Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
Thu gọn cột thông tin

9 sự thật bất ngờ về Kim Tae Hee và Joo Won

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-8-2015 09:43:11 | Xem tất
chẹp, chờ đến bao giờ thấy news cậu có người yêu đây
mình cũng thích con gái mặc quần, mặc dù mình là con gái, trông lịch sự và cũng nữ tính đâu kém gì nữ giới mặc váy đâu
cuối tập 4 tiểu thư đã tỉnh lại rồi, sắp tới sẽ có nhiều cảnh diễn chung giữa 2 người hơn
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 13:37:47 | Xem tất
Kim tae hee xinh thật ss ạ, nhưng ít đất diễn quá quá luôn ý, e vừa coi xong tập 4
Em vẫn thích trong Jang Ok Jung nhất, cảm giác hợp vai, phim này thì chưa thể nhận xét gì về chị ngoài đẹp và đẹp, đẹp lóng lánh thiên thần, đẹp hết hồn luôn
ss Hee xinh nhưng trong 4 tập đầu em toàn ship anh zai với các chị nữ khác thôi
p.s: em nè, ss còn nhớ hay đã quên

Bình luận

mấy phim trước em có xem, nhưng cơ bản chả hiểu sao vẫn thích JOJ hơn, lâu lắm rồi em mới đi cmt thread đấy. vẫn để ý news nào của Hee là toàn của ss cả :))  Đăng lúc 15-8-2015 08:26 AM
lúc nào em xem thử Iris 2009, hoặc Chuyện tình Harvard đi, rất tuyệt đó. Hình như ss đang xpam e roài, hahaaa  Đăng lúc 14-8-2015 09:16 PM
Chắc e ít xem phim Hee, chứ JOJ chưa phải là phim hay nhất của Hee. Ss bình thường chỉ thích xem phim Mỹ hoặc châu âu. Hee là lý do duy nhất ss xem phim Hàn đó. Nếu có time   Đăng lúc 14-8-2015 09:13 PM
phim này của Hee thì từ tập 5 Hee mới tỉnh hoàn toàn nên 4 tập đầu hơi ít đất diễn, vì thế lúc đầu Hee cũng băn khoăn có nên nhận phim ko đó  Đăng lúc 14-8-2015 09:09 PM
ss vẫn nhớ e chứ, bao lâu rùi mà em vẫn cái avatar cũ, không thay áo gì cả, hihi  Đăng lúc 14-8-2015 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 14:40:03 | Xem tất
"Nhưng chúng tôi chưa bao giờ lên kế hoạch hoặc thực hiện bất kỳ hành động cụ thể đối với việc này (đám cưới)".

Sau vụ của Won Bin và Na Young thì bây giờ ứ bao giờ tin mấy câu như này nữa, người ta cứ nói thế nhưng có khi đã mời cưới xong hết rồi ý.
"Tôi không thích những cô gái mặc váy. Tôi thích một cô gái luôn mặc quần."

Thằng nhỏ bệnh dữ, rồi hôm nào người yêu dám mặc váy chắc chia tay lun quá. Mà đám cưới chứ bộ 2 người đóng vest luôn hả?
Sở thích của cha này đúng là luôn rất khác người, ngày trước hình như còn kêu thích style phụ nữ bụng mỡ thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 18:39:42 | Xem tất
Ui trời được đóng với Taehee noona là quá tuyệt vời và ai cũng muốn rồi)
Phim này có con rate cao quá
Cặp này diễn rất ăn ý và đẹp đôi
Tks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 20:35:03 | Xem tất
HOT HoT Hot là chủ đề của bộ phim này. Mình cần phải bắt đầu thôi, mỗi ngày một tăng vọt rating làm sốt ruột quá đi. Thật là dễ thương về những điều được tiết lộ của cặp đôi này.
7 tuổi thì cũng như lần trước JW trong điệp vụ cấp 7 thôi, chẳng có gì khác biệt cả, cậu ấy có thể ăn ý với bất cứ diễn viên đóng cặp nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 21:12:22 | Xem tất
rate cao cộng với diễn xuất của anh
Won quá ấn tượng đi thôi mong chờ
sự biến hóa ngày càng đa dạng
của anh trong các tập sau nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2015 21:20:10 | Xem tất
Tôi không thích những cô gái mặc váy. Tôi thích một cô gái luôn mặc quần

Anh không cho con gái người ta mặc váy rồi mai mốt vợ anh từ ở nhà đến ra đường đều quần dài chỉnh tề hết á. Chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2015 22:19:49 | Xem tất
sax...tui là tui thấy không mún shiper cho đôi này chút nào ah...
khi nêu ra điểm chung là có ý lắm lun nè keke, nhưng đọc sao thấy nó có chút gì đó ổn ổn, hợp hợp sao ta
ôi...trai tài-gái sắc...hoho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2015 09:54:33 | Xem tất
Phim đạt được rating ấn tượng ngay từ những tập đầu tiên , chắc hẳn Kim Tea Hee coi bộ đóng phim cũng lên tay rồi , sắc đẹp của nàng thì đúng là không ngoa khi nói "đến từ thiên đường hai bạn cứ thay phiên ca tụng nhau khiến dân tình sốt sình sịch , hi vọng phim sẽ càng ngày càng hấp dẫn và có một vé vào danh sách tổng kết những phim hay nửa cuối năm 2015.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 10:11:47 | Xem tất
lại còn "đến từ thiên đường" nữa cơ đấy, anh chàng Joo Won này không những nói hay diễn giỏi mà còn rất có tài "khen" người khác, những diễn viên nữ từng đóng cặp cùng anh đều dược anh í phong tặng cho những danh từ "mĩ miều" , anh chàng khéo léo tài năng này sẽ còn tiến xa hơn nữa trong nghiệp diễn xuất .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách