Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2082|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 idol chăm chỉ trong lĩnh vực diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, cư dân mạng Hàn quốc đã thử bình chọn một bảng xếp hạng các nam idol đá sân sang đóng phim được lòng khán giả nhất. Danh sách này gồm có (không theo thứ tự) : ZE:A's Im Siwan, ZE:A's Park Hyung Sik, MBLAQ's Lee Joon,  2PM's Lee Junho, BTOB's Yook Sungjae, EXO's D.O. và cuối cùng là B1A4's Jinyoung.

1. [+1,693, -74] Tất cả các chàng được nhắc tên đều rất đáng được công nhận ạ...

2. [+1,054, -25] Ước gì idol nào đá sân cũng đóng tốt như một trong những người này. Nếu vậy, lượng khán giả suốt ngày than phiền về diễn xuất của họ trên những diễn đàn chắc chắn sẽ giảm thôi.

3. [+1,149, -61] Thật ra, anh phóng viên này chỉ kể tên những người đóng giỏi thôi kekeke (ý bạn này tiêu đề nên là "những idol đóng phim giỏi" thay vì "những idol chăm chỉ tham gia diễn xuất" )

4. [+874, -28] Họ không chỉ giỏi ca hát đâu, diễn xuất cũng làm tốt chán~~ Hehehe

5. [+674, -53] Xuất thân từ đâu không quan trọng, miễn là họ chăm chỉ và làm việc tận tâm thì khán giả sẽ nhiệt tình ủng hộ thôi. Từ khi nhìn thấy Lee Joon phá vỡ những định kiến về idol, tôi đây rất sẵn lòng ủng hộ các idol đi đóng phim.

6. [+167, -7] Phải thừa nhận là cả 7 chàng này đều rất tuyệt!!!

7. [+173, -12] Wow, hình như nam idol giỏi diễn xuất chiếm ưu thế hơn thì phải. Em đây đã xem hết phim của mấy anh rồi đó~

8. [+162, -13] Sau đây là những bộ phim tui biết mà các anh này đã từng tham gia: Park Hyung Sik trong Do Bong Soon và What's Wrong With This Family;  Junho có tham gia Cold Eyes, Twenty và Chief Kim; Lee Joon thì đóng với Shin Ha Kyun trong bộ Father is Strange; Im Siwan tham gia phim Misaeng. Yook Sungjae diễn trong Who Are You; còn Jinyoung thì có các phim như  She is Wow, Moonlight Drawn By Clouds, Goo Hae Ra, Warm and Cozy, Miss Granny. Tất cả đều diễn xuất rất tốt~~

9. [+142, -9] Cái danh sách này thiệt là đỉnh của đỉnh.

10. [+137, -6] Park Hyung Sik, Im Siwan and Lee Joon, cả 3 người này đều đạt tới nhiều thành công trong nghiệp diễn xuất đến nỗi khán giả chẳng màng tới cái mác idol của họ nữa rồi. Gần đây, Junho và cả Sungjae cũng đang làm rất tốt.

Nguồn: kkul-jaem
Dịch: [email protected]

ps1: cái ảnh header size hơi lớn, các chị em thông cảm vì em đã tự chọn ảnh ĐẸP TRAI RÕ NÉT của mấy chàng mà ghép vào Có đáp ứng được thị hiếu của các chị em không ạ?
ps2: ai thấy ưng ảnh của anh nào trong 7 anh trên kia thì có thể để lại cmt, mình sẽ gửi link ảnh cho ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-3-2017 14:32:29 | Chỉ xem của tác giả
Hầu như anh nào trên đó mình cũng xem cả rồi phải nói là giống như tài năng đi liền với nhan sắc ý :v lâu rồi chưa thấy Siwan trở lại màn ảnh nhỏ nên hóng King loves sắp ra của ổng cực, D.O thì đang chăm chỉ mảng điện ảnh, vẫn ấn tượng nhất vai diễn cậu học sinh trong trí tưởng tượng của Jang Jae Jeol đợt đó :3 thể hiện xuất sắc lun. Ông cháu của Yêu Tinh thì khỏi phải bàn rồi càng ngày càng phong độ. Còn bây h đang hóng từng ngày  Bong Soon để coi Hyung Sik và Bo Young thả thính
Cám ơn bạn trans tin, ảnh rất đẹp và mãn nhãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-3-2017 15:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn này thì diễn xuất quá tuyệt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2017 17:45:10 | Chỉ xem của tác giả
Trong đây có người đã tham gia diễn xuất từ lâu như SiWan thì khỏi bàn rồi. Sung Jae hiện nay được sức nóng của Goblin mà ngày càng ngời ngời, hy vọng anh tiếp tục như vậy. Cơn bão Hyung Sik thì đang càng quét mấy BXH rồi anh Sik bây giờ cũng hoạt động chăm chỉ lắm nè, hy vọng anh đạt được nhiều thành công trong năm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-3-2017 18:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận bảng xếp hạng này chuẩn thiệt, đúng 7 idol diễn xuất giỏi luôn. Im Siwan, Lee Joon, Do Kyung Soo, Park Hyung Sik thì lâu nay diễn xuất khỏi bàn rồi. Dạo gần đây SungJae, Junho và Jin Young xuất hiện. Đúng là đa tài mà, hát hay còn diễn xuất tốt nữa.
Cảm ơn bạn dịch nha. Đăng ảnh cũng đẹp lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-3-2017 19:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Những idol có tài năng được công nhận
Cảm ơn bạn tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-3-2017 20:23:43 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn phải là những idol diễn xuất tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-3-2017 20:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là nhiều lúc thấy 7 bạn idol này diễn còn tốt hơn một số bạn trẻ đẹp trai mang danh diễn viên nữa
Dạo gần đây xem BongSoon, uầy Hyung Shik đẹp trai thật đấy, thần thái cũng dễ thương, diễn kế Bo Young ko kém cạnh tí nào
Còn ông cụ D.O cứ tàn tàn diễn đi em, em nó chọn vai hợp vs biết lượng sức lắm, khôn cực, hahaha
Đã có list của nam thì cũng nên có của idol nữ chứ nhể
Có 2 bạn nữ này chắc sẽ ko dc thứ hạng cao nếu có list nhưng chắc chắn phải có mặt đó là Nana và Eun Ji
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-3-2017 22:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả các idol có tên trong danh sách này
đều là những người bên ca nhạc qua , được
trở thành diễn viên cũng nhờ sự nổi tiếng và
siêng năng chăm chỉ của họ mới được ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-3-2017 23:38:26 | Chỉ xem của tác giả