Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

B1A4 Jinyoung và Park Bo Gum thể hiện tình bạn thân thiết trên phim trường

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-9-2016 09:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Cả Park Bo Gum và Jin Young đều có ngoại hình sáng sủa, khả năng diễn xuất tốt, đặc biệt là khả năng diễn bằng mắt, Lee Young và Yoon Sung trong phim cũng một thời là bạn nhưng có quá nhiều thứ ngăn cách tình bạn ấy, hy vọng ngoài đời Bo Gum và Jin Young có được một tình bạn lâu dài nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-9-2016 12:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Jin Young đóng phim hay hơn là mình tưởng, vô vai ngọt xớt luôn hà. Lúc nhóm mới ra mắt đã thích bạn trưởng nhóm này rồi. Ai nhờ bây giờ bạn ấy lên đời nhan sắc dã man, người gì mà đẹp khinh khủng khiếp. Laị thêm một anh nam thứ dịu dàng, cái gì cũng tốt thì biết làm sao...ôi thiệt là khổ cho tim tui mà.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-9-2016 13:37:35 | Chỉ xem của tác giả
2 anh đẹp trai, moonlight cố lên . không liên quan nhưng nhìn bàn tay bogum to dễ sợ , nhìn rất menly .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2016 16:40:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Broman của 2 người này trong phim cũng làm mình chú ý. Ko hiểu họ đã trải qua khúc mắt gì mà giờ đây ko còn thân thiết như hồi bé nữa, nếu vì ông nội lãnh tướng thì cũng tội cho nam 2 quá, cậu ấy có vẻ là người công tư phân minh, nhưng phản ứng của nam 2 vẫn bình tĩnh trước thái độ hờ hững có phần thù địch của thái tử với anh thì hơi khó hiểu nếu cậu bị oan, nếu thân thiết trong quá khứ thì hẳn phải đau lòng nén buồn khi bị lạnh nhạt chứ. Chắc là có chuyện gì đó tổn thương hoặc hiểu lầm đã xảy ra, và nam 2 có trách nhiệm trong hiểu lầm ấy chăng. @chustimira
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 23-9-2016 15:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói tiểu nữ đã ái mộ Thế tử ngay từ những giây phút đầu, không ngần ngại mà leo lên thuyền của người. Nhưng dạo gần đây thỉnh thoảng nhìn Nari mà lòng dậy sóng, chỉ là muốn bước sang thuyền Nari nói vài câu an ủi mà thôi huhu
Nari ơi xuyên không đi, chúng em đang đợi chàng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-12-2016 15:53:47 | Chỉ xem của tác giả
2 người thân thiết quá
cả 2 đều đẹp trai lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách