Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Bảng xếp hạng chỉ số truyền thông 28/11-4/12: "Goblin" leo lên vị trí đầu bảng với sổ điểm cao chưa từng có

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2016 23:48:59 | Xem tất
điểm thế mới xứng tầm với Goblin chứ
lâu lắm rồi mới thấy một bộ phim hay như thế
mình lùng mỗi ngày xem news của fim, ost, bts, đến cả họp báo luôn
nam chính quá men lì
nữ chính quá đáng iu
làm mình phải xem lại Cheese in the trap thêm lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 00:43:32 Từ di động | Xem tất
Biên kịch Lee quá đỉnh. Legend có những đoạn mình xem thấy rất nhàm n Goblin thì ko thể bỏ qua 1 phút nào luôn, cá tính nhân vật rất rõ rành, mạch phim chặt chẽ, chemis giữa các nhân vật cực tốt. Dù với mình Reply 88 vẫn sẽ là bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 01:31:00 | Xem tất
Phim lôi cuốn, ep 1 thì có những đoạn cứ như phim điện ảnh...

ep 2 thì chems của 2 anh tung tóe, chị In Na cũng rất quyến rủ nữa...

Xác định là đu phim này từ khi bắt đầu quay rồi... chưa xem huyền thoại biển xanh nên không có gì cmt...

Giờ chỉ mong tới thứ 6 thôi,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 07:49:23 | Xem tất
Dạ vầng, đọc cái news mà k thấy bất ngờ mấy

Chỉ có thể nói là phim hay thoai, KB tốt, dv đảm bảo 2 tiêu chí diễn tốt và đẹp lung linh, cảnh quay đẹp như movie ấy

với bản thân, phim nào mà xem k tua 1 tẹo nào thì là phim quá hay đi r

Chỉ k nghĩ cái chỉ số lại cao thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 07:50:06 | Xem tất
phim này hay lắm, đứng nhất cũng xứng đáng mà
cảm ơn bài viết ạ
love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 08:04:44 | Xem tất
đam mỹ trá hình nhé, mê 2 ông thần quá đê hy vọng sẽ không đầu voi đuôi chuột
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 10:13:10 | Xem tất
Phim hay thôi rồi luôn. Chọn diễn viên chuẩn không cần chỉnh. Anh Yoo anh Wook còn tình như cái bình hơn cả chem của nam nữ chính với nhau. Bạn nữ chính không xinh ngất ngây cơ dưng mà cười ngọt ngào muốn chết, chả trách anh cụ 900 tuổi khen xinh đến 2 lần. Xem diễn xuất của các anh chị em trong phim, dù là vai phụ của chị Na hay vai chính của Eun đều thích mê. Hy vọng phim sẽ cứ tiến đều trên mặt trận rating!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 10:54:39 | Xem tất
PHim mới đi được có hai tập đầu thôi nên cũng không lạc quan mấy với tình trạng đầu voi đuôi chuột của phim Hàn gần đây. Nhưng là biên kịch Kim thì cũng tin tưởng hơn ^^. Dàn cast phim này chuẩn miễn bàn, giá mà Kim So Hyun đóng vai chính thì phim này với mình là 100% hoàn hảo, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 11:32:36 Từ di động | Xem tất
Lỡ nghe thiên hạ bàn tán mà đưa chân vào Goblin và giờ hối hận không kịp. Kịch bản hay, mới mẻ, dù không phải thích được hết các phim của bk KES cơ mà phải công nhận bà có khả năng sáng tạo và xây dựng nhân vật rất đặc biệt, điều thích nhất là nhân vật chính không bị lu mờ hay cố tình dìm để nâng nv chính, mỗi nhân vật có cá tính câu chuyện riêng, rất rõ ràng, cảnh quay đẹp, diễn viên đẹp, diễn xuất tốt, chem nào mình cũng thích hết, đam mỹ, bách hợp, chem đôi chính đôi phụ cái nào cũng hấp dẫn hết. Kim Go Eun diễn duyên mà đáng yêu lắm lắm, thần chết yêu tinh, bà chủ quán gà hay gia đình chaebol, thậm chí cả ma cũng thấy đẹp và cuốn hút. Hy vọng phim giữ vững phong độ đến tập cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 15:20:26 | Xem tất
Không hổ danh Goblin bom tấn cuối năm của tvN. Tui coi xong 2tập,không có gì để coi buồn quá không chịu nổi mò hết mấy đoạn cut,preview tá lả các thứ để xem 2 anh già. Còn nữa OST hay bá chấy bù chét. Mấy ngày liền chỉ nghe mỗi bài Stay With Me của Chan Yeol ft. Puch. Tập 2 thì Ost nhiều mà hay kinh vẫn chưa tung ra. Làm trái tim fan gơ mấy ngày liền như tàn lụi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách