Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
Thu gọn cột thông tin

5 điều thú vị về Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2016 19:14:31 | Xem tất
Tuổi trẻ tài cao mà
Cái mẹt của anh ý từ thời The way home tới giờ gần như chẳng thay đổi tí nào
Lớn hơn rồi mà chẳng mụp lên,  gầy quớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 19:31:02 | Xem tất
Chết cười với đoạn đổi mẫu bạn gái lý tưởng, từ IU sang Shin Hye
Nhưng quyết định tập trung vào công việc thật đáng ngưỡng mộ
Cảm ơn bạn đã đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 19:53:44 | Xem tất
Càng khám phá về Yoo Seung Ho càng bị cuốn hút bởi chàng trai chỉ mới 23 tuổi này, không chỉ bởi vẻ ngoài đẹp trai mà còn ở tính cách bình dị, đơn giản và niềm đam mê diễn xuất, tài năng vượt trội của một diễn viên trẻ.
Cái khoản thích xách ba lô đi du lịch rất giống toi, được hưởng thụ sự tự do ^^
Thank cô mark nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 20:02:36 Từ di động | Xem tất
Ôi đã đang cuồng bạn Ho vì vai Jin woo bây h đọc được bài này thì lại càng thêm yêu chứ đời tư trong sạch diễn xuất có hồn chắc chắn trong tương lai Seung Ho sẽ càng tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất cho xem thật sự khi xem Remember lần này hoàn toàn bị thuyết phục bởi diễn xuất và đôi mắt của Ho lần này. Chúc cho Ho ngày càng tiến xa hơn nữa và thành công trong mọi tác phẩm tks bạn đã dịch tin nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 21:07:06 | Xem tất
đẹp trai từ bé,đôi mắt biết nói,nụ cười rạng rỡ,chấp hành luật pháp...nói chung cậu bé này toàn ưu điểm,lại thêm diễn xuất có hồn,ai mà không thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 21:26:14 | Xem tất
Oppa ơi, em thích đọc sách, tốt bụng (cái này là sự thật, ko nổ), thích đọc sách, thích động vật (nhưng ghét côn trùng XD). cơ mà em kém anh có 1 tuổi à XD
từ lúc đi lính về anh gầy quá, cơ mà ko sao mà xấu đi dc, đã thế còn đẹp trai hơn nữa chứ. oppa à, anh là soái ca của đời eim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 22:04:41 | Xem tất
Còn trẻ mà diễn xuất tuyệt vời quá
Nhập ngũ sớm nữa chứ
Giờ bạn trẻ tha hồ mà tỏa sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 22:38:02 | Xem tất
Lọt hố Yoo từ hồi xem " I miss you", nói thật thì trong tất cả drama Hàn mà mình xem ( dù không xem nhiều lắm :v ) thì vai Harry là một trong những vai ám ảnh, làm mình ray rứt nhất khi kết phim. Thật sự là Yoo đã đóng 1 Harry quá đạt và quá đặc biệt, cứ như là 1 tượng đài mà trước giờ chưa ai có thể làm đc hay vượt qua ấy -_-.
Sau IMY cuồng Yoo dễ sợ nhưng mà ngọn lửa cuồng nhiệt mới cháy đc vài ngày thì đùng 1 phát hay tin huynh ấy đi lính T_T. Nhưng mà cũng nhờ 2 năm chờ đợi mỏi mòn đó mà cày gần hết phim của Yoo chờ ngày anh trở về )).
Rất thích Yoo, dù có tài năng diễn xuất từ nhỏ nhưng con đường trong sự nghiệp diễn viên của anh cũng không phải trải đầy hoa hồng, anh cũng phải bỏ công sức rất nhiều (thậm chí hơn rất nhiều), luôn chon những vai diễn lạ, đầy thử thách và cố gắng làm tròn trách nhiệm với vài diễn của mình - nhất là giai đoạn thay đổi hình ảnh từ dv nhí sang diễn viên trưởng thành - thiệt sự là trong showbiz Hàn thì mình thấy anh là 1 số siêu ít làm đc điều đó.
Là diễn viên mình thích duy nhất trong showbiz Hàn hiện nay, cũng là người duy nhất khiến mình coi K-drama đương nhiên không thể nào là diễn viên tầm thường ))
Cảm ơn Mark đưa tin nhé!

Bình luận

haha, chắc toy ko viết về JW đâu :)))))  Đăng lúc 13-2-2016 10:54 PM
đúng r tui ưởng cô viết về chàng là chắc r  Đăng lúc 13-2-2016 10:52 PM
hình như viết về NV nào cũng đc chứ đâu phải mỗi JW đúng ko Mark ?  Đăng lúc 13-2-2016 10:50 PM
đến hết thứ 4 tuần sau, vại tui ms thảnh thơi như vại chưa viết bài nào chứ =)))))))  Đăng lúc 13-2-2016 10:49 PM
toy tưởng qua deadline rồi :)))  Đăng lúc 13-2-2016 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-2-2016 23:22:52 | Xem tất
LisaQi gửi lúc 13-2-2016 09:26 PM
Oppa ơi, em thích đọc sách, tốt bụng (cái này là sự thật, ko nổ), thích đọc sách, t ...

Bốn tuổi là lý tưởng nhưng kém anh ấy 1,2 tuổi là cũng đẹp lắm rồi bạn

Ho rất yêu động vật, nhất là Mèo, côn trùng thì anh ấy cũng sợ luôn đó

Còn nhiều thú vị về chàng lắm, trên đây chỉ là ví dụ tiêu biểu thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-2-2016 23:41:42 | Xem tất
Anh ơi , em thích đọc sách nè , em cũng tốt bụng và hay thương người nữa , em không yêu động vật lắm nhưng em sẽ cố Cách nhau gần 4 tuổi chắc cũng được mà ha
Nói chứ , em sẽ trở thành ký ức của anh
Thanks Mark dịch tin

Bình luận

câu bold thặc là nguy hiểm =))))))))))))  Đăng lúc 14-2-2016 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách