Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung131290
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Akdong Musicians miêu tả sự khác nhau giữa 3 công ty giải trí hàng đầu Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-4-2013 19:05:46 | Chỉ xem của tác giả
uhm...qua 2 mùa KS này sao mình cảm thấy quán quân không mấy thích hợp với nhà SM nhỉ??? kì ghê > <, chưa kể mùa trước SM không kí hợp đồng rồi, không biết mùa này thì sao?
nhìn chung thì Akdong và Ye Dam nên về hết YG đi, phong cách biểu diễn rất thích hợp luôn
quán quân trước đã đầu quân cho JYP rồi, nếu Akdong cũng zô nữa thì có lẽ...hihi
dù sao thì mong các bạn ý có quyết định sớm để còn được nghe bài hát debut nữa
một lần nữa chức mừng Akdong chiến thắng nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-4-2013 20:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, 3 ông lớn giờ ông nào cũng ộm 1 đàn gà đang chờ đợi drbut và những gà khác đang đợi comeback ... Điển hiền như YG là nhóm nhạc nữ mới, và bạn đóng trong high kick 3 debut và 2NE1 comeback. JYP là JJ project, MissA và 2PM ... nên 2 em này về 3 công ty lớn này cũng sẽ khó mà debut liền dc :(
Cá nhân mình thì thấy cách nhận xét của em này thì có vẻ yêu thích vs không khí của nhà JYP, chuyên để cho các con mình thích làm gì thì làm, yêu thích cái gì là sẽ dc học. Có thể promotion ko bằng nhà YG và Sm, cũng chỉ vì ko có thời gian chăm chút thôi, nhưng về khoản đào tạo ra nhân tài thì ta nói.. ngang tầm ngang sức nhé!
Mong 2 em có dc sự lựa chọn tốt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-4-2013 22:15:09 | Chỉ xem của tác giả
thế tóm lại theo 2 em
SM : gọn gàng, hiện đại, khéo léo
YG : chất từ trong ra ngoài
JYP : 1 gia đình, có sự quan tâm nồng nhiệt

tặc tặc,đối vs trường hợp 2 em mình có  khao khát vô cùng tận là đừng chui vào JYP
ở đấy có kẻ cầm đầu là 1 cỗ máy làm lu mờ tài năng siêu cấp vô địch =))))))))
cứ nhìn nghệ sĩ từ JYP khi rời c.ty đều khiến thiên hạ trầm trồ vì tài năng của họ
Nhưng mấy đứa còn trụ lại ở c.ty thì thiên hạ chả đứa nào biết nó tài thế nào
hoàn toàn bị lu mờ như chưa từng tồn tại, trừ trường hợp trc khi vào c.ty thiên hạ đã biết sẵn rồi

Mà sao 2 đứa k theo con đường như Busker Busker nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-4-2013 09:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Phong cách âm nhạc của 2 bạn trẻ không hợp với SM
Có lẽ phù hợp với JYP hơn, vào JYP sẽ làm nổi bật thêm fong cách hiện thời của 2 bạn. Nhưng nếu vào JYP thì có fải là hơi đông Kpop Star ko? Park Jae Hyung còn chưa debut nữa TT^TT
Còn nếu vào YG thì có khả năng tạo phong cách khác độc đáo hơn. Đặc điểm YG mà, luôn luôn phong cách.
Aigoo~ thôi thì cả 2 đều tài năng, bước vào làng giải trí chắc cũng ko khó sống lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-4-2013 15:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Akdong Musician chắc chắn sẽ có sự lựa chọn đúng đắn, dù là công ty nào thì cũng đều ok cả.
Mình sẽ luôn ủng hộ 2 anh em  nhà này ở bất cứ đâu bởi vì mình rất yêu thích âm nhạc của họ.
Ak Dong Cross FT. Thank chủ thớt dã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-4-2013 23:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn muốn những người tài năng, biết yêu quý công ty quản lý cũng như nhân viên, người biết điều vào YG... 2 em này làm người khác không đoán được sẽ chọn công ty nào.
YeDam không có tin tức gì nhỉ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-4-2013 19:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Akdong ----> JYP
YeDam----> YG....
Cứ thế mà phát huy nhá :X :X
Hy vòng các bạn tìm được công ty tốt nhất cho mình :X chu choa iu Kpop star :X
Chờ hóng mùa giải sau tóa đi mất hiu hiu :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo