Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3129|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

B1A4 Jinyoung và Park Bo Gum thể hiện tình bạn thân thiết trên phim trường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong bộ phim “Moonlight Drawn By Clouds” của đài truyền hình KBS2, nhân vật của nam thần tượng Jinyoung B1A4 và nam diễn viên Park Bo Gum là bạn của nhau. Không những vậy, họ còn chụp hình với trang phục nhân vật trong phim như những người bạn, điều này chứng tỏ họ còn thân thiết với nhau hơn trong đời thực.

Vào ngày 15 tháng Chín, Jinyoung – thành viên của nhóm nhạc nam B1A4 đã tải lên Instagram cá nhân của mình một bức hình. Chúng ta dễ dàng nhận thấy sự thân thiết của họ khi nam diễn viên thần tượng vòng tay qua vai ngôi sao đông nghiệp Park Bo Gum. Hai người mỉm cười hạnh phúc nhìn thẳng vào máy ảnh đã đốn tim bao nhiêu người hâm mộ vì bức ảnh ấm áp này.

Cùng với bức ảnh ngọt ngào dễ thương của hai người, nam ca sĩ thần tượng kiêm diễn viên đã viết thêm rằng: “Với Bo Gum hoàn hảo, người luôn luôn lịch sự đến mức quá lịch sự này. Thế Tử và Yoon Sung thực sự có một mối quan hệ rất tốt… hahaha”.

Jinyoung quả là một chàng trai ấm áp đáng yêu khi anh ấy cũng khôn quên gửi lời chúc của mình đến người hâm mộ nhân dịp lễ Chuseok, nam diễn viên thần tượng chia sẻ : “Chúc mọi người có một mùa nghỉ lễ Chuseok vui vẻ bên cạnh gia đình, người thân của mình. Hãy ăn nhiều và ăn thật nhiều các món ăn ngon trong những ngày này nhé  ( nhưng phải cẩn thận những cơn đau bụng có thể đến với bạn )."

“Moonlight Drawn By Clouds” của đài KBS2 phát sóng vào mỗi tối thứ Hai, thứ Ba hàng tuần vào lúc 22 giờ 00 KST. Bộ phim hiện tại đang rất được yêu thích không chỉ riêng ở Hàn Quốc mà còn ở nhiều nơi khác nhau trên Thế giới.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2016 09:40:04 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này diễn viên mới mà đóng hay phết!
Đẹp trai nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2016 09:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Huhu thuyền trai đẹp đã lên sóng T..T
Từ trước tới giờ tui đã bỏ lỡ một nhân tài hiếm có, một nhan sắc tuyệt vời ) anw Jin Young à, đổ ảnh từ đây luôn <3 Dễ thương vô ngần luôn đó. Bo Gummie thì thôi về với Yoo Jungie, Jin Youngie để tuiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2016 09:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Hầy, cặp đôi này còn đẹp hơn cặp nam nữ chính nữa kìa.
Nhìn 2 bạn tỏa sáng mà chói hết cả mắt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 16-9-2016 10:05:39 | Chỉ xem của tác giả
cookcoo gửi lúc 16-9-2016 09:40 AM
Bạn này diễn viên mới mà đóng hay phết!
Đẹp trai nữa chứ

Thực ra cũng không hẳn là diễn viên mới đâu. bạn ý đóng vai cháu trai trong phim Ngoại già tuổi đôi mươi ý cậu. diễn cũng tốt lắm.

Bình luận

À, bạn nói mình mới nhớ lại. Cậu cháu trai đúng ấn tượng, tại để tóc khác nên ko nhận ra. Qua phim này để tóc sáng sủa :)  Đăng lúc 19-9-2016 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-9-2016 10:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Tôi ngất đây
Chỉ 1 bức ảnh mà nó lung linh sáng ngời như thế này! Couple mĩ nam ăn đứt couple chính rồi còn gì !
Trong phim lạnh lùng nhưng ngoài đời 2 người cứ giữ mối quan hệ tốt nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-9-2016 10:38:49 | Chỉ xem của tác giả
ôi cặp này tình như cái bình ấy ))
mối quan hệ ngoài đời thân thiết quá
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-9-2016 10:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, hai anh thật là dễ thương, mong chờ đến thứ 2 quá!!!! Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2016 12:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Jinyoung theo mình thực sự rất hợp với hình tượng cổ trang, khi mới biết thì thấy chắc kiểu hình tượng idol, mặt đẹp thôi. Mặc đồ cổ trang như thế này lại thấy khí chất ngời ngời. Mong là càng về sau diễn xuất của Jinyoung càng tốt hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-9-2016 12:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này trong phim hồi bé cũng là bằng hữu thân thiết đấy chứ, rồi lớn lên hai người hai ngả, tình ta tan vỡ
Nói chứ, hai chàng trai, hình tượng một người thì ấm áp, một người thì ngoài lạnh trong nóng.
Cả hai đều đẹp choai như này thì đứng cạnh nhau trong một khung hình tất cả đều là nhân vật phụ
Chúc phim sớm đạt rết 30%.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách