Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
Thu gọn cột thông tin

6 nam diễn viên Hàn không ngại thể hiện tình cảm của mình với nữ diễn viên đóng cùng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-7-2015 20:23:38 | Xem tất
Yêu nhỉ, lời nói ngọt như mật ấy.
Thích cặp quân chủ mặt trời với cặp hye vs jong suk. Đẹp đôi, đáng yêu và thật hài hước trên phim.
Chưa coi phim của lee jun ki trước đây. Giờ đang coi thư sinh bóng đêm thì bị hút hồn ngay từ tập đầu. Kiểu này phải tìm arang để coi mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 01:42:09 | Xem tất
Mấy cặp trong bài đều dễ thương.
Quân chủ - Mặt trời đáng yêu thôi rồi =]] "công thức của sự đáng yêu'' .
Cặp Vịt - Heo thì trông công khai quá trời quá đất mà chưa thấy chi chi, đi đâu bé Vịt cũng khen nàng Park nhà ta mà, haizz.. .
Con Gà với bé Cáo thì dạo xem phim có nhiều cảnh cười không nhặt được mồm lên .
Nói chung là mấy cặp trong bài đều đáng yêu cả ^^, cảm ơn chủ thớt dịch bài nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 12:45:42 | Xem tất
Lee Jong Suk và Park Shin Hye Cái đôi này nhanh chóng công khai đi thôi còn gì nữa
cứ bắn tim piu piu suốt thế này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 16:17:44 | Xem tất
Có Quân chủ vs Mặt trời kìa.
Chị ấy đóng phim với ai mình cũng ship cặp đó hết. Nhất là So Ji Sub
À quên, có cả Jo In Sung trong It's Ok, that's love nữa chứ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 17:49:04 | Xem tất
Thường thì khi diễn viên HQ họ hợp tác cùng nhau trong một tác phẩm thì thường dành cho đối phương những lời tốt đẹp khi được hỏi đến. Cái đó suy cho cùng cũng là phép lịch sự giữa những người cùng làm việc với nhau. Tuy biết là vậy nhưng các fan của phim và của diễn viên lại thì vẫn cứ thích nghe và tin vào những gì mà mình muốn. Tin rằng là giữa hai người họ chắc là có gì đó với nhau nên mói nói như vậy. Chứ bản thân mình thấy thì diễn viên HQ nào cũng vậy họ đều khen diễn viên mà họ đang hợp tác là tốt nhất trong những diễn viên mà mình từng hợp tác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2015 10:00:40 | Xem tất
Có 6 cặp mà hết 2 cặp là thây cái mặt nhí nhố của bà chị già nhà mềnh roài :v. Từ lúc mở vtv3 lên nhìn thấy cái couple cung nữ - hoàng thượng đáng yêu không thể tả là e đã mê Empress Ki r TT_TT. Bây giờ bả còn lăng xa lăng xăng, nhí nha nhí nhố trong "TTWWNIN" với 1 anh cũng tên Wook nữa :v :v :v. Anh Wook mới mặt hơi nhăn một tí nhưng nhìn kĩ cũng xinh trai :-p. Thôi thì anh hốt bả về đi cho 1023 tụi e mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2015 13:34:21 | Xem tất
Nghe chị Gong đồn là chú Sub mua quạt loại mua 1 tặng 1 thấy dư 1 cái nên mới cho bả, chú cười ngây ngất , chắc là dư
Hai vị này bị cái bệnh mê khen đối phương, cả chị MC cũng sợ vs cái trò khen liên hoàn, khen từ đầu đến chân của 2 anh chị, khen từ diễn xuất đến thái độ làm việc đến ngoại hình rồi khen luôn cả hint , tui còn sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2015 02:06:23 | Xem tất
vẫn thích nhất đôi so ji sub - gong hyo jin
chị gong hyo jin đóng cặp với diễn viên nào
cũng tạo ra sự thoải mái để diễn xuất ăn ý
mà chị già cũng rất hài hước
đôi lee jong suk - park shin hye cũng đẹp
mà có tin đồn hai người đang hẹn hò
nếu là thật thì quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2015 06:45:42 | Xem tất
ôi ôi trông cái cuối của Lee Jun Ki nhìn đáng yêu quá vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2015 10:42:55 | Xem tất
Thích cặp Junki vs Minah quá đi. Từ hồi xem My girlfriend is Gumiho lận.
Thanks bạn dịch tin!!
PS On a roll theo mình hiểu thì là đang trong khoảng thời gian gặp may mắn hay thành công/ Đang gặp may. Bạn lắp vào ngữ cảnh cụ thể để dịch cho thoát nghĩa nhé.

Bình luận

^^ hem có gì đâu. Mấy bạn dịch nhiều hot news cho anh em đọc nữa nha. Vất vả rồi  Đăng lúc 15-7-2015 11:31 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhé..^^  Đăng lúc 15-7-2015 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách