Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23797|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

45000 người Hàn Quốc bầu chọn người hôn giỏi nhất trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các công dân mạng đã bình chọn cho nụ hôn của các thần tượng nam được yêu thích, những cái tên như Gong Yoo và Kim Soo Hyun đã làm nên danh sách này, nhưng rốt cuộc ai là người chiến thắng ?

Trong một cuộc thăm dò ý kiến với tổng cộng 47,355 bình chọn, cư dân mạng đã cùng nhau chọn ra những thần tượng nam thể hiện tốt nhất nụ hôn trên màn ành. Nhiều nam diễn viên đã nhận được nhiều sự bình chọn, bao gồm những người rất được yêu thích như Lee Min Ho, Gong Yoo và Kim Soo Hyun, nhưng danh sách này còn có thể khiến bạn bất ngờ hơn thế. Sau đây là kết quả của cuộc bình chọn, với tổng cộng 18 nụ hôn được đánh giá là những nụ hôn tuyệt nhất.
18. Lee Dong Wook (205 bình chọn)

17. Park Seo Joon (290 bình chọn)

16. Kim Rae Won (291 bình chọn)

15. Ji Chang Wook (320 bình chọn)

14. Lee Jun Ki (428 bình chọn)

13. Song Joong Ki (487 bình chọn)

12. Ha Suk Jin (488 bình chọn)

11. Kim Soo Hyun (597 bình chọn)

10. Park Bo Gum (1,194 bình chọn)

9. Yoo Yeon Seok (1,222 bình chọn)

8. Hyun Bin (1,337 bình chọn)

7. Lee Jong Suk (1,637 bình chọn)

6. Lee Min Ho (4,108 bình chọn)

5. Eric Mun (4,426 bình chọn)

4. Gong Yoo (4,555 bình chọn)

3. Jo Jung Seok (5,577 bình chọn)

2. Park Hyung Sik (7,942 bình chọn)

Đương nhiên, người chiến thắng là Quý ông hoàn hảo và "Thánh Hôn":

1. Seo In Guk (11, 304 bình chọn)

Những phân cảnh nóng bỏng này thật sự cho thấy đây là anh chàng với nụ hôn lí tưởng.

Nguồn: koreaboo (link)
Người dịch: [email protected]

(Tôi nói thật đây là cái bài dịch ngắn, dễ nhất nhưng thêm mấy cái ảnh mà mất máu không tả nổi ToT)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2017 21:25:07 | Chỉ xem của tác giả
Em chọn người hôn giỏi nhất là anh Bi ôi mẹ ơi hôn chị shin min ah mãnh liệt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2017 21:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn dịch , mấy cái ảnh rất đáng tiền ,
nếu có bị mất máy một chút cũng đáng tiền
kết quả không ngờ luôn đó tới hơn 45 ngàn
người bầu chọn cho nụ hôn thì phải đúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2017 21:32:31 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bi có lẽ hôn giỏi nhật hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-2-2017 21:32:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình chọn Jo Jung Seok mỗi lần anh ấy hôn là rất ngọt ngào. Nói thật để coi hết rồi chọn, ta nói oi ngất ngây với các nụ hôn của các anh, chân tay rụng rời mà mún đau tim theo ^^. Anh nào hôn cũng giỏi hết, vừa lãng mạn mà lại ngọt ngào, cám ơn bài viết, cám ơn chủ thớt nhen ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-2-2017 21:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao cái topic này lại thiếu anh In Sung nhà tôi được vậy )
Ha Ji Won thậm chí còn nói không thể quên được nụ hôn với anh mà )
It's Okay That's Love kiss còn siêu điệu nghệ nữa :v

Bình luận

mình cũng thấy thiếu anh jo In Sung  Đăng lúc 4-2-2017 11:21 PM
mìh cũng nghĩ bạn Jo In Sung phải lọt trong Top 3  Đăng lúc 3-2-2017 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-2-2017 22:11:13 | Chỉ xem của tác giả
Y như lời của chủ thớt :3 bài ngắn, dịch dễ nhưng đầy chất sát thương
Ngồi lựa ra list thì còn đc chứ xếp thứ tự thì cũng tương đối thoai à List này sót nhèo người mà mị nghĩ là sẽ chắc suất cơ
Bạn trẻ số 11 và cái nụ hun đc đạo diễn báo trước là sẽ lấy góc và quay trong 10 lần cở trần hun hít đồ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-2-2017 22:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Haha SIG mấy hôm trc cũng đc phong làm thánh Hôn rồi, hóa ra là có vụ vote cả 1 list dài thế này. Cơ mà nguồn có tâm quá, chọn gif của Guk toàn hôn rất phớt và nhẹ nhàng, ai ko xem thì tưởng chỉ có vậy

Ko biết có ai xem A man and A woman của GY chưa chứ kiss scenes mạnh bạo phải 19+ luôn. Nên là "màn ảnh" ở đây có lẽ phải là màn ảnh nhỏ thôi chứ phim rạp của các anh chắc còn hừng hực nữa

Trông có vẻ lãng mạn chứ hôn ngoài đời kiểu này chết ngạt chứ chẳng đùa Mình nhìn còn thấy sợ

Bình luận

cảnh nóng trong AMAW của GY rất nghệ thuật mà ko hề phản cảm tí nào luôn. Mỗi tội kết hơi buồn, dù kết thế thì sát với đời thực hơn :(  Đăng lúc 3-2-2017 08:48 PM
Khổ thân Guk, ô đạo diễn còn kêu mấy cảnh hôn R97 nghe âm thanh qua headphone còn như hấp diêm lỗ tai =)) chắc phải kinh khủng lắm mới bị bịt lại bằng nhạc  Đăng lúc 3-2-2017 08:46 PM
Mình cũng đang thắc mắc sao ko ai làm gif cảnh hôn trong phim đấy. Phim đấy body kiss còn nhiều hơn lips kiss =))  Đăng lúc 3-2-2017 08:14 AM
đạo diễn kể lên phim chỉnh âm thanh thì đẹp thế, ngoài đời lúc đóng ông ấy tạo tiếng ghê lắm :v  Đăng lúc 2-2-2017 10:30 PM
đúng á, mấy cái gì của Guk nhẹ nhàng quá :v xem phim mới thấy rõ. t mới xem R97 thôi, ông ấy hôn đẹp thích thật :v mà nghe đạo diễn ghê lên phim chỉnh âm thanh thì   Đăng lúc 2-2-2017 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 2-2-2017 22:19:51 | Chỉ xem của tác giả
Lúc dịch cũng thấy rất lãng phí không hiểu sao Jo In Sung lại không xuất hiện
Hôn ngọt lịm thế này cơ mà ...

Bình luận

mình lại thấy bình thường thôi hehe  Đăng lúc 3-2-2017 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-2-2017 22:21:02 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là sau Goblin, mị bấn loạn nụ hôn của Thần Chết lắm luôn Vừa nhanh, vừa trúng đích, vừa sâu ngọt lịm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách