Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9923|Trả lời: 149
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

6 điều Lee Seung Gi và Yoona làm trong buổi hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nếu bạn sống cách biệt và đã không nghe tin tức lớn của Lee SeungiYoona SNSD thì đó thật là một cú sốc, chúng ta không nhìn thấy ai trong hai người họ. Nhưng bây giờ họ đã công bố mối quan hệ, chúng tôi dựa vào điều ấy để thực hiện một danh sách 6 việc mà chúng ta nghĩ rằng Lee SeungiYoona làm vào những khi hẹn hò!

Lee Seungi có thể dành phần lớn thời gian của mình đắm chìm và nói những câu như "Em đẹp quá", "Anh thật may mắn", "Làm thế nào mà anh may mắn được như vậy?", "Em là thành viên yêu thích của anh trong  SNSD." .Yoona sau đó cười khúc khích và họ đi ăn kem với nhau.

Bây giờ họ được coi là một cặp đôi thật sự,  họ chắc chắn có vô số hình ảnh chụp cùng nhau,và bởi vì người Hàn Quốc yêu thích những bức ảnh ấy!

Họ nói về cách thành công của cả hai trong sự nghiệp của họ.

Lee Seung Gi có thể đã viết một ngàn bài hát dành riêng cho Yoona .Họ ngồi dưới gốc cây ở đâu đó, nơi danh lam thắng cảnh tại Hàn Quốc, anh lấy ra một cây đàn guitar và thì thầm những điều ngọt ngào vào tai cô. Yoona cười khúc khích với những việc mà Lee Seung Gi làm.

Hai người họ chắc hẳn đã cười rất nhiều vì mọi người mất quá nhiều thời gian để nhận ra tình yêu của họ dành cho nhau. Họ chỉ thường ôm nhau hoặc đập tay điều đó đã đánh lừa tất cả mọi người.

Và cuối cùng nhưng không kém phần quan trọng, khi họ đi cùng nhau vào một ngày họ có thể làm những việc như ăn uống, nói chuyện, tranh luận, cười, nụ hôn, xem phim, đi dạo, và làm mọi thứ khác mà các cặp bình thường vẫn hay dành cho nhau. Chúc mừnng tình yêu của hai người, các bạn thật may mắn!

Cre: đây
Trans: [email protected]

P/s: Đã cố gắng kiềm chế cảm xúc để dịch bài này

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
elisapham + 5 Ủng hộ 1 cái!
tina1221 + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2014 12:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ chuyện công khai mối quan hệ càng làm cho tình cảm của họ thêm thắm thiết
Hay là vì đã công khai nên họ không ngần ngại thể hiện tình cảm của mình
Dù là người nổi tiếng nhưng YoongGi cũng như những cặp đôi yêu nhau khác, và có lẽ là cũng có hàng trăm điều để thể hiện tình cảm của mình chứ ko chỉ có 6 điều như thế đâu ha
Chúc hai người hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-1-2014 13:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc đến bất ngờ nhưng thật ngọt ngào..
CHúc mừng 2 bác nhà ta..
mOng rằng sẽ sớm đc xem phim của cặp này đóng chung nhể ^^

Bình luận

done!  Đăng lúc 8-1-2014 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-1-2014 13:01:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi từ hôm nghe tin của anh chị mà em thích quá đi.
Cặp đôi này đẹp thật.
Chúc anh chị hạnh phúc
Không biết lúc nào mới có tin của em Yuri đây

Bình luận

sắp có thoy bạn đừng nôn nóng =)))  Đăng lúc 8-1-2014 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 13:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi kái dìa thế nài??? Cái này là sự thật hay là tưởng tượng vậy hả???
Cặp đôi đang hot nhất năm nay quả thật quá đẹp đi mà. Nhìn mấy cái hình của 2 bạn trẻ mà mình cũng thấy vui theo ý.
Đúng là trai tài gái sắc mà... Tung bông...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-1-2014 13:05:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị lúc nào cũng vui vẻ và hạnh phúc bên nhau như thế này là các fan sướng rồi.
Hai anh chị đẹp đôi kinh khủng ý. Lúc nào cũng thấy cười toe toét à
Nhanh nhanh rước râu về nhà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-1-2014 13:06:20 | Chỉ xem của tác giả
dù ko phải fan nhưng thật sự mình thấy 2 người này quá xứng đôi
rõ ràng là hình ảnh của 2 người đều đẹp
netizen cũng ko thể moi móc gì dc ngoài việc ủng hộ
chúc 2 người luôn hạnh phúc xDDD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-1-2014 13:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Hai người nhìn thật là đẹp đôi quá đi mà. Hồi hai người chưa công bố thì đã cảm thấy rất thích cặp này. Đọc 6 việc làm này mà cảm thấy lãng mạn quá đi. Cơ mà cái bạn tác giả đã iết ra cái danh sách này chắc cũng là người mơ mộng lắm :')) 2 đứa thật là '' sến súa ''

"Em đẹp quá", "Anh thật may mắn", "Làm thế nào anh có  may mắn được như vậy?", "Em là thành viên yêu thích của anh trong  SNSD." Đọc cái này mà mình cười như điên = nghĩ tới cảnh bạn Lee Seung Gi từ miệng nói ra mấy câu này, ôi sến quá đi mất

Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-1-2014 13:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Cái này là người ta tưởng tượng à )
Vãi cả tưởng tượng ).
Na của tôi trong tưởng tượng sao mà nó lại dịu dàng thùy mị "cười khúc khích" lạ thế .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-1-2014 13:08:25 | Chỉ xem của tác giả
như Lee Sung Gi và Yoona này lại hay.thà công khai một làn rồi thoải mái tư nhiên thẻ hiện tình cảm với nhau
còn hơn là giấu diếm khổ hơn nhiều.
thank chủ thớt .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách