Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pinwoo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

5 điều thú vị về Lee Je Hoon

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 10-2-2016 16:37:17 | Chỉ xem của tác giả
kimle55 gửi lúc 10-2-2016 04:23 PM
Mình cũng thấy Lee Je Hoon , và cũng hơi thắc mắc
vì anh này trước đó không có nồi  ...

anh ấy nổi từ 2011 sau  cái movie  The Front Line, movie này thành công, doanh thu cao, được giới trẻ yêu thích sau Fashion King, Architecture 101
vừa nổi đóng thêm được vài cái movie thì nhập ngũ roài
các bạn nữ chủ yếu là movie mà
sau Signal ai sẽ là bạn diễn nữ tiếp theo?
vote cho movie mới của Park Bo Young
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 10-2-2016 16:38:58 | Chỉ xem của tác giả
CF Samsung với Han Hyo Joo, như một short movie về tình iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 10-2-2016 16:40:41 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

đăng mấy cái này thì thuyền HoonRa phải làm sao =))  Đăng lúc 10-2-2016 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-2-2016 00:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ thì mình đã có phim thay thế Reply vào mỗi tối thứ 6,7 rồi. Thích phim ngay từ khi xem trailer luôn. Nói chung dàn diễn viên của "Signal" thì k có j để chê cả. Nội dung phim thì qquá hay, quá hấp dẫn luôn. Mong ngóng cuối tuần để xem phim. Còn anh Lee Je Hoon thì mê anh từ hồi đóng Architecture 101 với Suzy rồi, xong các phim sau của anh thì càng mê hơn. Anh lại con đẹp zai nữa chứ. Ôi úa tuyệt luôn, cả phim lần diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-2-2016 00:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Biết Lee Je Hoon từ cái phim thảm họa Fashion King Xem phim đó ko đọng lại ấn tượng gì về Je Hoon lắm, vì cái dư vị quá khủng khiếp của phim nó át hết tất cả Xem Architecture 101 thì thấy buồn ngủ, cố xem hết cũng chỉ vì anh Uhm và chị Han nên lại ko để ý bạn Je Hoon tiếp

Thế rồi run rủi thế nào mình lại xem Secret Door, phải nói là vô cùng vô cùng kinh ngạc và ấn tượng với bạn Je Hoon luôn. Diễn xuất rất tốt, đặc biệt là đôi mắt và giọng nói, luôn có gì đó rất nồng nàn, rất tha thiết nhưng cũng rất mãnh liệt, thể hiện đc rất nhiều trạng thái cảm xúc khác nhau. Bạn Je Hoon trông lại rất giống thần tượng của mình là Tablo nữa (tuy đẹp trai và trẻ hơn ) nên mình lại càng có cảm tình. Xong Secret Door thì mình thành fan ủng hộ luôn

Signal thì chưa xem, đang đợi sub ra nhiều nhiều hoặc đủ luôn rồi xem 1 lèo cho sướng

Bình luận

like từ " rất nồng nàn- rất tha thiết" của bạn  Đăng lúc 11-2-2016 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-2-2016 11:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Lee Je Hoon chọn hướng đi thiên về điện ảnh hơn là truyền hình
Những phim truyền hình của anh cũng không thực sự thành công lắm. Fashion King thì đóng vai phụ, Secret Door có nội dung về thái tử thùng gạo - Sado nội dung vốn đã rất nặng nề rồi ( ai xem The Throne sẽ hiểu hơn)
Mới đây qua Signal thì có vẻ anh đã có một bộ phim thành công, nhưng vẫn có những lùm xùm nhỏ về diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-2-2016 21:53:38 | Chỉ xem của tác giả
à có phải anh này trong fashion king là ngyêu cũ của Yuri ko nhỉ =) cơ mà anh đóng phim Signal hay quá. kết giọng của anh. đôi mắt nữa. anh diễn tốt mà sao thấy comment ai cũng bảo anh dv chính non quá, bla bla bla...haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 13-2-2016 22:08:38 | Chỉ xem của tác giả
LisaQi gửi lúc 13-2-2016 09:53 PM
à có phải anh này trong fashion king là ngyêu cũ của Yuri ko nhỉ =) cơ mà anh đóng phim ...

bạn này xem Fashion King rồi à
mình có ngó qua một ít, thấy kiểu công tử đẹp trai baby
anh này trẻ hơn tuổi rất nhiều, nhưng phim Signal đã bị làm cho chững chạc, gai góc hơn rồi còn chê gì nữa
phim này mình thấy anh già lắm rồi đới, vẫn rất hợp với vai và các bạn diễn

Bình luận

à sry bạn nha. mình hiểu nhầm XD mình thích diễn xuất của anh trong Signal lắm. chả hiểu sao anh bị chê nhiều thế TT.TT  Đăng lúc 13-2-2016 10:17 PM
bạn cmt cả mấy news về phim mà :)) thấy iu Signal lắm rồi =))  Đăng lúc 13-2-2016 10:15 PM
à ý mình là sao có người lại chê ấy :))  Đăng lúc 13-2-2016 10:15 PM
mình có chê đâu, bạn đọc lại comment của mình nhé!!!!!!!  Đăng lúc 13-2-2016 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-2-2016 09:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Uhm, anh này đóng với nhiều ngôi sao nhưng  cũng ít rầm rộ lắm thì phải
Nhìn dàn nữ đóng chung ghê thặc
Thanks bạn đưa news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-9-2016 13:25:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Paparotti xem rất duyên. Chúc thành công