Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2148|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn gái cũ của Jung Joon Young nộp đơn yêu cầu miễn khởi tố cho anh ấy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một nguồn tin đã tiết lộ rằng người phụ nữ trước đây đã nộp (và rút) đơn cáo buộc Jung Joon Young về tội tấn công tình dục đã gửi nhiều kiến nghị lên tóa án để xóa tội cho anh ấy.

Vào ngày 23 tháng Chín, những tin tức  về Jung Joon Young bị cáo buộc tội cưỡng hiếp bởi cô A đã lan truyền khắp mặt báo. Lời cáo buộc đã được thu hồi ngay sau đó và người phụ nữ đâm đơn kiện được biết là bạn gái cũ của nam ca sĩ này. Ngày 25 tháng Chín, Jung Joon Young đã tổ chức một cuộc họp báo để làm rõ các tin tức xung quanh vụ việc của mình.

Đơn kiến nghị cuối cùng của cô A được gửi vào đêm ngày 24 tháng Chín. Theo một nguồn tin từ cơ sở pháp lý, đơn kiến nghị của cô A đã được gửi đến Văn phòng Công tố viên phía Đông Seoul.

Đây là sự thật, đơn kiến nghị thực sự đã được gửi đi.” Nguồn tin này cho biết. “Tôi không thể tiết lộ bất kì chi tiết nào, nhưng nội dung cơ bản của nó là Jung Joon Young không bị xử phạt bởi vì cậu ấy không hề có lỗi.”

Đơn khiếu nại của cô A về vụ tấn công tình dục này đã được gửi đi vào ngày 6 tháng Tám. Mặc dù sau đó A đã rút đơn nhưng cảnh sát đã tiếp tục điều tra với sự giúp đỡ của bác sĩ của cô A, cũng coi đây là một vụ tấn công tình dục với tội phạm bị truy tố mà không có khiếu nại chính thức nào.

Trong đơn ban đầu, Jung Joon Young đã bị buộc tội quay phim cô A trong khi quan hệ tình dục nhưng nam ca sĩ đã làm rõ rằng quay phim là hai bên cùng tự nguyện va đơn đã được nộp một cách bốc đồng.

“Đó không phải là một camera ẩn”. Anh ấy nói. “Tại thời điểm đó ( của lời cáo buộc ) tôi đã bận rộn với các lịch trình khác nhau của mình và người phụ nữ đó đã cảm thấy bản thân bị bỏ rơi. Chúng tôi cãi nhau và dẫn đến một sự hiểu lầm không đáng có, cô ấy đã vội vàng nộp đơn dựa trên việc quay phim.”

Nam ca sĩ tiếp tục “Tôi gửi tới cảnh sát điều tra và nói với họ những gì đã xảy ra giữa chúng tôi, thừa nhận việc quay phim có diễn ra nhưng là sự tự nguyện của hai bên. Người phụ nữ đang được đề cập cũng đã rút đơn khiếu nại của mình và nói rằng việc quay phim đã không xảy ra nếu không có sự cho phép của cô ấy.”

“Sau khi nộp đơn kiến nghị, chúng tôi hi vọng, sự việc này sẽ kết thúc một cách nhẹ nhàng như một vấn đề cá nhân của riêng chúng tôi. Chúng tôi ở quan điểm giải quyết vấn đề khi những từ ngữ như “Camera ẩn” bắt đầu xuất hiện, hiện tại cô ấy đang rất lo lắng và cảm thấy vô cùng sợ hãi.”

“Tôi xin chịu trách nhiệm về toàn bộ tình hình này”. Anh ấy chia sẻ trước khi kết thúc. “Tôi không hề tưởng tượng được rằng một chút thú vị thêm vào đã trở thành một vấn đề lớn như vậy. Tôi rất hối hận về những hành động non nớt của tôi đã gây ra đau đớn cho bạn gái cũ của tôi cũng như công chúng.”

Nam ca sĩ nổi tiếng cũng xin lỗi các đồng nghiệp trong các chương trình truyền hình giải trí mà anh ấy tham gia, Jung Joon Young sẽ tôn trọng bất cứ quyết định của họ về sự xuất hiện của anh ấy trong tương lai.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-9-2016 21:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cậu ấy xuống sắc hẳn. Việc mở họp báo nói rõ mọi thứ là điều cần thiết, tránh một nói mười. Dù sao cũng là chuyện người ta yêu nhau, không nên bàn luận nhiều làm gì. Có lẽ cô gái nghĩ là quay phim bằng cam ẩn nên sợ, nghĩ thông rồi thì lại rút đơn, tội cho cả hai. Hi vọng bạn ấy vẫn được giữ lại 2D1N
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-9-2016 21:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nha, nhìn xuống sắc và hốc hác quá, dạo này bên kpop toàn đón nhận tin buồn từ các sao nam, hi vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2016 21:36:45 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy bạn ý đàn ông quá 2 bạn ạ @Inuyasha3366 @thanhduong. không trốn tranh, thẳng thắn, nhận sai hết về mình. còn khong trách cô kia một lời nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-9-2016 21:47:24 | Chỉ xem của tác giả
trang0102 gửi lúc 25-9-2016 09:36 PM
mình thấy bạn ý đàn ông quá 2 bạn ạ @Inuyasha3366 @thanhduong. không trốn tranh, thẳng  ...

Đồng ý chứ có ý gì đâu bạn @@
"Toi rồi, ấn vào bình luận lại ấn nhầm trả lời, thông cảm nha" hjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-9-2016 22:02:50 | Chỉ xem của tác giả
Sao đến cuối cùng vẫn thích cách cư xử của Giun thế này. Thẳng thắn với dư luận và chịu trách nhiệm về hành động của mình cũng như vẫn có ý bảo vệ ex girlfriend của mình. Họp báo là điều cần thiết để tránh những hiểu lầm cũng như suy diễn khác. Mong mọi việc kết thúc ở đây và mọi người hãy bỏ qua cho lần này của Giun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2016 22:16:00 | Chỉ xem của tác giả
k-nat đang chửi thậm tệ lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-9-2016 22:49:59 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ đòi rút đơn
vậy sao ban đầu ko suy nghĩ chín chắn trc khi hành động
cả anh này lẫn chị đều vướng phải rắc rối rồi
thấy tổ chức họp báo là thấy tình hình cũng căng
thôi hy vọng anh có cách giải quyết dc tình hình
Gần đây sao Hàn có quá nhiều bài học để đời rồi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-9-2016 23:57:46 | Chỉ xem của tác giả
nhìn ốm đi thật,

mong chuyện này sớm qua đi.

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-9-2016 08:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Cầu mong Joon Young sớm vượt qua mọi chuyện. Anh là một phần k thể thiếu của 2 days & 1 night k thể thiếu anh. huhuu
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách