Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1009|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Akdong Musician tiết lộ MV đầy vui nhộn cho bộ đôi ca khúc chủ đề "Re-Bye" và "How People Move"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai anh em Akdong Musician của YG Entertainment đã trở lại!

Ngày 4 tháng 5 lúc nửa đêm theo giờ KST, Akdong Musician đã phát hành MV cho hai ca khúc chủ đề là "Re-Bye" và "How People Move" nằm trong mini album mới "Adolescence". Tất cả sáu ca khúc nằm trong mini album đều được sáng tác và viết lời bởi thành viên Chanhyuk của Akdong Musician.

Video âm nhạc cho "Re-Bye" sẽ khiến bạn bất ngờ với cốt truyện bí ẩn, trong khi "How People Move" sẽ khiến cho bạn phải bật dậy nhún nhảy theo giai điệu đầy bắt tai này. Cùng xem hai MV này ở bên dưới!

Ngày phát hành mini album của họ, 4 tháng 5, cũng chính là sinh nhật của thành viên Suhyun. Chúc mừng sinh nhật, Suhyun!

Bạn có suy nghĩ gì về hai MV mới lần này của Akdong Musician?

Credit: soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2016 19:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em có vẻ ngày càng hát hay đấy nhỉ, không còn nhận ra hai anh em nhút nhát rụt rè ngày nào. Soohyun càng lớn càng xinh gái nữa
Âm nhạc có vẻ càng ngày càng lớn càng bắt tai rồi không chỉ là nhảy lố nhố trên sân khấu nữa. Chúc hai anh em tiếp tục thành công!
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-5-2016 09:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Re-bye thật sự rất hay
Âm nhạc của hai anh em rất kì diệu, kiểu khiến người ta vui vẻ vậy á.
Playlist giờ toàn Lee Hi và AKMU

Bình luận

Tui còn nhét thêm mấy bài của BB vô nữa =))))))) Nhạc hay, cả MV cũng đẹp nốt :x  Đăng lúc 6-5-2016 04:57 PM
hê hê giống tuôi, h toàn nghe nhạc của Hi với Akmu thôi =)))  Đăng lúc 6-5-2016 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-5-2016 22:33:27 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi...coi MV mà dễ thương ghê á, đúng chất nhà YG lun á, màu sắc, âm nhạc lẫn hình ảnh...chất quá đi
ở MV Re:bye thì 2 anh em chơi cái đầu cưng ghê ta hehe ^^, nội dung cũng hay nữa
còn ở MV kia thì thích cái đầu của Sohyun ghê > <...đỏ toàn tập...mê dễ sợ :v
nghe hết album òi...bài nào cũng tươi trẻ,vui vs nghe ok lắm ^^
p/s: ủa...đọc ở dưới mới thấy...Gái em có cùng sn vs bợn nè...kin...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2016 08:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Đây chắc là cặp anh em dễ thương nhất Hàn Quốc rồi đó trời ơi
Cá nhân mình thì thích bài Re-bye hơn, thích luôn MV :v
Mà sao dạo này thấy Lee Sung Kyung hoạt động mạnh ghê, siêng  năng dễ sợ ưng bụng quá
Giọng bé Sohyun thì quá xá cool rồi (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2016 00:33:46 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em dễ thương quá má ơi . Dạo này 2 anh em xinh lên nhiều quá. Nhạc của AKMU lúc nào cũng hay mà độc lạ nữa. MV cũng độc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách