Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12956|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

5 bức ảnh đời thật của Song Hye Kyo và Yoo Ah In

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Song Hye Kye có rất nhiều bạn bè là nam diễn viên nổi tiếng, Yoo Ah In là một trong số đó. Cả hai đều cùng công ty quản lý United Artist Agency (UAA). Họ đều đã từng gửi xe tải thức ăn và cà phê đến phim trường của nhau để ủng hộ đối phương. Sự thân thiết của họ khiến nhiều tin đồn hẹn hò giữa hai người đã xuất hiện. Hãy cùng ngắm 5 bức ảnh dễ thương sau đây của đôi bạn thân thiết này!

1. Giám đốc của Song Hye Kyo và Yoo Ah In chia sẻ bức ảnh của cả 2 với caption "Những ngôi sao của chúng tôi" vào tháng 08.2015

2. Stylist Raymond Chae đăng tải 1 bức ảnh chụp chung với cả 2

3. Song Hye Kyo  đăng tải một bức ảnh chụp chung với Yoo Ah In tại nhà hàng Too Much Information (TMI) của anh ấy ở Itaewon vào tháng 04.2015

4. Song Hye Kyo làm mẫu cho chiếc áo thun do Yoo Ah In tự thiết kế trong bộ sưu tập áo thun "How do you feel 1 to 10" của anh. Diễn viên tài năng Yoo Ah In có một studio tên là Concrete, tại đây anh và bạn bè cho ra đời rất nhiều tác phẩm nghệ thuật.

5. Yoo Ah In đã tag Song Hye Kyo trong bức ảnh dưới đây, trong bức ảnh này cô ấy đang ngồi kế bên tay lái. Bức ảnh này được chụp vào tháng 12.2015. Liệu có phải là họ đang hẹn hò không nhỉ?

Cre: dramafever
Trans: [email protected]

P.S: thích nhất tấm đầu tiên, dòm cưng quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2016 15:44:43 | Chỉ xem của tác giả
Những tấm hình này được xem như là vật chứng
của tình bạn giữa Song Hye Kyo  , và Yoo Ah In
nhìn như vậy chúng ta có thể tin hay không về họ
có hẹn hò hay không ? dù sao nếu là bạn thân thì
cũng ủng hộ ,hay đang hẹn hò cũng không sao !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2016 16:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Chị em nhà người ta đây. Bên kia khoe anh em, bên này phải đáp ngay màn chị em thắm thiết hả Hôm nay không thấy bắn hint gì nhỉ, lại dạt thuyền khác mới ghê
Yêu ai cũng được, hạnh phúc là được cô gái nhé.

Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-4-2016 16:42:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay trong buổi pv chị Kyo nói đang hạnh phúc và cũng muốn kết hôn rồi nhá. Có thấy giống pv của ai đó không nhỉ, chỉ là tình cờ, tình cờ thôi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2016 16:46:32 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem mấy phim Yoo Ah In đóng phi công không hiểu sao lại rất muốn ship bạn ấy với các chị hơn tuổi.
Họ là bạn thì chăc chắn rồi, nếu là hẹn hò thì càng tốt, ship nhiệt tình luôn.
Phim là 1 chuyện, sao ngoài đời thực yêu ai lại là chuyện khác, miễn sao cứ hạnh phúc là được
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2016 17:34:52 | Chỉ xem của tác giả
thấy đôi này tự nhiên nhất nè
ko ngại ôm ấp luôn nhé
chắc vì ở ngoài mối quan hệ giống như chị em thật thật
nên mới ko sợ chụp ảnh thoải mái
thử với Ki xem, nhìn ra khác hẳn ngay :3

Bình luận

Bạn nói chính xác, bà Kyo với ông Ki toàn né, mờ ám mới thế :))))  Đăng lúc 21-4-2016 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-4-2016 17:57:12 | Chỉ xem của tác giả
cái này ak hả, không biêt có phải hẹn hò k nhỉ
nếu lỡ rùi thì tui đành chịu vì đấy là cuộc sống riêng tư của 2 anh chị
còn nếu không thì tui ước gì điều đó không xảy ra
chịu không nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-4-2016 18:19:34 | Chỉ xem của tác giả
đôi này mà real thật thì đúng là couple diễn xuất vàng của HQ luôn. Một người là bảo vật truyền hình của HQ, một người là nam chính phòng vé của điện ảnh HQ. Song Hye Kyo đóng drama toàn rate cao khủng khiếp, Yoo Ah In còn trẻ mà phim điện ảnh toàn lọt top những phim HQ ăn khách nhất mọi thời đại. Đôi này là bạn bè thôi cũng thấy quá khủng rồi. Dự bạn Ah In xuất ngũ là chị Kyo đi thăm thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-4-2016 19:02:14 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị thân thiết nhau quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-4-2016 19:12:04 | Chỉ xem của tác giả
Thề luôn là không hiểu sao mình thấy mặt Ah in rất hợp làm phi công nhé đóng phim với mấy chị hơn tuổi thấy đẹp đôi dã man
Còn với chị kyo thì mình ship nhiệt tình, nhìn đẹp đôi mà. Họ là bạn thân cũng được, rồi từ bạn thân thành người yêu em càng mừng

Bình luận

YAI mặt thì nhìn như trai mới lớn ngây thơ, môi dày dặn quyến rũ, nên cho người khác cảm giác hợp với các chị hơn tuổi  Đăng lúc 22-4-2016 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách