Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

6 điều Lee Seung Gi và Yoona làm trong buổi hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2014 17:02:39 | Xem tất
Đúng là tin Seung Gi hẹn họ với Yoona trong nhưng ngày đầu năm mới làm tất cả moi người bấn loạn hết. Và ai cũng chúc mừng cho cặp trôi trời sinh trai tài gái sắc này.
News hài hước quá. Nhưng cũng có thể cặp đôi Seung Gi và Yoona sẽ làm như vậy vì họ chưa hẹn hò công khai được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:09:54 | Xem tất
Cứ mong rằng giới truyền thông đừng để í đến hai bận nữa để cho hai bạn í đc tự nhiên thì không chỉ là 6 việc mà đến 10 việc như các đôi yêu nhau vẫn thường làm thì các bạn í cũng làm í >: Mong rằng mối quan hệ của hai bạn này được lâu dài :"> Seung Gi thì chín chắn, Yoona thì xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:10:51 | Xem tất
Thật ngưỡng mộ tình yêu trong sáng của hai bạn này. Cũng chẳng biết là ai may mắn được là của ai, vì Seung Gi quá tuyệt còn Yoon Na là con dâu lý tưởng của mọi nhà.
Bài viết thú vị quá, thank chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:18:21 | Xem tất
Hehe, sao mình ngày càng yêu couple này vậy ta

Đẹp đôi không thể tả luôn

"Em đẹp quá"; "Anh thật mai mắn" nghe dễ thương ghê

Tks thớt trans new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:19:19 | Xem tất
Chúc Na với Gi luôn hạnh phúc trong tình yêu tuyệt vời của mình <3
Thật là ngưỡng mộ đôi trai tài gái sắc này quá đi.
Năm 2014 mở đầu bằng những tin tức hẹn hò đình đám. Không biết những ai sẽ là cặp đôi hoàn hảo tiếp theo bị phát hiện đây? :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:31:26 Từ di động | Xem tất
Thật sự là tới bây giờ, đúng 1 tuần sau khi cái tin này bùng nổ...thì với tinh thần là fan của cả 2 người Gi và Na thì tinh thần vẫn đang ở lơ lững đây đó...daebaek quá tuyệt vời, ship hai người bao lâu nay và cuối cùng cũng đã mỹ mãn. Mong rằng tình cảm của Cụ vs Móm sẽ vượt qua phong ba :3 để tới cái đích cuối *đang nằm mơ* ))). Công khai nắm tay đi 2 đứa ơiii kakakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:55:35 Từ di động | Xem tất
Chúc mừng anh chị nha, phải gọi là đôi này là đẹp đôi nhất trong dàn idols đã công khai hẹn hò ấy chứ.

SeungGi lãng mạn qúa đi, cơ mà mấy câu ấy cũng sến qúa đi nha.

Mong anh chị hạnh phúc nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 17:57:20 | Xem tất
Đọc cái news mà cười như con dean
Em sợ mấy bác nhà báo thiệt chứ. Hết lôi mấy tâm hình, show cũ ra mần news xong tới giờ còn vụ nhìn ảnh đoán hành động nữa chứ.
Em biết hai trẻ hot rồi, cơ mà có cần đến mức phải tưởng tượng viết bài câu khách thế này không. Đọc mà cứ như fanfic ấy. Mọi người soi cỡ này thì YoonGi hẹn hò thế nào được chứ.
Để thư thư cho hai bạn ấy tự do xíu đi cho fan tụi em có hình mà hóng nữa chứ. Không thì cứ hẹn hò trong xe mãi tụi em biết làm sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 18:08:58 | Xem tất
tưởng gì chứ 6 điều trên là phỏng đoán hả, tưởng ai đi rình mà rình được tới mức này thì xỉu
hí hí, coi bộ đôi trẻ này phải hết sức chú ý vì quá chời người chú ý
chúc cặp đôi quốc dân này ngày càng hạnh phúc, chắc rồi vì họ nhận nhiều lời chúc phúc mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 18:11:57 | Xem tất
cặp này gần như là 1 trong số những cặp trẻ tuổi nhất công khai hẹn hò rồi
đã vậy còn gần như là cặp đôi thành công trong sự nghiệp nhanh nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách