần rồi 2 tập 5 và 6 của phim Doctors được nhiều người quan tâm quá. Đứng nhất luôn. Nhưng chỉ mới được 1 tuần thôi. Vui lắm mừng lắm nhưng tuần này chắc ko được như thế đâu nhỉ. Hy vọng cscs tuần sau fim vẫn thành công để Hye và cả đoàn làm phim vui hơn. Còn muốn đc hóng cái hug của bạn Soo Kuyng xinh đẹp mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-7-2016 10:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ,đáng xem mà.K phai cái mô típ hoàng tử lọ lem rồi giàu yêu nghèo .Trong phim thấy dk thứ tình cảm chân thành sâu sắc mà con người dành cho nhau .Hình tượng bác sĩ k phải môi đỏ da trắng tóc bạch kim mà rất chín chắn trưởng thành ,ấm áp .

Bình luận

mời bạn tham gia game nhà doctors nhé http://forum.kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=466649&pid=10256429  Đăng lúc 15-7-2016 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-7-2016 15:28:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hye comeback thành công rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-7-2016 12:07:10 | Chỉ xem của tác giả
Doctor sẽ còn tiến xa Shin Hye rất có mắt chọn kịch bản, thời điểm cô ấy quay lại cũng hoàn hảo thể hiện hoàn cảnh khó khăn là nghề của cô ấy nữ phụ diễn cũng rất ngọt nói chung là bộ phim có thể xem đi xem lại
Cảm ơn bạn dịch nhiều ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-7-2016 09:39:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích nam phụ phá hình tượng của phim này. Thế nên iu cả chính và phụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách