Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3446|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn chọn xem phim nào sắp tới????

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bạn chọn xem phim nào sắp tới????

Tiếp tục chương trình vui chơi có thưởng, lần này là bình chọn cho những phim sắp/đang phát sóng 1 phần nhé. 100 sức gió cho ai có bình luận hay nha.
Cá nhân mình cũng đoán đôi Nadech- Yaya sẽ đứng đầu, vì đôi này nổi là 1 chuyện, kịch bản coi bộ cũng hấp dẫn. Tất nhiên làm khán giả, nay xem phim này mai xem phim khác được. Nhưng 2 bộ mình hóng nhất là Buang, vì có P'Oh, và thứ 2 là Fated, vì thích kịch bản từ bản Đài rồi. Phải nói năm nay nhiều phim hấp dẫn, chỉ tiếc rate thấp, vì toàn kịch bản thử thách. Dù sao cũng cứ đặt ra đây, để xem gu phim của dân Việt mình thế nào. Mời các bạn tham gia bình chọn nhé.
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 69 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-7-2017 22:20:03 | Chỉ xem của tác giả
<<Club Friday Celebs Stories>> tui đang hóng phim này mà chưa thấy kênh nào sub cả TT TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-7-2017 08:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng phim Fated to Love You phiên bản Thái, thấy xem trailer cũng vui vui có cảm giác như xem bản Đài của Trần Kiều Ân vậy. Hình như đây là lần đầu tiên Esther đóng chung với Bie thì phải.
Sắp tới cũng có nhiều phim hay để hóng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-7-2017 14:30:00 | Chỉ xem của tác giả
phim của NY ạ. Hi hi cặp đôi phụ xinh đẹp và cặp chính cũng thế. xem nhạc phim thấy ân tượng với diễn xuất của Na ghê, đóng biểu cảm giống con gái thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-7-2017 17:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Trên đó có tới hai phim mà mình quan tâm và mong ngóng lận là Lehlub và Rak Nakara

Mình cũng đoán được là phi của Naya sẽ có nhiều vote nhất mà bởi vậy mình dành vote cho Rak Nakara vì thật sự mình cũng hóng phim này hơn cả mấy phim khác. Chắc do gu của mình là phim cổ trang và rất thích mấy bạn nữ diện đồ truyền thống kể cả trong phim những nước khác như Trung hay Hàn chẳng hạn. Mà nói thật là hóng phim vì Taew và Mew do sự kết hợp đầu tiên của hai trong một phim chứ lúc trước cũng có cùng tham gia hai series với nhau rồi, còn nam chính là Mark thì mình cũng không mong đợi gì nhiều vì thấy diễn xuất cứ nhàn nhạt sao sao đó và cũng không hiểu sao anh này lại nổi tiếng vậy dù người đẹp trai bên Thái cũng không thiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-7-2017 19:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong bảng xếp hạng trên kia thì mình chú ý 2 bộ :
Leh Lub Salub Rarng (Nadech, Yaya)
Fated to love you ( Bie, Esther)

Mình chú ý bộ "Fated to love you" hơn cả vì bản Đài Loan do Trần Kiều Ân đóng rất thành công, đây cũng là bộ phim tiêu biểu cho dòng phim thần tượng Đài thời điểm đó. Khác với bản Đài, bên Thái không làm mình ấn tượng, cá nhân mình xem trailer không ưng cả nam chính lẫn nữ chính. Tạo hình của Esther...đáng yêu quá, không hợp lắm với cô văn phòng hiền lành và hơi quê mùa. Còn nam chính thì mình thiếu thiếu ở đâu đó, có chỗ vẫn không ổn lắm. Dù sao mình vẫn đợi phim ra xem thế nào.

Mình kì vọng vào bộ Leh Lub Salub Rarng rất nhiều.
Đầu tiên, đơn giản là vì phim hài thôi
Thứ hai là nó có mô-tip thân quen, làm mình nhớ đến "Secret garden", nhớ đến Huyn Bin cực đáng yêu khi mang tâm hồn của Gil Ra Im
Thứ 3 là diễn xuất của Nadech quá thuyết phục! Mấy cảnh giả nữ rất đạt, dù biểu cảm hơi quá lố nhưng phù hợp với phim hài, không gây cảm giác khó chịu. Xem trailer nhớ nhất  biểu cảm  của anh chàng khi hờn dỗi, lườm nguýt khi cô khác ở cạnh Ramin=
Ai xem xong trailer tự mình cảm thán rằng : Nadech chính thức soán ngôi nữ chính của năm rồi)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-7-2017 12:13:02 | Chỉ xem của tác giả
mình chọn phim của bạn Pong hiu hiu, siêu siêu thích bạn này luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-8-2017 19:48:49 | Chỉ xem của tác giả
1 phiếu cho Plerng Boon , hóng phim này nhất trong năm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-4-2018 11:22:01 | Chỉ xem của tác giả
mình chọn bộ của Nadech Yaya
vì bộ này mình chờ lâu lắm rồi
cũng hóng tạo hình nữa, thấy dàn diễn viên cũng xinh trai đẹp gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-5-2018 23:39:08 | Chỉ xem của tác giả
Em vote 1 vote cho Nadech- Yaya, cứ phim nào có cặp này là auto thích ạ.
Còn lại phim nào em cũng chờ, mỗi phim một ấn tượng khác nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách