Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2472|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 lý do để yêu thương Kim Yoo Jung hơn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ra mắt công chúng khi chỉ mới ba tuổi, qua 13 năm phát triển trong cả kỹ năng và nghề nghiệp, Kim Yoo Jung đã chứng minh mình xứng đáng là "Em gái quốc dân'' của Hàn Quốc. Dự án phim truyền hình mới nhất của Kim Yoo Jung, ''Moonlight Drawn By Clouds'' vừa được phát sóng ngày 22 tháng Tám, chúng ta sẽ có thể đồng hành cùng cô trong vài tháng tới. Cùng liệt kê ra một vài lý do khiến mọi người yêu thương, động viên cô diễn viên tài năng này.

1. Tình cảm dành cho gia đình

Kim Yoo Jung có thể là một trong những diễn viên nhí nổi tiếng nhất Hàn Quốc, nhưng với gia đình, cô vẫn chỉ là một cô con gái, một người em gái đáng yêu như bạn bè cùng tuổi. Là em út trong nhà, Kim Yoo Jung nhận được rất nhiều tình yêu thương từ anh trai và chị gái. Mặc dù công việc diễn viên khiến cô trở nên bận rộn, cô vẫn dành thời gian riêng cho gia đình của mình.

2. Nụ cười đáng yêu

Mọi người thường nói, họ có thể nhìn thấy cả tâm hồn bạn chỉ qua nụ cười. Nếu điều đó là đúng, Kim Yoo Jung chắc chắn sẽ gây ấn tượng mạnh mẽ với người đối diện vì nụ cười đáng yêu mang thương hiệu của mình.

3. Sự thân thiện

(cre: CJENMMUSIC Official)

Kim Yoo Jung dành nhiều thời gian và công sức của mình cho những gì cô tin rằng mình nên ủng hộ. Năm 2014, Kim Yoo Jung cho ra mắt một digital single có tên ''Happy'', phối hợp cùng Korea Volunteer Centre. Thông qua MV, cô muốn mọi người chia sẻ niềm vui, hạnh phúc đến với những người bạn trong cuộc sống hằng ngày.

Năm 2015, Kim Yoo Jung tham gia bộ phim ''Angry Mom'', một bộ phim truyền hình về đề tài bạo lực học đường. Trong một cuộc phỏng vấn, Kim Yoo Jung bày tỏ sự quan tâm của mình đối với vấn đề này khi trước đó, cô đã từng xuất hiện trong bộ phim ''Elegant Lies'' với vai diễn một kẻ hay bắt nạt bạn học. Lần này, khi đóng vai một học sinh bị bắt nạt, Kim Yoo Jung chia se, ''Tôi hi vọng ''Angry Mom'' sẽ khiến cho nhiều học sinh có cái nhìn tích cực hơn và khiến họ trở nên tốt đẹp hơn.''

4. Năng khiếu thẩm mỹ

Kim Yoo Jung hoàn toàn có thể trở thành một chuyên gia thẩm mỹ qua những bức ảnh cô đăng tải trên tài khoản Instagram cá nhân của mình. Trên tài khoản này, Kim Yoo Jung đã cho thấy sự pha trộn giữa khiếu thẩm mỹ cá nhân trong âm nhạc, phim ảnh, những bức ảnh dành tặng người hâm mộ về hoạt động thường ngày, cũng như chia sẻ những bức hình trong mỗi dự án truyền hình của bản thân.

Lướt nhanh qua những bức ảnh trên Instagram của nữ diễn viên, chúng ta có thể thấy những bức ảnh đều mang màu sắc tươi sáng, pha trộn nhẹ nhàng giữa màu xanh pastel, cam và hồng phấn. Cô ấy thậm chí có thể lấn sân sang lĩnh vực nhiếp ảnh được đấy chứ.

5. Nét cá tính

Bạn có thể sẽ ngạc nhiên khi nhiều bạn diễn của Kim Yoo Jung khen ngợi cô về tính cách thoải mái. Trái ngược với những nhân vật mà cô từng thể hiện là những người khá kiên quyết, bảo thủ trong ý kiến của mình thì Yoo Jung lại thuộc vào tuýp người khá dễ tính.

(cre: MaknaeCloud)

Bạn thân cũng như bạn diễn trong nhiều dự án của cô, Yeo Jin Goo cũng từng nói về nét cá tính mạnh mẽ của Yoo Jung và điều đó khiến cho mọi người xung quanh trở nên thoải mái. Nếu những điều đó còn chưa đủ, có một dẫn chứng khác trong buổi phỏng vấn nói rằng, Kim Yoo Jung còn có thể ngay lập tức bắn ra những đoạn rap free-style nữa. Cô là một diễn viên tài năng nhưng cũng gây ngạc nhiên rất nhiều với những khía cạnh khác xuất phát từ cá tính của bản thân.

6. Tài năng diễn xuất

Kim Yoo Jung nổi tiếng là nữ diễn viên có nhiều kinh nghiệm trong lĩnh vực diễn xuất dù tuổi đời còn rất trẻ . Tính đến năm học lớp Năm, cô đã tham gia 15 bộ phim điện ảnh, 13 bộ phim truyền hình và còn nhiều hơn thế nữa trong những năm sau. Sự nghiệp diễn xuất của cô rất ấn tượng và đem đến cho cô nhiều giải thưởng danh giá, như giải thưởng Nữ diễn viên nhí xuất sắc nhất (Best Young Actress) với bộ phim ''The Moon Embracing The Sun'' và Teen Star Award cho bộ phim ''Angry Mom''.

(cre: MBCdrama)

Mặc dù còn rất trẻ nhưng với khối ''tài sản'' các tác phẩm phim đã tham gia diễn xuất cùng kinh nghiệm của mình là lý do khiến cô có thể trở thành một diễn viên ''kỳ cựu'' như bây giờ.

7. Một hành trình vững chắc trong sự nghiệp

Không dễ dàng gì để người xem có thể cùng theo dõi quá trình trưởng thành của diễn viên họ yêu thích. Tuy nhiên, Kim Yoo Jung là một trong số không nhiều trường hợp ngoại lệ. Kim Yoo Jung dường như lớn lên cùng màn ảnh, tất nhiên là không thể không nhắc đến tài năng đã làm nên điều đó cho Kim Yoo Jung. Cùng theo dõi quá trình cô trưởng thành, từng bước phát triển, trải qua nhiều vai diễn khó từ khi cô bắt đầu đến bây giờ, khi cô đã trở thành một nữ diễn viên xinh đẹp và tài năng, sẽ khiến cho mọi người yêu mến và dành nhiều tình cảm cho cô hơn.

Nhìn lại tất cả những hình ảnh của cô trong các tác phẩm, thật không khó để nhận ra sự siêng năng và kiên trì của cô đã cho giúp cô thành công và đạt được ước mơ của mình.

Kim Yoo Jung và Park Bo Gum đang cùng tham gia bộ phim truyền hình cổ trang tình cảm hài ''Moonlight Drawn By Clouds". Hãy cùng đón xem những ''phản ứng hóa học'' giữa hai người cùng sự linh hoạt trong diễn xuất của Yoo Jung khi vào vai một nam nhân.

Souce: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2016 11:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ rằng chẳng cần lý do gì hết. Ai hiểu Yoo Jung thì sẽ tự nhiên có cảm giác yêu thương bạn ấy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-8-2016 11:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn gương mặt và nụ cười là đủ thích Yoo Jung rồi.
Con bé có khí chất không đùa được đâu, chỉ cần xem qua ảnh, clip cut là thấy cảm tình luôn.
Cám ơn thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-8-2016 12:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này là diễn viên trẻ mình thích nhất của Hàn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-8-2016 12:38:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhìn mặt là thấy cưng rồi, bảo sao ko yêu cho được...tka bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-8-2016 12:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Oh, với Kim Yoo Jung là yêu thương không điều kiện.
Hahaa, E ấy hút mình trong vai diễn nhí MoonSun.
Thế là theo em từ ấy đến giờ.
Bạn nào quan tâm em ý  vào nhà kites http://forum.kites.vn/thread/kim-yoo-jung--164193-1-1.html nhé :X.

Cám ơn bạn dịch tin :X:X.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2016 12:48:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
òa bây h ms bít Jung có cả đĩa nhạc riêng cơ đấy. ngưỡng mộ bé này ghê^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2016 14:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Jung bé nhỏ là để yêu thương mà.
Chả cần lý do gì cả,mị vẫn yêu thương e ấy như thường.
Thanks bạn chủ thớt đã dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-8-2016 14:53:58 | Chỉ xem của tác giả
YooJung đúng là k có gì để chê luôn ý

Còn nhỏ mà diễn xuất cũng như sự nghiệp vững chắc hơn rất nhiều dv khác luôn ý

Còn cả 1 tương lại sáng lạn và mới mẻ ở phía trc

Chúc cô bé ngày càng thành công nhiều hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-8-2016 15:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, mình là fan của Yoo Jung từ khi em ý còn nhỏ nên mình tìm hiểu về Yoo Jung rất kỹ. Những điều bạn viết ở trên đều rất chính xác, tuy nhiên tên bộ phim bạn để có sai xót một chút.
cô đã từng xuất hiện trong bộ phim ''Secret Door'' với vai diễn một kẻ hay bắt nạt bạn học

Thực ra phim mà Yoo Jung đóng bắt nạt bạn học là phim điện ảnh ''Elegant Lies'' còn ''Secret Door'' là drama và là phim cổ trang bạn ạ.
Cảm ơn bạn đã trans bài về Yoo Jung nhé

Bình luận

Không sao đâu bạn, mình yêu Kim Yoo Jung lắm nên ai dịch bài của em ý mình đều rất thích. hihi. Chắc bài gốc họ có nhầm lẫn chút :)  Đăng lúc 27-8-2016 03:14 PM
Cảm ơn cậu đã nhắc nha. Tớ sẽ check và sửa lại ngay. Tớ dịch theo bài viết ở nguồn nên cậu thông cảm nha. Cảm ơn cậuuu <3  Đăng lúc 27-8-2016 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách