Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8141|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

9 diễn viên dưới 21 tuổi đáng gờm của Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên 17 tuổi Yeo Jin Goo có bề dày kinh nghiệm diễn xuất, trải dài từ các bộ phim truyền hình đến điện ảnh, và tất cả đều nổi tiếng. Hiện cậu đang vào vai Jung Jae Min, một học sinh cấp 3 nổi tiếng ở trường nhưng gặp vài vấn đề với mẹ, trong phim "Mứt Cam".

Trong khi ba tập đầu tiên được phát sóng trên KBS2 tập trung nhiều vào việc cậu nhóc cố gắng thu hút sự chú ý của Baek Mari (Seolhyun thủ vai), thì từ tập 4 tập trung sâu hơn vào sự thay đổi tính cách của cậu. Trong khi phần lớn các học sinh trong trường không biết nhiều về quá khứ của Jae Min thì Mari và Han Si Hoo (Lee Jong Hyun thủ vai) bắt đầu biết được về quá khứ đen tối, đau thương của cậu.

Yeo Jin Goo đã vào vai cực ngọt, tương tác với nhân vật của Seolhyun cũng đươc khán giả đón nhận. Trong "Mứt Cam", Seolhyun đã phá vỡ định kiến về diễn xuất của thần tượng Kpop, khiến khán giả cực kỳ mong chờ vào diễn xuất tiếp theo của nữ diên viên 20 tuổi này.

Sau đây, ngoài hai diễn viên trong "Mứt Cam", là 7 diễn viên tuyệt vời khác đều chỉ từ 21 tuổi trở xuống.

Xin lưu ý rằng danh sách này không dùng cách tính tuổi mụ của người Hàn.

1. Yeo Jin Goo

Yeo Jin Goo ra mắt với tư cách là một diễn viên nhí trong phim "Sad Movie" năm 2005. Diễn xuất của Jin Goo cũng được đánh giá cao bên cạnh diễn xuất của Kim Yoo Jung và Kim Soo Hyun trong thời gian bộ phim truyền hình "Mặt trăng ôm mặt trời" được trình chiếu.

2. Seolhyun

Seolhyun ra mắt với AOA vào năm 2012. Cô bắt đầu theo đuổi các hoạt động diễn xuất độc lập với vai phụ trong bộ phim "My Daughter Seo Young". Trước khi xuất hiện trong "Mứt Cam", Seolhyun đã được chú ý sau khi vai diễn Kim Hye Seon, bên cạnh Lee Min Ho trong bộ phim "Gangnam 1970".

3. Kim Yoo Jung

Ngôi sao 15 tuổi trong phim "Angry Mom" - Kim Yoo Jug là một trong những nữ diễn viên trẻ được đánh giá cao nhất tại Hàn Quốc. Cô lần đầu ra mắt trong bộ phim "DMZ" năm 2004. Kim Yoo Jung có một bề dày diễn xuất đáng nể, vượt qua cả những diễn viên người lớn khác, và khán giả đặc biệt ấn tượng với diễn xuất đầy cảm xúc của cô.

4. Yook Sung Jae

5. Nam Joo Hyuk
6. Kim So Hyun

Kim Soo Hyun và các diễn viên trẻ trong “Who Are You: School 2015" tạ nên bộ ba diễn viên có diễn xuất thú vị trong nhóm những ngôi sao dưới 21 tuổi này.

Kim Soo Hyun là một diễn viên ấn tượng dù năm nay chỉ mới 15 tuổi. Cô bắt đầu tham gia diễn xuất từ năm lên 7 và gần đây đã được chọn làm nữ chính cho bộ phim tình cảm lãng mạn “Pure love”.

Thần tượng diễn xuất 20 tuổi Yook Sung Jae là một thành viên của BtoB, người gần đây đã gây ấn tượng cho khán giả bởi màn trình diễn của mình trong chương trình truyền hình “Masked Singer”.
Nam Joo Hyuk là một người mẫu kiêm diễn viên 21 tuổi từng chiếm được cảm tình của người hâm mộ qua bộ phim “The Idle Mermaid" trước khi nhận vai chính trong “Who Are You: School 2015"
7. Kim Sae Ron
Kim Sae Ron năm nay mới 14 tuổi, cô bé từng nổi tiếng qua vai diễn nặng ký trong các bộ phim hành động như "The Man from Nowhere". Trong năm 2014, cô đóng cặp với Hyun Woo và Sung Yeol của nhóm Infinite trong bộ phim siêu nhiên dành cho tuổi teen mang tên “"Hi! School Love On."

8. Nam Ji Hyun
Nữ diễn viên 19 tuổi Nam Ji Hyun bắt đầu sự nghiệp của mình như một ngôi sao nhí trong các bộ phim truyền hình Hàn Quốc như “"East of Eden”. Trong năm 2014, cô nhận được sự chú ý từ diễn xuất mạnh mẽ trong các bộ phim như "Angel Eyes" và "What Happens to My Family."

9. Hyeri

Thành viên của nhóm Girls’ Day – Hyeri xuất hiện đầu tiên là vai phụ trong “Tasty Life’ năm 2012. Cô diễn viên kiêm thần tượng 20 tuổi này đã rất bận rộn với các vai diễn trong những năm gần đây, trong đó có vai Lee Ye Hee trong phim “"Seonam Girls High School Detectives" và vai fangirl của Min Woo Jung trong  "Jekyll, Hyde and I." Ngoài các vai diễn nãy, gần đây Hyeri đã được nhận vào vai chính trong dàn cast của “Reply 1988”.

Credit: kdramastars.com
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2015 22:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên dàn trên mình đồng ý. Có mấy bé nổi từ còn nhỏ xíu rồi. Như Sae Ron. ĐÌnh đám khỏi cần bàn ha.
Còn bộ ba Joo Hyuk, SungJae, So Hyun thì đang làm rất tốt với Who Are You.
Nhưng mà kéo xuống người cuối cùng, có chút ngã ngửa
Phải đọc hết để chắc đó là Hyeri mà mình biết . Ai cố tình thêm vào hả. Mình nhớ chị này quá 21 rồi mà :v
Mà cũng chả có gì để đáng gờm hay kì vọng, vì đơn giản chị í diễn quá dở

Bình luận

diễn xuất của hyeri đúng là phải xem lại í, nghe chế đó đóng reply 1988 muh rầu mấy ngày lun  Đăng lúc 1-6-2015 08:23 PM
Chắc troll thiệt :))  Đăng lúc 31-5-2015 03:26 PM
Bạn nói chuẩn ý mình. Con bé Hyeri sinh năm 94, với cả diễn suất quá dở luôn...chắc cánh nhà báo tính troll =))  Đăng lúc 31-5-2015 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2015 23:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Thích Yeo Jin Goo với Kim Yoo Jung lớm!
2 em này gần đây đóng những phim vượt ra ngoài kiểu lãng mạn mà rất có chiều sâu và thực tế!
Em Kim Sae Ron cũng gây ấn tượng mạnh với mình nữa!
Thật ra là còn có em Kim Hwang Gi nữa, em gái đó đóng cũng rất là hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-5-2015 00:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Dàn trên thì khỏi bàn rồi, Yeo Jin Goo-Kim Yoo Jung-Kim So Hyun, ba bạn trẻ này thì ấn tượng từ hồi Mặt trăng ôm Mặt trời là đã biết rồi, và sau đấy thì ngấm em So Hyun luôn rồi
Sae Ron thì xem được cái phim Barbie của em ý hay sao ý, xong về sau em đóng thể loại phim  đáng sợ quá làm mình cũng sợ em này luôn
Những nhân vật khác thì cũng không có gì đáng bàn ngoại trừ cái tên cuối cùng, HyeRi? Trời ơi hồi xem Jekyll, Hyde and I đến đoạn của bạn này tua liền, đóng vầy mà bảo đáng gờm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-5-2015 01:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Trong đây có mấy người mình biết!
Cá nhân là thích Yeo Jin Goo, Kim Yoo Jung, Yoo Seung Ho á! Còn có bạn nam gì tên Kim Ji Soo trong Angry Mom á nha!
Dạo này sau Angry Mom bị thích Kim Yoo Jung hơn nữa mới ngộ chứ, không hiểu sao có cảm giác Yoo Jung mà đóng mấy vai kiểu sang chảnh chắc hợp, Ah Ran trong Angry Mom có kiểu sang chảnh lạnh lạnh đó đó!!
Mà thấy hình hôm trước con bé có vẻ hơi khùng nên chắc đóng vai khùng hợp lắm!

Bình luận

Ji Soo sinh năm 93 bạn ơi :))  Đăng lúc 31-5-2015 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-5-2015 08:38:37 | Chỉ xem của tác giả
đang ngồi đọc toàn mấy bé mình thích
kéo tới Hyeri ??? bà này mà diễn nhạt chết s mà so sánh đc vs mấy bé ở trên   em xin loại chị ra khỏi danh sách ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 31-5-2015 08:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ bạn nên chèn thêm hình vào các tên :v để người đọc dễ biết hơn. Chất lượng bài sẽ tăng hơn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 31-5-2015 09:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung kìa :3 Sung Jae kìa
chộ ôi ~ đọc cái chủ đề đã đoán ra đc 1 số người r kkkk
Sung Jae ak cậu lại đc eo quý nhèo hơn rồi

cố lên cố lên kkkk <3
thank bạn đã trans <3 (lần sau trèn thêm ảnh vào cho bài nhé :3)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 31-5-2015 09:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Hye Ri thì đáng gờm cái gì thế không biết
Mình thì vốn không thiện cảm mấy với idol đi đóng phim rồi, hơn nữa cái cô này trông cứ giả tạo thế nào ấy (xin lỗi các bạn fan của cô ấy nhé)
Mình drop HJM giữ chừng nhưng cũng kịp chứng kiến diễn xuất tệ hại của cổ rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 31-5-2015 12:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Trong số các em này thích nhất là em Yoo Jung với em So Hyun nè, xinh đẹp mà diễn xuất toẹt vời luôn, còn ít tuổi nhưng diễn rất có chiều sâu, em Sae Ron diễn rất tốt nhưng đa phần em toàn diễn nhưng vai u ám thui à. nam thì thích em Jin Goo, thời gian này đang xem School 2015 nên cũng đang mê em Joo Hyuk với Sung Jae diễn cũng được à. Chúc các em thành công hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách