Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4319|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

5 trong số những nam chính quyến rũ và lãng mạn nhất trong các bộ phim truyền hình năm nay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhiều nam diễn viên đã trở thành chủ đề nóng cho những vai diễn quyến rũ và lãng mạn của họ trong các bộ phim truyền hình phổ biến trong năm nay. Hãy cùng điểm qua một vài nam diễn viên với vai diễn đã chinh phục được hàng trăm trái tim của khán giả nhé.

Ryu Joon Yeol từ "Reply 1988" của tvN đã giành được danh hiệu "Chàng trai đốn tim". Anh đóng vai Jung Hwan, một trong những nhân vật chính và hiện đang nhận được rất nhiều sự nổi tiếng và tình yêu dành cho nhân vật lôi cuốn của mình. Là bạn bè từ nhỏ, Duk Sun (do Hyeri thủ vai) và Jung Hwan luôn tranh cãi, gây gỗ với nhau như anh em ruột. Tuy nhiên, khi cả hai bất ngờ bị mắc kẹt trong một con hẻm, Jung Hwan đã có một sự rung động đáng yêu dành cho Duk Sun và bắt đầu xem cô ấy như một người phụ nữ. Tập phát sóng vào ngày 14 tháng 11 đã làm nhiều khán giả "trụy tim" khi Jung Hwan bảo vệ Duk Sun khỏi bị xô đẩy trên xe buýt. Vài người bình luận rằng, "Thật là muốn phát điên mà", "Tôi muốn câm nín luôn", "Lãng mạn quá đi". Bắt đầu từ sự ngại ngùng của Jung Hwan và Duk Sun, cho đến cảnh skin-ship dễ thương trong hẻm và cảnh cực kỳ lãng mạn và nam tính trên xe buýt, Ryu Joon Yeol đã chắc chắn đã làm rất tốt thu hút sự chú ý của nhiều khán giả nữ.

Park Seo Joon của phim "She Was Pretty",MBC gần đây cũng đã nhận được rất nhiều tình cảm cho sự thể hiện hoàn hảo của mình đối với nhân vật Ji Sung Joon. Nhiều cô gái không thể không cảm nắng vị phó chủ tịch của tạp chí "Most", một nhân vật cứng rắn và nghiêm khắc trong công việc nhưng thực tế lại là một người vô cùng ngây thơ, dễ thương và ngọt ngào. Sau khi "She Was Pretty" vừa kết thúc, Park Seo Joon được đánh giá cao cho vai diễn sau bốn năm kể từ khi debut. Anh đã nhận được rất nhiều sự công nhận từ công chúng cho nhân vật sang trọng, lãng mạn và nam tính Ji Sung Joon. Bộ phim là một thành công lớn với tỷ suất khán giả cao 16,7 %. Và cộng thêm sự thành công lớn của bộ phim trước "Kill Me Heal Me", Park Seo Joon hiện đang được gọi là "Vua của dòng phim hài lãng mạn".

Lee Sang Yoon với vai Cha Hyun Suk, người bạn cùng lớp thời trung học của Ha No Ra cũng như là giáo sư đại học hiện tại của cô trong bộ phim "Twenty again" của tvN, cũng đã đạt được nhiều sự yên mến từ các fan nữ. Cha Hyun Suk là người cực kỳ chuyên nghiệp trong công việc lại trở thành một cậu thiếu niên bất cứ khi nào anh ở cùng với mối tình đầu của mình, Ha No Ra (Choi Ji Woo). Anh luôn khó chịu khi Ha No Ra ở gần nhưng cũng vô cùng trìu mến và chăm sóc cô ấy thông qua những hành động nhỏ. Khía cạnh lãng mạn và hài hước của Cha Hyun Suk đã làm trái tim nhiều khán giả "tan chảy". Lee Sang Yoon là một diễn viên nổi tiếng được biết đến với học vấn cao, ngoại hình đẹp, và chiều cao lý tưởng. Tuy nhiên, thông qua "Twenty again" anh cũng đã nhận được danh hiệu "Vua của dòng phim hài lãng mạn". Trong một cuộc phỏng vấn, Lee Sang Yoon cho biết, "Tôi sẽ cho khán giả biết đến một khía cạnh hài hước, một tính cách khác của tôi mà họ chưa từng thấy trước đây. "

Lee Dong Wook từ bộ phim truyền hình mới của tvN, "Bubble Gum" hiện cũng đang nhận được rất nhiều tình cảm cho mối quan hệ lãng mạn của mình với Jung Ryeo Won. Hai nhân vật mà họ thể hiện là những người bạn kể từ khi họ còn nhỏ cho đến khi họ dần dần bắt đầu hình thành một mối quan hệ trong sáng, lãng mạn hơn. Bộ phim kể về một mối tình lãng mạn giữa hai người bạn thân. Lee Dong Wook đóng vai một người bạn trai hoàn hảo mà ai cũng đều ước ao. Đặc biệt là trong tập phim được phát sóng vào ngày 17 tháng 11, Lee Dong Wook đã làm khán giả xao xuyến khi anh nói với Jung Ryeo Won, "Anh là người hạnh phúc nhất mỗi khi anh ở bên em," và dành cho cô ấy một nụ hôn tuyệt đẹp.

Sau hai năm kể từ khi bộ phim truyền hình cuối cùng của anh, So Ji Sub đã trở lại màn ảnh nhỏ qua bộ phim mới "Oh My Venus". Chỉ sau hai tập phim, So Ji Sub đã nhận được rất nhiều sự quan tâm và yêu mến thông qua nhân vật quyến rũ và chu đáo của anh. Vào vai một huấn luyện viên y tế nổi tiếng thế giới, Kim Young Ho (So Ji Sub) như một người đàn ông hoàn hảo khi liên tục giúp Kang Joo Eun (Shin Min Ah) trong những tình huống oái ăm. Người hâm mộ đã đặc biệt hài lòng với cảnh Kim Young Ho giúp Kang Joo Eun khi cô bị ngã xuống sàn vì quá sốc khi phát hiện bạn trai của mình đang đi cùng một cô gái khác tại khách sạn. Trong cảnh này, Kim Young Ho đỡ Kang Joo Eun lên và vòng tay sang giữ eo của cô ấy, khiến cho nhiều người hâm mộ muốn ngất đi.

Ai là nam chính yêu thích của bạn trong năm nay ?

Nguồn: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-11-2015 17:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình đồng ý danh hiệu 5 nam chính được nhắc
đến trên dây của 5 bộ phim khác nhau họ đều
là những nam chính quyến rũ và lãng mạn nhất
trong các bộ phim truyền hình của năm nay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-11-2015 17:30:54 | Chỉ xem của tác giả
trong mắt mình chỉ có Park Seo Joon của phim "She Was Pretty" là quyến rú nhứt thui
đập troai, phong độ, phong cách ăn mặc cũng đẹp
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-11-2015 17:48:15 | Chỉ xem của tác giả
tôi nổi tiếng mê trai đẹp mà mấy bữa nay xem Reply 1988 tôi bị mê ông Jung Hwan lun rồi. chời ơi xấu lạ lun á mà tui lại mê ổng hơn Sun Woo. mong là thuyền Duk Sun-Jung Hwan sẽ cập bến an toàn đừng để mị phải chìm thuyền lần hai sau khi đu thuyền Bông oppa...

Bình luận

nói chung nhìn tổng thể xấu mà làm cái gì nhìn cũng đợp =]]]]] *chung team* :v :v  Đăng lúc 22-11-2015 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2015 19:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Jung Hwan đấy là nam chính thật hả trời
Choáng toàn thân luôn rồi
Hix mình mê trai đẹp hơn cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-11-2015 19:17:21 | Chỉ xem của tác giả
thích vai giáo sư của Lee Sang Yoon nhất,vừa đàn ông lại vừa trẻ thơ,ngoài mặt lạnh lùng nhưng thực chất lại có một trái tim sâu sắc và ấm áp...xem phim mà cứ ước gì mình là Ha No Ra hi hi...
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-11-2015 19:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Năm bộ phim kể trên này mình chỉ mới coi 3 thôi, missing 2 phim của bạn Wook và bạn Yeoul. Các phim khác nam chính đều tuyệt cả. Cố lên các bạn.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-11-2015 19:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Dẫu sao thì mình vẫn thích Lee Sang Yoon nhất, ôi cái má lúm, nhìn thấy anh ấy cười phát là rụng rời chân tay luôn ấy chứ ~~
Chú Sub thì được cái body đẹp miễn chê :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-11-2015 20:31:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
So Ji Sub chỉ mới 2 tập thôi cũng đủ sức công phá, body giọng nói sexy, đúng chất quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-11-2015 21:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 4 người bên dưới.
Phim thì mới xem She was pretty và Twenty again, có vẻ hầu như mọi người đều thích Seo Joon, cơ mà mình thích Sang Yoon hơn, mỗi lần cười là đốn tim. Phim TA cũng rất hay, rất ý nghĩa.
Đợi vài tuần nữa coi phim của So Ji Sub luôn thể.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách