Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 517|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ahn Jae Hyun và Super Junior Kyuhyun tưởng tượng những điều sẽ diễn ra khi họ trở thành bố

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ahn Jae HyunSuper Junior Kyuhyun đã tưởng tượng mình như những người bố trong chương trình của đài tvN "Journey to the West 4" phát sóng vào ngày 27/06.

Trong buổi phát sóng, Lee Soo Geun đã có một cuộc trò chuyện ngọt ngào với con trai mình. Khi nhìn thấy điều đó, Ahn Jae Hyun nói, "Nếu mình có con gái, mình cảm thấy chẳng có cậu con trai nào đủ tốt với con bé cả." Kyuhyun đồng ý nói, "Nếu tớ có con gái, dù thế nào tớ cũng sẽ theo con bé khắp mọi nơi."

Ahn Jae Hyun sau đó đã tưởng tượng Song Mino là một cậu thanh niên đang phải lòng 'con gái trong tưởng tượng của Kyuhyun'. Kyuhyun bắt đầu, "Nếu cậu ta mà ăn mặc như Mino..." Sau đó anh ấy kết luận, "Quần của cậu xẻ nhiều quá. Tôi không thể giao con gái tôi cho cậu được."

Ahn Jae Hyun hỏi, "Sẽ ra sao nếu con gái của cậu đứng bên bạn trai con bé?" Và Kyuhyun trả lời, "Tớ nghĩ chắc tớ sẽ khó mất. Đó chính là khoảng cách giữa hip hop và ballad."

Bạn có nghĩ rằng Kyuhyun và Ahn Jae Hyun sẽ trở thành những ông bố tốt?

Source: soompi
V-trans: [email protected]

Thôi đi 'bố vợ Kyu', bắt chước phong cách swag 'con rể Song' bao lâu nay còn kêu "Khoảng cách giữa ballad với chả hiphop." Nào là tham gia "Give me the money', nào là tạm dừng ballad theo đuổi rap, nào là tên Song MinKyu, rồi "Sâu thẳm trong con người tôi, tâm hồn tôi là H.I.P.H.O.P" ) Chắc đội quần vì 'con rể Song' swag đầy mình nên khóc hở )
Tiện chia sẻ cái clip VCR swag đội quần của bố vợ Kyu cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-6-2017 09:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chết ) Bố vợ Kyu mê con gái quá hóa cuồng Nhưng cũng đúng tâm lý mấy ông bố thôi, thường bố cưng con gái nhiều hơn, nhìn mấy anh thanh niên ăn mặc không lịch sự mà muốn cướp con gái là không có cảm tình đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-6-2017 10:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà thấy măc cười quá chừng luôn ý nha
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-6-2017 10:47:22 | Chỉ xem của tác giả
có con gái chắc thành fan cuồng của con luôn chứ bố nữa đâu chắc con anh phải evil như bố của bé lắm luôn ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-6-2017 11:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chàng này dễ thương thật, nhìn mặt ngơ ngơ nhưng cũng thật sâu sắc
Tin chắc rằng họ sẽ là những ông bố tốt trong tương lai
Đã là "fan cuồng" của Vợ rồi và sẽ tiếp tục là "fan cuồng" của con nữa
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-6-2017 13:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Hai ông bố tương lai rất mê con gái, nghe thấy tuyệt quá, chúc hai anh sớm thành tâm nguyện, mà có con gái chắc giữ ở nhà ko cho lấy chồng luôn quá,haha, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-6-2017 13:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi 2 ông này ))) Nhưng cũng đúng mà thường thì khi có con gái mọi ông bố đều vậy

Trước đó thì ông Kyu hãy có ng thương đã ạ ) Anh Jae Hyun là vợ ở nhà rồi còn ông vẫn chưa có ai đâu )
Thế thì mới có con gái nhanh đc hahaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-6-2017 13:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Ahn Jae Hyun làm bố còn được chứ Kyuhyun ông còn mới đi nghĩa vụ thỳ
bao giờ mới có con
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-6-2017 16:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Chua có gì mà đã tưởng tượng ra toàn
gì dâu không , cậ trai nào mà dám cua
con gái của mấy anh này thì chỉ có làm
đầy tớ thì may ra , không thì chất với
mấy ông bố cưng con như thế này .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-6-2017 19:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với độ cuồng con gái của 2 ông này mất.
tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách