Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lee_keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích bộ phim về ma cà rồng nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-7-2015 20:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình thì khá thích phim về đề tài ma cà rồng, có lẽ là ảnh hưởng từ khi xem phim Chạng Vạng, sau đó là cực kì yêu thích phim  "Vampire prosecutor" của anh Jung Hoon. Năm 2015 HQ ra cũng khá nhiều phim về ma cà rồng nhưng nói thật phim nào mình cũng chỉ xem tối đa được 2-3 tập là không thể nào xem tiếp, phim mới nhất về ma cà rồng là Thư Sinh Bóng Đêm và mình cũng thành thật khai báo với mọi người mình xem phim chỉ có 1 lí do duy nhất thôi. Phim có ss So Eun đóng, xem xong E01 mình không có gì ấn tượng ngoại trừ vẻ đẹp và diễn xuất của ss. Mình hơi thất vọng với vai nữ chính và anh Jun Ki, mình từng nghĩ không thích anh Jun Ki đóng vai cổ trang nhưng sau đó xem Arang sử đạo truyện và Tay Súng Joseon thì mình thấy là mình đã nghĩ sai rồi. Anh Jun Ki cực kì hợp với vai cổ trang nhưng sau khi xem xong E01-02 phim Thư Sinh bóng đêm thì mình lại thấy rất thất vọng haizzzz. Vì vậy tới giờ này thì "Vampire prosecutor" của anh Jung Hoon là bộ phim truyền hình về ma cà rồng hay nhất mà mình từng xem

Bình luận

chắc bạn thất vọng vì nam chính đẹp hơn cả So Eun ssi =)))))))))))  Đăng lúc 11-7-2015 07:04 PM
@Macnhinhi: em đoán là vì anh sung dê cắn cổ chị SE của em í xong lại đi mặn nồng với nữ chính của phim này..=.= ều thế thì phải đi thất vọng với Bk mới đúng   Đăng lúc 11-7-2015 08:36 AM
Liệu có phải thất vọng vì anh Jun Ki xuống sắc hơn 2 phim kia ko vậy?  Đăng lúc 11-7-2015 02:00 AM
anh Jun Ki gây *rất thất vọng* gì cho bạn bap_rang_bo2009 thế haizzzz  Đăng lúc 11-7-2015 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-7-2015 20:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Trong đây thích nhất TSWWTN.
Blood xem được mấy tập càng về sau càng không hay.
Ủng hộ Gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-7-2015 21:03:07 | Chỉ xem của tác giả
"Blood" rồi ! Với bác sĩ macarong điển trai, đến mình là con trai nhìn còn thấy đẹp nữa là chị em. Và Hye Sun xinh gái thì không có chỗ chê ! Hiihiii
Tks AD dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-7-2015 22:58:32 | Chỉ xem của tác giả
haha, film mới của anh Joon Ki bạn vẫn đang để dành chưa cóa coi
còn xét về film ma cà rồng của Hàn thì bạn lại thích nhất bộ "Công tố viên ma cà rồng" của anh Yeon Jung Hoon keke
thiệt tò mò anh Ki trong film như thế nào ghế á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-7-2015 23:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là ma cà rồng hàn thì đều ko phải mấy phim này, thích nhất công tố viên ma cà rồng cơ. nhắc mới nhớ, hix, hình như ko làm ss3 nữa, mấy năm rồi, đang đoạn gay cấn thì dừng lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-7-2015 08:33:31 | Chỉ xem của tác giả
xem cả 3 phim, thấy Schoolar Who Walks The Night là hay nhất luôn dù mới chiếu có 2 tập
Blood đã bị bỏ ngang ngay sau khi xem xong tập 2 cơ bản là vì không hợp diễn xuất của nhân vật chính cho lắm, thấy nó cứ gượng gạo thế nào ấy!! kể cả có Go Hye Sun thì cũng không vớt phim lên được
Mứt cam thấy cũng ổn ổn hơn, nhưng mà lại thích bạn Shi Hoo hơn là bạn nam chính!! dù cho JoongHyun diễn xuất vẫn cứng, không thể bằng Jin Goo được nhưng không thích tính cách nam chính cho lắm nên đang có suy nghĩ có nên xem tiếp hay không
Schoolar Who Walks The Night mới chiếu được 2 tập nhưng đã khá rõ nội dung ròi, hơn nữa, tạo hình của mấy anh chị trong phim, đặc biệt là anh Gà chị Cháo làm mình bấn loạn luôn!! chưa chiếu phim đã muốn xem phát điên ròi thích cặp Cháo Gà ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-7-2015 10:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Scholar Who Walks the Night: mình kết phim này nhất í, dàn diễn viên rất sát hình tượng trong truyện, nhưng sợ kết thúc phim là bi thui.. dù sao cũng ủng hộ phim hết mình ^^
Blood: dàn diễn viên chính đẹp nhưng diễn xuất thì quá tệ, chỉ được ông chú vampire là no 1 thui
Orange Marmalade: phim này dở k đỡ nổi.. nội dung phim nhàm chán
Nói chung phim nào về vampire đều đẹp ngất ngây long lanh nhưn bức tranh í nhể >..<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-7-2015 10:13:54 | Chỉ xem của tác giả
bap_rang_bo2009 gửi lúc 10-7-2015 08:54 PM
Bản thân mình thì khá thích phim về đề tài ma cà rồng, có lẽ là ảnh hưởng từ khi  ...

K-net nổi tiếng khó tính vậy mà chưa bao giờ có 1 lời chỉ trích hay chê bai bạn Jun Gà nhà chúng tớ đâu nhé. Bạn Jun gây thất vọng cho bạn ở điểm nào??? Vì bạn Jun trông già hơn bạn SE?? Xin lỗi giai già nhà tớ 34 tuổi rồi bạn ạ, già rồi suốt ngày lăn xả k cần đóng thế nên mau xuống sắc nên ko chăm chút đc nhiều...
Vì bạn Jun ko diễn tả được cái mà các bạn bây giờ hay dùng là * khí chất* ma cà rồng??? HAY CHỈ ĐƠN GIẢN LÀ VÌ BẠN SE LÀ NỮ PHỤ NÊN BẠN THẤT VỌNG VỀ BỘ PHIM?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-7-2015 20:23:14 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem bộ nào trong 3 bộ này..
Blood thì nghe qua rồi, nhạt toẹt chỉ được dàn diễn viên khá đỉnh thôi..
theo cá nhân mình hình tượng của JunKi trong The Scholar who walks the night thì có lẽ là hay nhất.. lạnh lùng kiểu thu hút số dách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-7-2015 22:46:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất SWWTN và Blood
Mặc dù blood bị chê nhiều nhưng m lại thấy phim đó hay
còn SWWTN là phim m ngóng mấy tháng trời rồi
2 tập đầu quá tuyệt vời luôn
Mong là rate sẽ tăng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký