Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13447|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn sẽ không tin nổi hình ảnh em trai của Geum Jan Di hiện tại

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Ji Bin chính là cậu bé đã đóng vai cậu em trai đáng yêu của Goo Hye Sun trong bộ phim Boys Over Flowers (BOF - Vườn Sao Băng), nhưng qua thời gian, giờ cậu bé ấy đã trưởng thành.

"Boys Over Flowers" là một trong những drama nổi tiếng nhất trong năm 2009, trở thành bệ phóng sự nghiệp cho ngôi sao trẻ như Lee Min Ho. Ở vào thời điểm đó, Park Ji Bin là một diễn viên nhí khá nổi tiếng, nhanh chóng chiếm được cảm tình của người hâm mộ nhờ vào diễn xuất dí dỏm và thu hút mỗi khi xuất hiện trên màn hình.

Ji Bin hiện giờ đã sắp xuất ngũ và chắc hẳn sẽ trở thành một chàng trai trẻ tuổi và bảnh bao.

Đa số người hâm mộ có thể nhớ tới hình ảnh của Ji Bin ngày đó:

Nhưng thực ra bây giờ cậu ấy trông như thế này:

Vào ngày 31/1 vừa qua, diễn viên nhạc kịch Kim Ho Young khoe với người hâm mộ qua việc đăng tải lên trang Instagram của mình hình ảnh của Park Ji Bin trong một cuộc gặp gỡ. Kim Young Ho đã viết chú thích cho bức ảnh, như kỉ niệm cho việc Ji Bin sắp xuất ngũ: "Ji Bin sắp xuất ngũ rồi, cậu ấy sẽ trở lại như một người đàn ông nam tính hơn, trưởng thành hơn".

Chúng ta hẳn đều mong chờ để được gặp lại Park Ji Bin qua màn ảnh lớn, nhỏ phải không ?

Nguồn: koreanboo (link)
Người dịch: con_lua93

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2017 16:43:17 | Chỉ xem của tác giả
nhìn không khác hồi còn nhỏ mấy. lúc coi BOF mình mong chờ tùng tập, vẫn còn nhớ cảm giác đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2017 16:53:14 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn trông đẹp trai như hồi nhỏ, kiểu cười vẫn vậy. Có điều trông lớn hơn, chững chạc, trưởng thành hơn. Bạn này cũng giống như anh Yoo Seung Ho hồi trước nè, chọn nhập ngũ trước rồi sau đó quay trở lại tập trung vào diễn xuất. Chúc bạn phục vụ quân ngũ tốt và sẽ trở lại thành công trong các dự án phim tới.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2017 17:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình không nhớ vai diễn của bé này trong BOF, nhưng mình đặc biệt ấn tượng và thích bé khi xem May Queen. Hồi trước xem tin xong mới biết em đi nhập ngũ rồi, thỉnh thoảng chị gái lại update insta cho mọi người đỡ nhớ. Em đã trưởng thành rất khỏe mạnh và đẹp trai. Hy vọng em sẽ xuất ngũ thật khỏe mạnh và cho mọi người xem nhiều tác phẩm hay nữa nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-2-2017 17:15:47 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự k tin nổi =]]

Cậu bé đáng yêu ngày nào giờ đã trưởng thành đẹp trai tnay rồi

Mong ngóng 1 ngày sẽ thấy em trong dự án drama nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-2-2017 17:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Khuôn mặt ko thay đổi nhiều lắm thời gian trôi nhanh thật đấy, mới ngày nào còn bé xíu trong BOF
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-2-2017 18:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Nét đẹp k thay đổi tẹo nào cả chỉ có càng ngày càng đẹp trai và chững chạc hơn xưa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-2-2017 18:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Khuôn mặt không thay đổi nhiều - chỉ là chững chạc hơn thôi
Sau BOF, vẫn còn gặp Ji Bin qua 1 số phim khác nhưng không gây ấn tượng bằng BOF
Bây giờ đã sắp xuất ngũ - là người đàn ông trưởng thành rồi
Chúc Ji Bin sr4 trở lại với những thành công mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-2-2017 20:06:07 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này nhập ngũ sớm thế nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-2-2017 21:06:47 | Chỉ xem của tác giả