Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hongnhung131290
Thu gọn cột thông tin

Akdong Musicians miêu tả sự khác nhau giữa 3 công ty giải trí hàng đầu Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2013 13:17:14 | Xem tất
về nhà YG chắc bị tách ra mất,hồi trước Yang xe ôm kêu chỉ thích debut cô em thôi
về JYP di,thân thiện đào tạo tốt
chan hyuk còn phải học thêm sáng tác nữa cả soo hyun cũng cần học thêm thanh nhạc nữa
mấy cái này JYP đào tạo là nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 13:21:06 | Xem tất
Cực thích 2 em này theo phong cách của YG mặc dù những lần tranning ở YG thì k làm hài lòng hết tất cả ban giám khảo ....
JYP thì cũng khá ok nhưng mà không thích cái định hướng của jyp đối với park ji min nên cũng k ham 2 em ấy vào ....
SM thì chẳng biết nói shao cả, nhưng vào cũng ok bởi cực thích boa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 13:26:34 | Xem tất
Mình thấy Akkadong có kí với công ty nào thì cũng chả flop đâu.
Chưa có công ty nào mà bài nào digital cũng cao ngất ngưởng.
Xem KS2 ko hoàn chỉnh nên cũng chẳng đoán được là công ty nào có vẻ ưng 2 em này hơn cả.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 13:27:12 | Xem tất
mặc dù nhiều bạn muốn Yedam về YG nhưng có lẽ chú JYP kết ẻm hơn YG nhiều ;)), bố Yang dám nhường lắm vì còn nhiều trainee chưa đc debut.
Akdong thì nói thiệt là phong cách của họ không phù hợp với 3 cty lớn này, họ như 1 nhóm nhạc indie, sáng tác mộc mạc, đầy ngẫu hứng, YG thì sẽ để cho nghệ sĩ làm âm nhạc mình muốn rồi, và rước 2 bé về thì cũng k tốn lực lượng sản xuất nhạc vì các bé có thể tự làm chuyện đó rất tốt, nhưng sợ các thánh K-netz ném đá, bảo là sẽ thay đổi phong cách của 2 bé thành phong cách nhà YG. JYP lại có vẻ hợp với 2 bé hơn YG 1 chút.
Nói thiệt là vì 2 bé phải chọn 3 cty lớn nên thấy khó lựa chọn, chứ nếu đúng phong cách của 2 bé thì chắc cty của FT.Island và CN BLue hay đi theo 10cm nó thích hợp hơn. Haizz, rõ là khó chọn lựa...

Bình luận

Uh, thì 3 công ty lớn mà, nên em ý muốn vào cũng chả có gì lạ cả. Ý mình ở đây rằng là 2 em ý ko bị bắt buộc phải kí hợp đồng với 1 trong 3 thôi.  Đăng lúc 18-4-2013 10:07 PM
cái bài báo này cũng cho thấy 2 bé đang suy xét 3 công ty rồi bạn ạ  Đăng lúc 18-4-2013 09:59 PM
Thế nên nếu 2 anh em ý mà đã ko thích cả 3 công ty, thì mình nghĩ cũng chả có công ty nào bắt ép 2 bạn ý phải kí cả đâu.  Đăng lúc 18-4-2013 08:57 PM
Chả ai muốn kí hợp đồng với người ko thích công ty của mình cả. Đặc biệt là 3 công ty to như thế này thì độ sang chảnh càng cao.  Đăng lúc 18-4-2013 08:56 PM
chờ mỏi chờ mòn, chờ riết thành con hươu cao cổ luôn :v nhờ bố mà cổ mình thon như cổ siêu mẫu ấy :'(  Đăng lúc 18-4-2013 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 15:09:14 | Xem tất
về với bố Yang đi 2 em ơi
người ngay từ đầu trung thành với phong cách và ủng hộ các em chỉ nên hát bài của các em là bố Yang ấy
về đi về đi........
đừng có nghĩ ngợi làm gì nhiều nữa
em đừng để lịch sử lặp lại như năm trc nha
đừng đừng nghe chưa........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 15:14:53 | Xem tất
SM có vẻ không ham hố lắm vụ Kpop Star Hunt, mà thực ra còn 1 đóng gà nhà chưa được comeback cần được chăm sóc kìa.
Vẫn biết SM dạo này cứ khoảng 1 năm mới cho nghệ sỹ comeback 1 lần, chỉ khổ fan là chờ dài cổ thôi, điển hình là mấy pé xô ý
Có lẽ JYP là hơn cả, dù gì thấy em nó ca ngợi nhiêù nhất, bố già Park thật biết vận động hành lang hén
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 18:09:59 | Xem tất
Theo mình thấy thì nhạc của hai bạn này không hợp vs YG mà hợp vs JYP hơn :)
Mỗi công ty có một cách đào tạo riêng bàn luận làm gì :)...ông Yang già cũng nói rõ là nếu có ông cũng chỉ debut cô em gái thôi nên nếu vào YG khả năng bị tách ra là rất cao :)...mà ông Yang già về lo cho các con đi=))=))...nói debut với comeback mà troll hoài là sao :)) *nhóm nữ của tôi đâu*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 18:26:38 | Xem tất
2 bạn này rất tài năng và rất yêu âm nhạc. Hy vọng họ sẽ vào JYP.
Còn Bang Ye Dam thì rất phù hợp với YG rùi                                                       
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 18:29:26 | Xem tất
Hức theo mình 2 em ấy về nhà JYP thì ổn, gà nhà JYP cũng ít và khá thân thiện, mình nghĩ là sẽ thích hợp với 2 em nhỏ tuổi này đấy. Vì gà cũ của JYP dù không nổi tiếng bằng 2 nhà kia nhưng JYP rất cưng nhà, các em ấy muốn học hỏi cải thiện kiểu j` cũng ok. Lịch trình cũng ko kín bưng như SM đâu.
Tình yêu âm nhạc hiện đang là tất cả đối với 2 em ấy, chỉ sợ cái promotion của JYP quá tệ mà 2 em ấy không nổi được thì lại khổ.
Hic như 15&, tài năng là thế nhưng mà lại không được nổi bằng Lee Hi ; nhưng dù sao JYP vẫn rất tự hào về sân khấu của 15& nhỉ. Chắc là không buồn đâu nhỉ. Còn Lee Hi thì lại bị bạn bè xa cách ><
Khổ, tùy vào nguyện vọng của 2 em nhỏ chúng nóa thôi. Nổi tiếng cũng có cái giá của nó mà {:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 19:01:42 | Xem tất
Dự là sẽ vào JYP =))
Thực lòng mà nói ko muốn 2 em về SM, YG và JYP tý nào..
Vào công ty tầm tầm, được người ta chăm chút, đầu tư cho còn hơn là vào 1 trong 3 công ty lớn rồi lại bị xếp xó.. Hi vọng các em sẽ chọn được một công ty tốt và phù hợp với phong cách âm nhạc của mình :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách