Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shrimp
Thu gọn cột thông tin

Bạn diễn trong "Moonlight Drawn By Clowns" khen ngợi Park Bo Gum hết lời

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2016 08:18:43 | Xem tất
Chú thái giám Jang có vẻ như đã trở thành fan cuồng của "Chô Ha" cả trong phim lẫn ngoài đời luôn rồi, nhìn chú dễ thương ghê luôn. Bạn "Chô Ha" đi đâu, làm gì cũng được khen cả, thương quá. Nhìn đôi mắt và nụ cười của bạn ấy thì đúng là trong sáng không gợn chút mây mù âm u. Đang buồn mà thấy bạn ấy thì đảm bảo cười tươi mà quên buồn luôn. Hãy luôn là chàng trai ấm áp và tử tế nhen "Chô Ha". Sau phim này phải đi kiếm những phim trước đây "Chô Ha" đóng xem mới được. Giờ thành đứa cuồng "Chô Ha" và" Ra On" mất rồi. <3
Cảm ơn bạn đã dịch tin. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 08:36:58 | Xem tất
Ai chà, được khen dữ dội ghê
Mà trông cái mặt ngây thơ xinh tươi như thế thì ai chả yêu
Huhu, hóng tập sau quá, không biết diễn biến tiếp nó thế nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:30:58 | Xem tất
hình như dạo này mọi người bị thế tử hấp dẫn hết trơn rồi
công nhận thế tử cưng quá mà, nhân cách cũng có vẻ rất tốt nữa
chúc em thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 10:41:35 | Xem tất
Bo Gum mà lị. ahihi. không cần phải bàn cãi. khen hết mực thôi. dù là sao nhưng ko ngạo. thích em í vì điểm đấy. lúc nào cũng khiêm tốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 11:08:01 | Xem tất
Thế tử đi đâu cũng được yêu quý,
Ko có lịch quay cũng tới phim trường, ko biết có lý do gì ko nữa
Ko biết sao nhưng ko muốn phim kết thúc chút nào, coi mấy đoạn hậu trường thấy cực vui luôn, mọi người như một gia đình vậy.
p/s: thích cái mím môi của thái giám Jang mỗi khi nói chuyện với thế tử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 11:38:44 | Xem tất
Po Gum có cách diễn bằng mắt rất ổn. Mọi tình cảm đau khổ hay vui vẻ thể hiện qua ánh mắt rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 13:06:44 | Xem tất
Hôm xem 2D1N, mọi người đã biết và chọc bạn Gấu rằng: "Em lại cảm ơn nữa sao" ) Tính cách của Gấu thiệt quá thánh thiện đi, cậu ấy không phải giả tạo làm những việc to lớn đâu. Sự trong sáng và ấm áp của Gấu thể hiện qua những việc nhỏ xíu thôi. Như ở YOF vì cảm động các anh đã chăm sóc mình nên cậu ấy đã nhường lều cho cách anh ngủ còn mình ngủ trong xe, hoặc vì mình không làm được gì nhiều nên cậu ấy luôn dọn dẹp thu dọn rác hoặc gấp đồ cho các anh. Đó là lí do mình nghĩ Gấu xứng đáng được nổi tiếng, vì bên cạnh tài năng và sự cố gắng, thái độ của cậu ấy cũng rất tốt nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 13:18:20 | Xem tất
thái giám Jang rất là cuồng thế tử nhà ta mà ko khen mới lạ
thật tình là càng ngày càng mến Bo Gum ^^
bạn ấy đi đâu cũng được khen hết trơn á ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 20:51:51 | Xem tất
Ôi dạo này nghe khen nhiều quá, thấy ngại ghê í ) Kiểu người người nhà nhà đều khen
Sao tôi cứ mừng như mẹ mừng cho con giai thế nhờ

Hy vọng các chú giúp đỡ Gum nhà cháu nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 18:02:38 | Xem tất
"Park Bo Gum thật trong sáng. Cậu ấy là thuần khiết như dòng nước vậy. Và đôi mắt của cậu ấy giống như một hố đen mà bạn không thể thoát ra được. Cậu ấy không uống rượu hay hút thuốc lá. Cậu ấy chỉ đơn giản là chính mình và vô cùng tử tế."

bác Hoon Nam có cần phải tỏ ra dính thính quá nặng như vậy ko? Mình dính thính gián tiếp từ bác mà còn xoắn hết cả lại đây này
Luôn luôn là đôi mắt, cửa sổ tâm hồn ko thể nói dối được, càng ngày càng bị hút sâu vào đôi mắt của Pặc Gấu
Cảm ơn chủ thớt nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách