Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mymy1053JK
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Anh hận anh yêu em

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 11-7-2012 23:35:57 | Chỉ xem của tác giả
grace_Mk gửi lúc 10-7-2012 16:20
thế thì nàng bị nghiền quá rồi  Nhiều khi đọc nhiều quá, các tt lại hay có c ...

ừ có đoạn thời gian ta cũng cảm thấy bị chai cảm xúc nàng ạ
thế nên nghỉ dưỡng sức một thời gian sau đó lại tung hoành trở lại
cơ mà đọc nhiều rồi cho nên cũng kén chọn nhiều hơn, có nhiều truyện trc đây đọc thấy hay cơ mà giờ đọc lại thấy cũng tạm thôi à ^^
coi ngược nhiều quá ràu giờ đọc mấy truyện nhẹ nhàng thấy nó cứ nhạt thếch cho nên tìm truyện siêu ngược hoặc là hài thô bỉ về đọc , aizzzzzzz cứ theo cái đà chai sạn như vầy rùi hok bit sẽ ra sao ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-9-2013 21:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này phải nói là tâm trạng cực kỳ vui vẻ. Vui vì tính cách của nữ chính. Bây giờ không biết bao nhiêu truyện ngôn tình rất là dìm hàng con gái nhé, cứ nói là đứng trước người đàn ông của mình thì tim đập chân run luôn bị bắt nạt. Thế nên gặp được nhân vật như Hình Dục mình cực kỳ cực kỳ thích :))) Nói năng ngắn gọn, lạnh lùng, làm cho người ta cứng họng không nói được. Nhất là chi tiết bao cao su, cứ phải nói là cô ấy quá bình tĩnh đi, việc như vậy mà cũng làm được :
Có điều không hài lòng lắm về nam chính, mới mở đầu truyện đã gặp phải đoạn anh ý 16 tuổi làm cho 1 cô chị 18 tuổi mang thai rồi --> hơi mất hình tượng @@

Bình luận

k có chi đâu hihi mình sợ mất hình tượng nam chính nên mình soi kỹ đoạn đó ^^  Đăng lúc 2-11-2013 02:58 PM
anh nam chính truyện này bị dìm te bông keke ~  Đăng lúc 2-11-2013 02:18 PM
ô lúc ý mình đọc không kĩ nên hiểu lầm @@ bạn nhắc mình mới đọc lại, quả không phải :))) thanks bạn nhé :)  Đăng lúc 25-9-2013 09:02 PM
cái thai đâu phải của anh ấy :3  Đăng lúc 25-9-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-9-2013 12:37:44 | Chỉ xem của tác giả
mình vừa đọc quyển này xong hôm trước
đúng là ban đầu truyện có một chút hài làm cho mình cười ngất
nhưng mình thấy kết thúc hơi buồn mặc dù HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách