Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2234|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

5 lý do khiến bạn không thể không yêu Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
5 LÝ DO KHIẾN BẠN KHÔNG THỂ KHÔNG YÊU SONG HYE KYO

Nữ chính của Hậu Duệ Mặt Trời - Song Hye Kyo, bộ phim vừa gây một cú nổ mạnh mẽ trong nền công nghiệp giải trí Hàn quốc gần đây. Doanh thu mà bộ phim mang lại tăng theo cấp số nhân, những người yêu drama dường như đắm chìm vào bộ phim ngay lập tức, và cô chính là sự kết hợp hoàn hảo dành cho bạn diễn Song Jong Ki.

Đây là những lý do vì sao bạn sẽ phải lòng cô ấy.

1. Cô là người rất đơn giản và thực tế

Trong một bài phỏng vấn gần đây, cô nghĩ rằng mình giống như bao người phụ nữ khác. Cô nói, "Tôi khóc khi có chuyện buồn xảy ra, tôi đi uống với bạn bè khi tôi cảm thấy căng thẳng, tôi đi du lịch, thỉnh thoảng tôi cũng vô tình làm tổn thương những người bạn thân thiết." Điều duy nhất làm cô trở nên khác biệt đó là sự nổi tiếng.

2. Có khả năng nào cô ấy là ma cà rồng chăng!
Cô ấy tham gia vào ngành công nghiệp giải trí từ rất lâu (chính xác là năm 1996) và ai cũng sẽ nghĩ rằng cô ấy không giống như lứa tuổi của mình chút nào.  Làn da mịn màng, nụ cười quyến rũ và gương mặt trẻ mãi không già chính là thứ khiến cô ấy có thể trở thành một ma cà rồng.  

3. Khi cô ấy khóc, nó làm bạn muốn xin lỗi cả thế giới
Nhìn cô ấy khóc, bạn sẽ cảm thấy thật đau lòng dù cảnh tượng đó vẫn rất mê hoặc. Nó làm bạn sẽ muốn nhào đến tặng cho cô ấy một cái ôm thật lâu, thật ấm áp, siết chặt và nói rằng mọi việc sẽ không sao đâu!! *khóc ròng*

4. Phải rồi, cô ấy chính là người bạn gái hoàn hảo <3
Thành thật đi nào, sẽ tuyệt vời thế nào nếu bạn có thế ngắm nhìn và cười cùng với người bạn thích cả ngày. Cảm giác sẽ như trúng số nếu bạn gái bạn giống Song Hye Kyo. Khi bạn nhìn vào cô ấy bạn sẽ tan chảy ngay lập tức ~

5. Gương mặt cô ấy khi tức giận khiến bạn thốt lên "awww cute quá!!"

Có rất nhiều phân cảnh trên phim cô ấy thể hiện sự tức giận khó chịu với điều đang xảy ra. Nhưng sâu trong lòng, bạn vẫn nhận ra sự đáng yêu và làm bạn muốn véo đôi má ấy. "Song Hye Kyo bạn thật đáng yêu" cô ấy trông giống như một chú gà tức giận, sự đáng yêu quá đỗi khiến bạn cảm thấy nó thật hài hước.

Còn bạn, vì sao bạn lại phải lòng cô ấy?

Nguồn : Soompi
Trans: choding_2206

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-10-2016 20:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Bả làm cái dzề cũng cute hết á,
Đóng hài thì duyên k thể tả, tỉnh như ruồi,
Còn đóng bi thì ta nói xuất sắc, chưa thấy ai khóc đẹp như bả,
Bấn bả từ bé xí tới giờ

Bình luận

2 bả hình như đều ra lò năm 81 nhở? :)) hổng thèm hơi giai :))  Đăng lúc 11-10-2016 12:22 AM
Mỹ Tâm và Kyo giống nhau nhề, hội gái già không sợ ế =)))  Đăng lúc 8-10-2016 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-10-2016 21:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là chị ấy quá xinh đi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-10-2016 21:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Chị vừa trẻ vừa xinh, hồi xem "Ngọn gió đông năm ấy" mình đã mê mệt nhân vật Oh Young của chị ấy, Người mù hì mà xinh vậy trời, trông chị ấy thật nhỏ bé và mong manh bên nhân vật Oh Soo do anh Jo In Sung đẩm nhiệm, khiến ai cũng muốn che chở, yêu thương chị ấy.

Bình luận

Mình cũng rất thích Oh Young của chị ấy, đẹp tựa tuyết trắng :)  Đăng lúc 8-10-2016 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-10-2016 22:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đồng ý với các bạn khi xem Song Hye Kyo
đóng " Ngọn gió đông năm ấy " vai trò Oh Young chị
đóng làm mình mê mẩn luôn , cứ mong anh Jo In Sung
sẽ là người yêu chị thật sự ...Với 5 điều ghi trên mình
hoàn toàn đồng ý .

Bình luận

:))  Đăng lúc 8-10-2016 11:01 PM
Chung ý kiến với @Inuyasha3366 , anh Jo & ss Gong còn lại couple Song - Song về với nhao :))))))  Đăng lúc 8-10-2016 10:56 PM
Tui lại ship anh In Sung với chị Gong :)) nhìn hai người cá tính như nhau, còn chị Song thì về với anh Song là vẹn cả đôi đường :))  Đăng lúc 8-10-2016 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-10-2016 22:33:00 | Chỉ xem của tác giả
upapro gửi lúc 8-10-2016 08:57 PM
Bả làm cái dzề cũng cute hết á,
Đóng hài thì duyên k thể tả, tỉnh như ruồi,
Còn  ...

Áo bạn đẹp quá ảnh từ bao giờ vậy
Yêu hai bà ấy không cần lý do, mà càng ngày càng yêu mới chết chứ
Hôm trước mấy người tranh luận trên Kenh14, nói bả đóng bi bị đơ, đọc chỉ biết cười những người không hiểu chuyện
Cảm ơn bạn dịch nha

Bình luận

Tui xem tất cả phim của bà Song và nghe tất cả bào bà Tâm hát :)) mà giờ ổ hơi nhiều phim của bà Song @@  Đăng lúc 11-10-2016 09:13 AM
Hình như 80 năm trước, giờ bả quất mào tím ròi:p chế Song bả làm phim j cũng hay hết á :p  Đăng lúc 11-10-2016 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-10-2016 22:51:32 | Chỉ xem của tác giả
túm lại 1 cau
người vừa có sắc có tài lại có tâm
thì tại sao chúng ta lại ko yêu cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-10-2016 23:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Đồng ý với 5 lý do trên và còn nhiều lý do khác nữa để k thể k yêu ss Song Hye Kyo
Người đâu mà xinh đẹp giỏi giang lại còn dịu dàng nhân hậu
Đóng bi hài, ngây thơ quyến rũ gì cũng được ráo
Đúng là có khả năng ss Song là ma cà rồng chứ người gì mà càng ngày càng trẻ đẹp hơn xưa là cớ nàm thao cùng là phụ nữ còn bị mê nữa là
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-10-2016 23:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ đẹp của Song Hye Kyo luôn khiến mọi người phải suýt xoa, vẻ đẹp tự nhiên, giản dị, gần gũi
Vẻ đẹp của Song Huy Kyo còn toát lên ở tình thành làm việc chuyên nghiệp, chuyên tâm với nghiệp diễn
Cô ấy đã vượt qua bao khó khăn , ráo càn ngôn ngữ để khắng định năng lực diễn xuất cùa mình ở nơi xứ người với những đạo diễn tài năng, khắt khe

Bình luận

ngàn like :)  Đăng lúc 9-10-2016 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-10-2016 06:26:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích chị từ trái tim mùa thu bao năm rồi ko thay đổi.
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách