Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

7 bộ phim sẽ khởi chiếu trong tháng 7

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-7-2016 19:16:38 Từ di động | Xem tất
UF là dự án trọng tâm của KBS sau DOTS nên mình cũng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 19:39:54 | Xem tất
Hè này xem phim mệt nghỉ luôn ^___^
Thứ 2 có Doctors, thứ 4 có UF và W. Xem ra 2 đối thủ này đáng gờm nhau đây, nhưng UF chiếu trước, hy vọng có lợi thế hơn một xíu ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 20:04:15 | Xem tất
Trong tháng 8 lại có nhiều phim cũng có vẻ hấp dẫn nhỉ. Chắc chắn là sẽ xem Moonlight của Bo Gum với Yoo Jung, thích 2 bạn này, đóng ổn mà nhìn cũng đẹp đôi phết, cái phim này có vẻ giống Splash splash love của Kim Seul Gi nên mới càng thích xem. Bộ bộ kinh tâm cũng được đó, mà phim của ss Gong thấy cũng muốn xem. Tháng 11 cuối năm hình như còn phim người cá của mợ với phim yêu tinh của Gong Yoo nữa, mà phim yêu tinh nếu Kim Go Eun nhận lời thì mình sẽ ko xem. Còn có Entourage của chú Jo Jin Woong tháng 10 nữa, chắc ưu tiên phim này quá híhí.

Ôi, năm nay nhiều sao ra trận ghê, mà chưa thấy có phim nào kịch bản đỉnh cao, Doctors cũng hay nhưng nó thiếu một chút nữa về độ sâu, nam chính thu hút nhưng thiếu suy tư chút nữa, nên nhiều khi thấy hút hồn mà rồi ko nhớ rõ anh ta nói gì @khanhkhungvui

Bình luận

@abcrum phải chi Cụ đóng chung với Mợ phim người cá. Lee Min Ho sao đẹp đôi bằng Cụ Mợ được :)  Đăng lúc 1-7-2016 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 20:06:28 | Xem tất
lướt sơ qua nội dung thì mình thích mỗi W, diễn xuất của Han Hyo Joo với Vịt thì khỏi phải bàn rồi, hóng triệt để. UF thì phải xem xem sao đã, diễn viên mình thích cả, biên kịch của Nice Guy thì yên tâm rồi, cơ mà chỉ xoay quanh tình yêu thì mình lại hơi ngại, đằng nào thì cũng hóng.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!

Bình luận

Ừ nhiều dv cũng như Vịt, ko khai thác sâu các khía cạnh của tâm lý nhân vật, nhưng Vịt làm mình chán trước hết vì DS. Đúng là yêu ai yêu cả đường đi :(  Đăng lúc 1-7-2016 09:13 PM
Hình như là vậy, vịt không có vai nào kiểu đàn ông điềm tĩnh , cảm xúc . cứ kiểu vai thiên tài hay nổi giận  Đăng lúc 1-7-2016 08:49 PM
Nhưng nếu cậu ấy đóng movie thì mình sẽ xem vậy, dù sao thì movie cũng ngắn hơn nhiều nên dễ chịu hơn.  Đăng lúc 1-7-2016 08:48 PM
Sau DS mình ko thấy Vịt đẹp nữa rồi, nên chắc ko xem W đâu. Mà nghĩ kỹ thì thấy cậu ấy đóng cũng có một kiểu mặt hoài hà, giận dữ và phong độ.  Đăng lúc 1-7-2016 08:46 PM
Nhưng nội dung phim W thì mình lại ko thích kiểu thế giới ảo với thực tế , thích vịt nhưng ko thích nội dung W nên hóng phim Bin  Đăng lúc 1-7-2016 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 20:27:24 | Xem tất
Không phải bàn luôn, toàn phim hottttttttttttttt không à
Hóng, hóng lắm rồi đấy >.<
Đặc biệt hóng phim của Suzy và Woo Bin nhất, rồi W rồi Ghost
Toàn diễn viên mình thích, toàn nội dung mới lạ hấp dẫn, toàn biên kịch nổi tiếng.
Ôi, ôi, ôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 21:07:22 | Xem tất
tvN giờ cũng là  1 thế lực đáng gờm đây
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 21:10:28 | Xem tất
Hóng W, Let's fight ghost và có thể sẽ xem UF sau khi hoàn tất Mong cho đến cuối tháng 8 chèn ơi~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-7-2016 22:01:49 | Xem tất
Ôi nhìn cái list phim choáng quá.
Hè này toàn phim khủng ~~
Hóng nhất là UF của Bin với Zy ^^
Đối thủ cạnh tranh của W thuộc đề tài xuyên không mình không thích lắm, nhưng có Suk với chị Joo nên mình đang đắn đo.
Dù sao thì có lẽ là có 2 phim này rating sẽ tăng khá khẩm đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2016 01:02:22 | Xem tất
Woa đúng là 7 bfilm trong tháng 7 hấp dẫn trai xinh gái đẹp DV đều quen thuộc DX khg cần chỉnh-!-'có anh đẹp zai":-Ha Suk Jin'trong film Iron Lady-After The show Ends'bfilm thứ 2 "Uncontrollably Fond-"ủa"Bea Suzy-Kim Woo Bin'chỉ có 2 bfilm này là mình đang ngóng chờ xuất chiêu--tháng 7/8 là tháng ăn chơi coi film mệt nghỉ--**chúc tất cả dàn DV xinh đẹp thành công--*Merci bạn-!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2016 01:35:54 | Xem tất
trong 7 bộ thì hóng nhất là bộ Second To Last Love của nữ thần Hee Ae

bộ hóng thứ 2 là bộ The Good Wife của tVN ...

trong khi chờ bộ STLL lên sóng thì sẽ tranh thủ đu theo bộ TGW

thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách