Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9299|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

9 điều Song Joong Ki tiết lộ về việc hẹn hò của bản thân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Song Joong Ki của Hậu duệ mặt trời đã chia sẻ về các mối quan hệ quá khứ, phong cách hẹn hò và quan điểm về tình yêu qua nhiều cuộc phỏng vấn khác nhau. Cùng xem 9 điều mà Song Joong Ki tiết lộ về việc hẹn hò của anh ấy nhé!

1. Tôi vẫn chưa thể quên tình đầu của mình. Cô ấy giờ đã kết hôn

"Tôi nghĩ rằng rất cả đàn ông đều giống nhau... không dễ gì để quên đi tình đầu của mình, " Song Joong Ki chia sẻ với các phóng viên trong buổi họp báo của bộ phim Nice Guy vào năm 2012. "Tôi cũng vậy, vẫn chưa thể quên tình đầu. Mối tình đầu có rất nhiều ý nghĩa với một người đàn ông nên rất khó để quên. Tôi nghe nói mối tình đầu của tôi đã kết hôn." Anh ấy cũng chia sẻ rằng chính những cảm xúc về mối tình đầu đã giúp anh ấy rất nhiều trong bộ phim Nice Guy. Anh ấy cũng nói rằng mình đã xem bộ phim Architecture 101, một bộ phim về mối tình đầu, đến 4 lần.

2. Nụ hôn đầu tiên của tôi là vào thời trung học, tại một trạm xe bus

Nụ hôn đầu tiên của Joong Ki là lúc anh ấy học lớp 11 tại một trạm dừng xe bus.

3. Tôi chưa bao giờ hẹn hò với người nổi tiếng

Trong một cuộc phỏng vấn năm 2012, anh tiết lộ rằng không ai trong số bạn gái anh là người nổi tiếng.

4. Tôi đã hẹn hò 4 lần

Điều này cũng được chia sẻ trong bài phỏng vấn năm 2012

5. Mối quan hệ cuối cùng của tôi là vào tháng 04.2010

Đây cũng là trong cuộc phỏng vấn năm 2012. Liệu từ 2012 đến nay anh ấy có hẹn hò với ai không nhỉ?

6. Người phụ nữ hoàn hảo là Miranda Kerr.

Khi được hỏi ai là người nổi tiếng gần với hình mẫu người phụ nữ lý tưởng của anh ấy nhất, anh ấy đã trả lời đó là Miranda Kerr.

7. Phong cách hẹn hò của bản thân? Tôi học hỏi rất nhiều từ Yoo Shi Jin

"Tôi đã học được rất nhiều điều từ Yoo Shi Jin", "À, ra đây là những thứ mà bạn gái mình sẽ thích.". "Tôi có thể hiểu được tại sao nhiều khán giả nữ thích nhân vật Yoo Shi Jin đến vậy.", Song Jong Ki chia sẻ trong buổi họp báo phim Hậu duệ mặt trời vào ngày 14.04.2016

8. Tôi muốn hẹn hò với một người phụ nữ thông minh

Song Joong Ki đã mô tả một người phụ nữ hoàn hảo theo nhiều cách khác nhau: một người vui vẻ và lương thiện, một người ấm áp như một noona dù cô ấy vẫn còn trẻ, và quan trọng hơn tất cả, là một người phụ nữ thông minh.

9. Nếu tôi có bạn gái, tôi sẽ không nói với các fan.

"Nếu tôi có bạn gái, tôi sẽ không công khai.", "Nhưng nếu chúng tôi bị bắt gặp, tôi sẽ chính thức thừa nhận mối quan hệ của mình"

Cre: dramafever
Trans: [email protected]

P.S: hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, được trích dẫn nguyên từ nguồn ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lananhkh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-4-2016 11:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái new giày vò tim fan girl khi đọc nhất mà
mình cũng ủng hộ việc hẹn hò ko công khai
công khai có nhiều thứ bất lợi và rắc rối kèm theo lắm
cứ bí mật rồi cưới lúc nào thì cưới anh ạ
nhưng để bị bắt được thì cũng mệt lắm
tốt nhất là càng kín càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 11:43:08 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi nghĩ rằng rất cả đàn ông đều giống nhau... không dễ gì để quên đi tình đầu của mình, " Song Joong Ki chia sẻ với các phóng viên trong buổi họp báo của bộ phim Nice Guy vào năm 2012. "Tôi cũng vậy, vẫn chưa thể quên tình đầu. Mối tình đầu có rất nhiều ý nghĩa với một người đàn ông nên rất khó để quên. Tôi nghe nói mối tình đầu của tôi đã kết hôn." Anh ấy cũng chia sẻ rằng chính những cảm xúc về mối tình đầu đã giúp anh ấy rất nhiều trong bộ phim Nice Guy. Anh ấy cũng nói rằng mình đã xem bộ phim Architecture 101, một bộ phim về mối tình đầu, đến 4 lần.

Ki nói đúng nhưng chưa đủ, tất cả đàn ông đều giống nhau ... không dễ gì quên đi tình đầu của mình khi và chỉ khi bị đá
Nói chung là cái pv từ bao giờ, nghe nói từ 2012 chứ gần đây thì kiểu này thuyền bè chìm hết :v

Thôi tôi cứ nhảy chiến hạm Ki Sú cho lành, Bromance forever, cái số ko biết bơi nên sợ chết

Tôi nghĩ người trong ngành giải trí nên yêu người ngoài ngành giải trí, mặc dù độ cảm thông ko thể bằng cùng ngành, nhưng đỡ rắc rối hơn, đỡ mệt mỏi hơn. Và tốt nhất đừng công khai kể cả là đối tượng nào, cứ lặng lẽ mà yêu, ko hợp thì lặng lẽ chia tay.

Bình luận

Chắc ăn thôi, ship KiKyo đau tim lắm, fan cứ tung hint đầy zời, còn thỉnh thoảng ông Ki bà Kyo lại lên báo phủ nhận =)) mệt lắm  Đăng lúc 23-4-2016 10:29 AM
Ki Sú đúng là chiến hạm rồi, thân với ai đến mấy, nhưng phản xạ pv đầu tiên vẫn là Sú thôi, tôi nghi lắm á =))))  Đăng lúc 23-4-2016 10:26 AM
Yêu ai thì yêu, yêu ai cũng đc :)) miễn là đến khi cưới thì công khai cho fan girl đỡ đau tim :))  Đăng lúc 21-4-2016 02:35 PM
tui cũng thế, ủng hộ hẹn hò âm thầm, chia tay âm thầm, kết hôn âm thầm nữa càng tốt :v, tui cũng ngồi thuyền Ki Sú, thuyền này k bao giờ sợ chìm  Đăng lúc 21-4-2016 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2016 11:46:27 | Chỉ xem của tác giả
đúng rồi, người nổi tiếng quá thì dễ bị soi
Thôi tìm ngời ngoài ngành đi Ki ạ, chứ em không nỡ nhìn Ki quen vs chị nào trong sâu bít đâu, cứ lẳng lặng mà hạnh phúc tốt hơn, miễn là đừng đi theo xu thế ê sắc là được
Thanks bạn dịch news nhé, mà cho vào spoiler để load nhanh hơn xíu nhé
Khoe cuồn, mời mọi người ghé thăm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-4-2016 11:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền của chúng tôi vẫn đang chèo mạnh tay, ông pà có công khai thì mau lên đi, chúng tôi vô cùng hóng

Song Joong Ki đã mô tả một người phụ nữ hoàn hảo theo nhiều cách khác nhau: một người vui vẻ và lương thiện, một người ấm áp như một noona dù cô ấy vẫn còn trẻ, và quan trọng hơn tất cả, là một người phụ nữ thông minh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-4-2016 11:58:03 | Chỉ xem của tác giả
"Song Joong Ki đã mô tả một người phụ nữ hoàn hảo theo nhiều cách khác nhau: một người vui vẻ và lương thiện, một người ấm áp như một noona dù cô ấy vẫn còn trẻ, và quan trọng hơn tất cả, là một người phụ nữ thông minh. "
Sao mình thích câu trả lời này dữ vậy ta !
đừng công khai !!
thanks news bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-4-2016 12:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Biết là hai người ko công khai đâu mà
Ko có thì cứ nói thẳng 1 câu để dân tình khỏi mất công soi nữa
Đằng này cứ lòng vòng mãi thôi
Hy vọng những j em đang tin là thật, hóng ngày anh thừa nhận
Dù là ai cũng ko quan trọng lắm
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-4-2016 12:35:31 | Chỉ xem của tác giả
"một người vui vẻ và lương thiện, một người ấm áp như một noona dù cô ấy vẫn còn trẻ, và quan trọng hơn tất cả, là một người phụ nữ thông minh"
Tui thích Song Song trong RM nên đọc đến đây cứ nghĩ đến bà Mong thôi.
Tui hóng từng ngày ổng về RM để có moment với bà Mong. Thích câu cuối, không công khai nhưng lộ thì nhận. : ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-4-2016 13:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung cũng mong chờ được biết người yêu của oppa. mong anh sớm tìm được người yêu cho mình đừng lúc nào cũng dính lấy anh kwang soo nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-4-2016 13:08:31 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng u30 rồi sớm có người yêu đi thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách