Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hawook304
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 nam diễn viên Hàn không ngại thể hiện tình cảm của mình với nữ diễn viên đóng cùng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-7-2015 11:20:45 | Chỉ xem của tác giả
team SoGong Couple. news làm mình nhớ 2 a chị quá.
Sô già ơi, cback lại giùm cái. ss Gong đã quay 2 bộ rồi, mà Sô vẫn nghỉ ngơi là sao.
moment 2 anh chị làm bắn tim tung tóe.
thích cả Shin Min Ah & Lee Jun Ki nữa. trc giờ bạn diễn với Jun Ki, e thích ss nhất đó
tks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-7-2015 12:06:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cap ChangMin dau ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-7-2015 13:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Eo ơi cái clip Lee Jun Ki cười sao mà xinh thế.
Trước mình toàn ship Ha Ji Won với Hyun Bin nhưng có vẻ như cái thuyền ấy chìm rồi. Thôi nhân thể đang có phim chuyển sang ship chị với Lee Jin Wook. ) Mong chị thoát kiếp FA cho fans sung sướng, hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-7-2015 13:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi oan gia So ji Sub và PD tak
Cái câu nào " Biến đi " khó quên
Mong anh chị tái hợp quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-7-2015 14:56:47 | Chỉ xem của tác giả
vì những cái moment và câu nói như thế này làm shipper điên đảo cùng các cặp đôi
thật ra cũng còn nhiều couple khác nữa cơ, JCW và PMY nữa nè
nhìn 2 người cười cười mà tinh thần shipper lên lên xuống xuống như điện tâm đồ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-7-2015 15:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Về cơ bản kết cặp đôi Master Sun và Arang sử đạo. Hai bộ phim đó theo dõi nhiệt tình. Lúc mới đây còn thêm Park Shin Hye với Lee Jong Suk. Có thể nói rằng họ - những diễn viên nam sẽ có cơ hội hợp tác với rất nhiều những diễn viên nữ khác nhau nhưng điều dễ nhận thấy rằng chỉ đối với một số nữ diễn viên họ mới có tình cảm đặc biệt. Dù cho trong thời gian quảng bá cho bộ phim thì luôn dành những lời khen cho nhau. Nhưng bao giờ cũng có sự khác biệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-7-2015 17:55:23 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đôi này đều nhìn đẹp đôi hết a~
Đợt xem master sun, bị cuồng So Ji Sub với Hyo Jin xong mong 2 người yêu nhau ngoài đời luôn ý. h vẫn tàu ngầm.
Shin Hye với Jong Suk chemistry tuyệt nhất trong những phim của Hye đã đóng. và rồi có tin đồi hẹn hò, mong Ú nó hẹn hò đi chứ cứ vác cái mác ế suốt thôi.

Các cặp còn lại đều đẹp dù chưa có dịp xem phim. tính down phim của Ha Ji Won về xem đây, người gì đâu dễ thương tài năng lại xinh đẹp như vầy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-7-2015 18:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Ji Chang Wook và Ha Ji Won - "Tôi là quản lý của cô ấy." yêu cặp này thế, chênh lệch tuổi tác dữ dội mà tự nhiên đáng yêu không chịu được
mấy đôi còn lại cũng dễ thương nhưng cặp đóng Pinocchio thì vì bản thân mình hơi có định kiến chủ quan với PSH nên tự nhiên không thích lắm
nhưng quan trọng điểm chung các cặp này đều là họ rất xinh đẹp nên nhìn thôi đã thấy cưng roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-7-2015 13:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì Lee jun ki và shin min ah quá hợp nhau luôn @@
Cặp quân chủ vs mặt trời nữa
Mong sớm có tin hẹn hò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-7-2015 14:15:22 | Chỉ xem của tác giả
ship cặp chú Sub với chị Gong hyo jin vô cùng , 2 người về với nhau đi mà xem đi xem lại The Master's Sun vẫn thấy hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách