Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1691|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

5 điều thú vị về Lee Min Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lee Min Ho là người nổi tiếng mà có lẽ người hâm mộ khó tìm hiểu về anh.
Nhưng chỉ trong trường hợp là người trong fandom mới biêt một vài sự thật thú vị về các ngôi sao của bộ phim truyền hình "Boys Over Flowers", "City Hunter"  "Những người thừa kế," và "Gangnam Blues . "

1. Anh đã nhận được hơn 530.000 câu hỏi trong một giờ phỏng vấn trên SNS. Cơ quan truyền thông Sina đã nói rằng đây là số câu hỏi cao nhất mà chưa  người nổi tiếng nào từng nhận trên Weibo.

2. tượng đài của anh là mẹ của mình. Trong một cuộc phỏng vấn với giới truyền thông Hàn Quốc"Star Diary", anh đã nói về bà.
"bên tôi khi tôi đã đi qua thời điểm khó khăn và kh tôi nhận được lời từ chối tại buổi thử giọng, tôi đã có thể tiếp tục làm việc chăm chỉ và không rơi vào tuyệt vọng vì mẹ tôi. Bà luôn dạy tôi phải tiếp tục cố gắng."

3. Anh đã dành nhiều tháng trong bệnh viện để thay đổi quan điểm của mình về cuộc sống nhưng cuối cùng chỉ làm anh thêm quyết tâm để thành công trong diễn xuất. Anh ở trong bệnh viện bởi khi anh 20 tuổi, anh đã gặp một tai nạn xe hơi với người bạn lâu nămnam diễn viên Jung Il Woo.
"Đối với nhiều người, tuổi 20 là khi họ lần đầu tiên đến tuổi trưởng thành và đó là một thời gian đầy lý tưởng và ước mơ," Anh đã trả lời trong một cuộc phỏng vấn với cơ quan truyền thông xuất bản Trung Quốc Sina. "Nhưng khi tôi mới 20 tuổi, rất nhiều bất hạnh đến cùng lúc. Tôi đã dành một năm trong bệnh viện và không thể di chuyển, và tôi đã buộc phải suy nghĩ rất nhiều. Nhận thức tôi hình thành tại thời điểm đó trở thành nền tảng bền vững cho tôi tiếp tục lặng lẽ tồn tại và không bao giờ được tự mãn. "

4. Anh nói rằng anh sẽ từ bỏ mọi thứ vì tình yêu. Anh hiện đang hẹn hò với ca sĩ và nữ diễn viên Suzy của nhóm nhạc Miss A. Trong một cuộc phỏng vấn với hãng truyền thông Hàn Quốc ISPlus, khi được hỏi ạnh sẽ làm gì nếu bạn gái của mình hông được bố mệ chấp nhận. Đó là những gì đã xảy ra với nhân vật của mình Gu Jun Pyo trong "Boys Over Flowers".
"Tôi sẽ bỏ chạy với cô ấy," Anh nói. "Ngay cả khi chúng tôi đã phải chạy trốn, tôi sẽ cưới cô ấy."

5. Khi anh trở thành một diễn viên anh muốn được gọi đơn giản là Lee Min. Đó là những gì ông nói trong một cuộc phỏng vấn với giới truyền thông Hàn Quốc outlet star Diary.

Vtran: [email protected]
credit: Kdramastar.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-9-2015 20:22:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhắc đến tuổi 20 là nhắc đến vụ tai nạn đó, suốt 1 năm nằm một chỗ quả là một điều khó khăn với một thanh niên có nhiều hoài bão.
Dù sao thì mọi chuyện cũng đã qua rồi, hiện tại thì anh đã khẳng định được tên tuổi của mình trong lĩnh vực mà mình đam mê theo đuổi.
Không nghĩ là tính cách của anh cũng giống với GJP và Kim Tan, yêu và bất chấp tất cả để bên cạnh người mình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-9-2015 20:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân anh ý với Il Woo oppa bị tai nạn
May mà 2 mỹ nam nhà mình không bị di chứng để lại
Nếu không thì mất 2 tượng đài Hallyu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-9-2015 23:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không thấy anh đóng phim quá rồi
Mong anh sớm trở lại
Đừng mải hẹn hò với Suzy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-9-2015 08:55:38 | Chỉ xem của tác giả
Khi anh trở thành một diễn viên anh muốn được gọi đơn giản là Lee Min. Đó là những gì ông nói trong một cuộc phỏng vấn với giới truyền thông Hàn Quốc outlet star Diary.

Vẩn thích gọi tên cúng cơm hơn là Lee Min
hỏng phải tên này ,mỏi lần bấm tìm kiếm là ra từ di trú sao ,thanks bạn up new
bạn thớt ơi ghi thêm nguồn nha .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-9-2015 13:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Không thể phủ nhận sức hút của anh phủ sóng khắp mọi nơi
Và không bao giờ hạ nhiệt
Anh đã phải trải qua một thời gian khó khăn khi 20 tuổi nhưng mạnh mẽ vượt qua.
Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công.
Mong rằng sẽ mãi thấy nụ cười nở trên môi của anh.
Mãi hạnh phúc Ho nhé.
Cám ơn chủ thớt dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-10-2015 13:47:32 | Chỉ xem của tác giả
nhớ anh quá chừng luôn
lâu quá rồi chưa đóng phim mới buồn ghê
nhớ the heirs nhớ vườn sao băng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-10-2015 22:57:46 | Chỉ xem của tác giả
ngocnhien0609 gửi lúc 1-10-2015 01:47 PM
nhớ anh quá chừng luôn
lâu quá rồi chưa đóng phim mới buồn ghê
nhớ the heirs nhớ vư ...

Lâu rồi Ho bếu không phim ảnh chi cả, hóng...
Kaka không nghĩ bợn Ho nhà mình lại có tính cách giống Tan và Gun Pyo nhỉ "
"Sẽ bỏ chay cùng cô ấy. Ngay cả khi phải bỏ trốn toi sẽ cưới cô ấy"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách