Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2397|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bản sao kỳ lạ của Kim Go Eun khiến cư dân mạng lẫn lộn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cư dân mạng bị bối rối khi thấy bức hình của một idol giống hệt nữ diễn viên Kim Go Eun. Hẳn là cô ấy đang chuẩn bị ra album phải không? Hoặc đó là Ji Eun Tak từ "Goblin"
Người nổi tiếng trong bức ảnh là Kyeongha, thành viên trẻ nhất của nhóm nhạc tân binh TopSecret. Anh ấy có đôi mắt một mí, làn da trắng sáng, và nụ cười thuần khiết dễ nhận biết mà Kim Go Eun sở hữu, vì vậy không có gì làm bất ngờ khi cư dân mạng bị bối rối.

Kyeongha bày tỏ cảm giác của anh ấy với tờ báo Herald POP: "Tôi rất lấy làm vinh dự. Đã nhiều người nói rằng tôi có khuôn mặt của một ngôi sao nữ, nhưng đây là lần đầu tiên tôi được bảo là giống Kim Go Eun. Thậm chí tôi còn vui hơn vì là một fan trung thành của 'Goblin', và thật tuyệt làm sao khi có được sự chú ý của mọi người vì giống nhân vật chính trong phim.

TopSecret vừa cho ra album debut mang tên "Time's Up" vào ngày 4 tháng 1, bắt đầu hoạt động của họ với bài hát "She". Bài hát có điệu nhảy sôi động kết hợp cùng nhịp điệu sôi nổi, và nó cho ta thấy cảm xúc bị thu hút bởi vẻ đẹp bên trong hơn là vẻ ngoài. Ưu tiên cho việc ra mắt, TopSecret đang bận rộn với quảng bá ở nước ngoài như Nhật, Đài Loan, và Philippines.

"Cám ơn, mọi người, vì đã chú ý. Chúng tôi chỉ vừa ra mắt vì thế chúng tôi vẫn trong giai đoạn cải thiện" Kyeongha thêm vào."Chúng tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn vì vậy hãy quan tâm đến chúng tôi nhé."

Bạn có ngạc nhiên vì sự giống nhau này không?

Vtrans: [email protected]
Cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-1-2017 21:48:18 | Chỉ xem của tác giả
Lúc vào instagram nhìn thấy bức ảnh này, cứ tưởng fan chế, ghép ảnh. Ai ngờ là 2 người khác nhau nhìn như sinh đôi, hay bé kia là anh em thất lạc của Kim Go Eun giống lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-1-2017 22:25:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi chuẩn giống nhau dã man
phiên bản nam vs phiên bản nữa
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2017 23:33:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giống nhau như chị em sinh đôi vậy. Giờ t thấy có lẽ chị này lm con trai nhìn hợp hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2017 23:38:50 | Chỉ xem của tác giả
haha nụ cười nhìn giống thiệt .
Nhìn qua còn tưởng em ấy tạo hình mới.
Nãy đọc tiêu đề còn tưởng là sẽ hao hao thôi.
Tks bạn dịch tin nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-1-2017 23:43:58 | Chỉ xem của tác giả
haha, Idol Hàn vẫn thường đi theo style trắng trẻo dễ thương này, nên nhìn 1 idol nam còn đẹp hơn cả con gái không thiếu, trước có cái list kiểu này rồi.
mà Goblin đang hot, nên đương nhiên việc này cũng thu hút.
Cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-1-2017 01:18:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi má ơi hai cái ngoại hình này mà xuất hiện trong 1 bộ phim thì kiểu gì cũng là sinh đôi 1 đứa bị bỏ rơi rồi quay về trả thù, chiếm đoạt etc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-1-2017 01:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi giống nhau quá chừng luôn.
Hồi xưa có mình có đọc 1 bài sao nữ và sao nam Hàn là bản sao của nhau. Vẫn nhớ có Han Ga In giống với Dong Jun của ZE:A, Suzy với Kim Soo Huyn, nhiều nữa mà mình quên rồi.
Đây có lẽ là 1 cặp đôi bản sao mới của làng giải trí Hàn đây.
Vậy thì mai mốt mà có drama nào anh em sinh đôi 1 nam 1 nữ mời những đôi này đóng là hợp bài luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-1-2017 05:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn thiệt
Chị em bị lạc từ nhỏ nè
Tưởng dựa án phim mới của bắt chứ
Ai ngờ chỉ là bản sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-1-2017 09:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Ồi má ơi, giật cả mình, nhìn tưởng là em ý cắt tóc chứ @@!! Hóa ra là người giống người.
Cấu tạo gen sinh học kỳ lạ thật, ty tỷ bộ ghép khác nhau mà làm sao ra được ng giống nhau thế hả dời.
Nhìn xem nhầm ra sinh đôi luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách