Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2671|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Ai là những diễn viên và ca sĩ Hàn Quốc nổi tiếng nhất ở Trung Quốc ?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-10-2016 07:30:48 | Xem tất |Chế độ đọc

Lay, Victoria, và G-Dragon tiếp tục có được thứ hạng cao trên bảng xếp hạng Star Sina Ranking của Trung Quốc. Đáng chú ý là EXO' Sehun tăng vọt lên vị trí thứ 46; anh hiện đang ở giữa quay Webdrama ' Archimedes thân yêu ". Ngoài ra, EXO vừa tổ chức một concert tại Hàng Châu vào ngày 30/9 rất thành công.

Xếp hạng thứ 96 diễn ra là Hwang Chil Yeol,  nổi tiếng là người nước ngoài duy nhất  trong chương trình "Tôi là ca sĩ " mùa 4.  Anh sẽ hợp tác với một thành viên nhóm nhạc nữ với một bài hát  có tên là "Fall, in girl."

Còn Baidu Chart (dựa trên dữ liệu từ các tìm kiếm trực tiếp trên Baidu)  cũng được phân loại theo giới tính và thể loại. Song Joong Ki đứng vị trí đầu tiên trong hạng mục nam diễn viên, anh hiện tại đang quay movie Battleship Island. Vị trí thứ hai là Lee Jong Suk, người không chỉ củng cố sự nổi tiếng của mình, nhưng cũng đã được công nhận với tài năng diễn xuất của mình trong bộ phim truyền hình gần đây, 'W.' anh đang chuẩn bị quay phim cho một bộ phim có tựa đề, "VIP".

YoonA  đứng vị trí đầu tiên trong cả  hạng mục hai nữ ca sĩ và nữ diễn viên. bộ phim Trung Quốc đầu tay của của YoonA, 'Võ thần Triệu Tử Long "có rating nhất trong thời gian  phát sóng vào  tháng 3 năm nay.  Sau YoonA, f (x) 's Victoria cũng được xếp thứ 2 trong cả  hạng mục.

Xếp hạng cao nhất drama Hàn Quốc trong tuần này trên bảng xếp hạng Baidu là 'Cinderella và Four Knights'. Cuối cùng, Hwang Jung Eum và  Ryu Joon Yeol(Lucky Romance) xếp vị trí thứ tư.

cre: allkpop
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 08:03:54 | Xem tất

anh Wook hoạt động bên Trung suốt mà, giờ thêm K2 đóng với Yoona nổi nhất bên Trung
thị trường Hàn chắc đợi sau này xuất ngũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 11:50:55 Từ di động | Xem tất
toàn mấy tên hot quá^^ a Song vs làn sóng dots thì khỏi ns rồi. Na thù vừa nó vtttl bây h lạicos k2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 13:29:35 | Xem tất
Toàn là mấy cái tên quen thuộc dần đầu làn sóng hallyu
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 13:33:49 | Xem tất
K thấy Lee Min Ho và Kim Soo Huyn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 14:38:26 Từ di động | Xem tất
Vịt nhà em ngoi lên thứ 2 kìa, mừng vui khôn xiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 15:02:02 | Xem tất
Bạn Ki từ sau DOTS tầm "phủ sóng" và "ảnh hưởng" rộng hơn nhỉ, đứng đầu cơ đấy.
Yoona và Ji Chang Wook có trong bảng nữa nè, là do K2 hay K2 mang lại tầm ảnh hưởng nhỉ.
Mừng quá, vẫn thấy chị Song trong top.
Hình như fan TQ cũng thích Lee Min Hoo lắm mà ta, lần này bạn này không còn nằm trong top nữa à.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 16:15:06 | Xem tất
Song Jong Ki là ko có đối thủ rồi, Descentdant vẫn còn hot mà
Cái mình ko ngờ là Victoria bây giờ nổi tiếng ở thật
Cao hơn cả chị Song luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 18:18:48 | Xem tất
Toàn gương mặt sáng giá !
Không ngờ Cinderella cũng nổi đấy chớ, chẳng bù chiếu ở trong nước
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2016 18:30:29 | Xem tất
Vic là người TQ nhưng vì vẫn thuộc f(X) nên tính là nghệ sĩ HQ à? Thực sự chị ấy bây giờ chủ yếu hoạt động ở TQ mà, nên được xem là nghệ sĩ TQ chứ. Yoona nhờ VTTTL mà độ nổi tiếng tăng đáng kể, đứng đầu 2 hạng mục luôn!!
Mong K2 thành công hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách